[CFW] Super Nokia 603 V111.030.069 - Nature - Drive C 315MB ....!

gió Lào
3/3/2012 15:6Phản hồi: 415
415 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

inlexus
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bản CFW 7-3 dùng ok, cám ơn bạn. Xin góp ý ở cái bàn phím số cuộc gọi, khi nhập hiện danh bạ nhưng nền màu bị trắng xóa, bạn sửa cái này được không. Bạn có thể thêm tìm danh bạ qua cách nhập dần số loại trừ dần tên trong danh bạ.
hix gió lào nghiên cứu thế nào rồi....... dự án quan trọng quá! anh e cho 1 tràng pháo tay để cổ vũ gió lào đê.......... hehe:bounce:

---------- Post added at 06:47 PM ---------- Previous post was at 06:44 PM ----------

bác ơi flash tắt máy là chế độ deaphone phải không ạ//////// e gà các bác thông cảm...... hic nếu tắt máy thì trong ổ mình để chế độ ổ đĩa chung hay là nokia suite bác nhỉ
đã là deadphone thì tắt máy, mà tắt máy rồi để gì ko quan trọng. Khi up nature 2 mình sẽ hướng dẫn cách flash deadphone ko cần tháo pin hay ấn nút nguồn. Đơn giản lắm
hehe thế thì còn gì bằng.;;;;;;;;;; mong bác như mong mẹ về chợ! ( mặc dù trong tủ lạnh không thiếu thứ gì)hihi

---------- Post added at 08:35 PM ---------- Previous post was at 08:34 PM ----------

ah mà bao giờ cho trình làng thế bác ởi?
vậy chừng nào mới lên bản mới vậy huynh?
ko có gì thay đổi thì chủ nhật này có nature 2 😁
1 tràng vỗ tay cho gió lào///////////////// cả nhà cùng đếm ngược nào.......... 3 ngày........ 2 ngày .....1 ngày.........hehe
vậy ah tks anh cố lên nhé anh cho ra bản nature 2 hoàn hảo nhé
Up rồi, rất mượt và rất đẹp, thanks bác gió lào nhiều
đang chờ mòn mỏi rùi đây...máy mình không hiểu sao vẫn cứ bị dead sau khi thực hiện cuộc gọi...mới bị 2 bữa nay...mún khóc quá đi...chẳng lẽ giờ đem ra Nokia care sao............................?
có ai dùng nature của mình bị trường hợp này ko ? Bạn nên đem qua care kiểm tra xem
em cài nature vào.. sáng nay thử để cái thẻ nfs vào ... toàn báo lỗi bác ơi ... bữa trước cài devil vẫn xài đc mà
bạn thử kiểu gì vậy ........................?
homescreen 1 của Nature 2
thêm lựa chọn đồng hồ số mới - vẫn giữ lại đồng hồ số trong suốt trong tiện ích
widget thời tiết đã được update bản mới nhất của Nokia ra ngày 6/3

sontvtk
ĐẠI BÀNG
12 năm
Wow, quá đẹp! Mong Nature 2 của G.L quá.
Nhanh nào bạn ơi...Trưa nay ra v2 luôn đi nhé! 😁
bình tĩnh đã nào................
Cái CFW này ko dùng đc Skype và UCWeb ah bác?
FW gốc thì dùng 2 apps này ngon lành cành đào!
bạn có thể nói rõ hơn không ? bạn dùng bản beta 7/3 hay RM-779 down ở cuối bài ?
nếu bạn dùng bản beta ngày 7.3 thì font bản đó không dùng được cho 2 soft kia đâu bạn
J_Tuan
CAO CẤP
12 năm
oh, bác Hwang với bác Gio Lao là 1 ah ^^.
đúng vậy bạn à, vì onl trên di động không thể login đc nick có dấu nên mình phải onl nick Hwang
Thế có cách nào ko? 😔
Thích bản CFW này lắm, thích nhất cái đồng hồ rồi cảm ứng cũng mượt và nhạy hơn nhiều. Hiệu ứng thích hơn bản Devil.
Bạn bè toàn trên Skype ko, mà sao mấy soft bác thêm vào mình kiếm trên mạng ko thấy file để cài.
Mà mỗi lần flash lại CFW mới thì phải cài lại hết các ứng dụng hả bác :(
mình đang fix font đây
bản mới mình sẽ tích hợp tính năng ghost như máy tính, lần sau các bạn có flash liếc gì thì ghost 1 phát là ứng dụng cài trên C,E,F hay gì cũng trở về như lúc trước khi bạn flash, như trên window
Woa, thiệt là cảm ơn cậu nhiều nhiều! Cậu ở tpHCM thì lúc nào rảnh mình đãi 1 chầu cafe cảm tạ liền ^^!Nature thì chơi tông màu xanh lá nhạt cho gần gũi thiên nhiên và sáng sủa 1 chút 😃Nghịch cái ứng dụng Photo Editor có trong FW gốc thấy cũng hay phết mà 😁Ah, ko biết cái màu nền của mục tin nhắn mình đổi màu khác đc ko nhỉ? Hiện đoạn nói chuyện giống hội thoại mà trên nền đen thấy nó u ám thiệt T_T
Hix bac oi.. Bgio up the? Cu the gio giac ty cho a e no mung di bac oi.. Ko thi mai chu nhat dai lam..
chủ nhật rùi.... Waiting....lẹ gió ơi... 😆
mình sẽ up trước 7h tối.....

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019