[CES 2013] Trên tay máy ảnh Pentax Q10 đỏ

cuhiep
11/1/2013 14:5Phản hồi: 67
67 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

máy nhỏ thật
Anh Hiệp đi CES, muốn cho mọi người thấy cái Q10 nhỏ thế nào nên tiện rút trong ví cái thẻ ra rồi so sánh thôi, em chả thấy j buồn cười cả, em chỉ có cái thẻ ATM nên có thể hình dung ra kích thước nó!
Ở đây nếu xét về ngang dọc thôi thì chỉ gần bằng cái ví, nghĩa là ko gương lật nhưng vẫn rất nhỏ, kèm theo cái cảm biến cũng bé tẹo của em nó! 😔
Còn chuyện thẻ thì anh Hiệp đang đi CES nên đem theo thẻ xài cho tiện, có gì đâu, em chả thấy khoe gì ở đây cả!
Trông ngớ ngẩn và chức năng cùi bắp thế kia mà nó cũng dám móc 12 tr của người ta. Hóa ra sony NEX lại là hàng rẻ tiền ???
Mấy thằng dở người lấy cái thẻ ra đàm tiếu làm gì thế nhỉ ???
bebe2009
TÍCH CỰC
11 năm
sao lại show hết info CC ra thế kia ???
chụp luôn mặt sau luôn là đẹp 😁
bác ấy vội post bài cho anh chị em đọc nên quên xoá info thôi, các bác làm gì mà lôi cái CC ra cãi nhau òm xèo vậy :eek:

hơn chục củ thì cứ next -> nex 😁
trông hơi lạ
máy to hay nhỏ không quan trọng nữa rồi, quan trọng nhất là cảm biến và ống kính thôi.
@huutai_pasion máy này thì không có cả 2
cấu hình không thay đổi
Bự hơn Q nhưng cải tiến tí tẹo, xuống cấp vỏ nhựa...
Màu đỏ vừa đẹp vừa thời trang
nhỏ bằng cây bút còn chụp được 😁
đọc xong page 1 thấy thốn vỗn lài!😁
nhỏ vậy có vẻ khó cầm và điều chỉnh ống kính, DSLR nhỏ gọn cầm đã thấy khó rồi,chiếc này dành cho chị em tay cực nhỏ 😁
Nói về máy chụp hình đê. Tự nhiên tranh luận thẻ
Tụi này như bị điên,ng ta so sanh sư nhỏ gọn của máy,ko có ý noí cai thẻ. Tự tranh luân rôì so giàu nghèo. VN mà có tụi này hèn chi toàn là tham ô với khoe mẽ!
econan1214
ĐẠI BÀNG
11 năm
@jupiter2502002 Nếu thế thì cai panasonic cùi bắp của tớ cũng thế thôi. =)) Chiều dài của nó cũng chỉ hơn cái thẻ 1 cm. =)). Còn độ mỏng thì ko biết cái máy trên kia..có mỏng bằng cái thẻ vàng vàng ấy ko nữa ^^! Chả biết so sánh kiểu này thì so sánh cái gì =)). sao ko móc tờ $100 ra mà đo ta o_O
Nhỏ mà đẹp..!!
sao lại là màu đỏ nhỉ
Đọc xong cứ ngỡ tinh tế post bài " THẺ TRÊN TAY " =)))
Trên tay. CC mẹ nó rồi còn gì nữa mấy bác ghê quá
Em chả có thẻ gì cũng chả có lương tháng ...bởi vì em là ông chủ 😁:confused:
À em thu nhập khoảng 8 tỷ×50%/năm cho bác nào có ý định tò mò
Nhưng mà em chả có đồng nào trong túi cũng chả có thẻ gì chắc.do em nghèo😕😕

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119