Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[CES 2013] Trên tay Sony Xperia Z

cuhiep
8/1/2013 14:58Phản hồi: 1.198
1.198 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

breaklinh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Màu sắc màn Z thì ko thể chê vào đâu đc. Các dòng smartphone thì từ trước chỉ thấy iphone là nuột hơn hẳn cho nên nó là lựa chọn tối ưu để trải nghiệm về game. Mà cảm ứng của Sam Sung, vs Sony cũng đâu đến nỗi đâu bác, ngoài ra thì mọi thứ đều tốt.
Về khoản bám vân tay, chắc chắn sẽ có phụ kiện của các bên thứ 3 sản xuất để chống bám vân thôi. Nếu không muốn bám vân tay thì bác cứ giữ 1 chai lavie bên người, lúc nào bám vân thì đem ra kỳ dội vài phát là hết thôi 😁
cũng ok. kết Z. nhưng sao thấy ngoài trời hơi kém tí.
chắc vẫn phải đơi thực tế thôi. (nhưng kẹt cái là sợ đơi thì người ta mua hết đơt đầu, nghe đâu dc cái tai nghe Sony khá ngon)
hứ
bọn này lại cứ thích chọc ngoáy vào niềm đam mê của mình thế nhỷ
Bạn mình làm ở sony và đang dùng thử con này để đánh giá và check lỗi. mình có mượn xem và check thử em này vài chức năng. Nói chung là rất đẹp và ổn, cá nhân mình thấy em nó đẹp hơn iphone 5
@nhuphuyen hơn ip5 là chắc rồi. cầm nhìn thanh thoát, lịch lãm và sang hơn hẳn.

nhưng khổ nổi chẳng hiểu tivi Sony thì quá đỉnh nhưng sao làm cái màn hình và cảm ứng hay bi phàn nàn quá.
so sánh màn hình fullhd cũng ko có gì quá vượt so với các đối thủ.
http://mainguyen.vn/sony-xperia-z-va-htc-butterfly-do-man-hinh.html

hi vọng ra thực tế trên tay sẽ tốt hơn ở em Z này.
breaklinh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@wildwildwind chắc lại là chiến lược của Sony mà bạn, nếu mang hết tinh hoa ra thì còn còn gì cho flagship cuối năm nay ^^.
giống tx & t vậy. sony cho T 1 thị trường & số developers rộng lớn, nhưng lấy đi nó cái màn ảnh hiển thị - cái quan trọng nhất. TX có 1 thị trường nhỏ, devolopers ít ỏi hiếm hoi, nhưng lại sở hữu màn hiển thị tuyệt vời nhất nhì của sony 😁
Vâng Sony Z đã về VN - phiên bản nhà mạng docomo của Nhật và giá cũng khá phải chăng

18 CỦ =))

Các Fan SONY đâu vào xúc đi kìa =))
ringlord
ĐẠI BÀNG
11 năm
@anhminh4tech Các bác thương lái tranh thủ bơm giá kinh quá, cho hang chau âu va hàbg chính hãng xem sao đã.

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
Rẻ chán.

Đợi tháng 8 còn 10 củ mua 😁
bên MN đã có thông tin.
đầu tháng 4. tầm giá khoảng 16trieu.
http://mainguyen.vn/khui-hop-sony-xperia-z-tai-mai-nguyen.html
đẹp và đắt, muốn nhưng ko có tiền mua
ai cho em hỏi vì sao con Xperia Z của em dung lượng chỉ co 12gb thôi ???.....có phải do lỗi của máy ko ah.....?? em mơi mua vào ngày 5/3 &_&
HTCAmaze4G
ĐẠI BÀNG
11 năm
@trungtin11344 Dùng êm k bác, định dành dụm tậu em nó nè!
Đt.nào cũng thế 4gb đó.là date của máy, cái note.mình cũng vậy, thảm.hơn.bác.nữa, e chỉ.trống có 10.5 gb thui. Bác đc 12gb là.hên đấy =_=

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
@trungtin11344 Dùng mượt ko bác, có nỗi vớ vẩn gi ko ? S2 cua e còn có 11,5gb 🆒
Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
bb10 chập chững, ip5,ss s4 bị cho là cạn ý tưởng. năm của LG,SONY chăng?
kakka, kết nhất câu cuối : "Nhúng cho mày chết luôn" , ít có ác quá her her her;)
climax
TÍCH CỰC
11 năm
Ai là Fan của Sony thì giúp mình 1 like nhé, chưa đến 10s, chỉ cần log in facebook vào vào link dưới, bấm like cuối bài... ^___^
http://event.nguyenkim.com/sony-xperia-z/xperia-z-tinh-te-sang-trong-chac-chan-hoan-my.html

I love Sony, I Love Xperia.
Ghiền quá
hanoi555
ĐẠI BÀNG
10 năm
bản c6602 và c6603 có gì khác nhau vậy các pro?
Vuanh0672
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cách bác cho hỏi ở tp HCM cửa hàng nào bán con này xách tay uy tính
@Vuanh0672 Hnam, cellphone, bachlong, phongcach....

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019