[CFW] Super Nokia 603 V111.030.069 - Nature - Drive C 315MB ....!

gió Lào
3/3/2012 15:6Phản hồi: 415
415 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vậy hnay mấy giờ có bản nature 2 vậy anh gió lào ơi

---------- Post added at 11:55 PM ---------- Previous post was at 11:54 PM ----------

Èo 7h tối hả e tưởng ság hay trưa chứ tối lại phải đợi đến ngày mai

---------- Post added at 11:56 PM ---------- Previous post was at 11:55 PM ----------

a có thể up sớm hơn tý k khoảng 4-5giờ dk k a
chắc là ko có vấn đề gì........
Fix font Lemonade đi a Gió Lào ơi , Font ấy đẹp nhất ^^~
hồi xưa xài mấy máy symbian cũ thì đổi đc , qua xài 603 ko đổi đc nữa ,,, nếu a thấy đẹp thì fix font đó nha ^^~
Chào bạn Gió Campuchia 😃

Mình mới mua 603, vào thấy topic bạn hấp dẫn đã down file RM-779.rar, giải nén ra và làm theo http://www.tinhte.vn/threads/1058300/. Bạn cho hỏi có phải là down tất cả FW bên topic kia hướng dẫn rồi chép đè file của bạn vào đúng không. Cảm ơn bạn
bạn chỉ cần down rm-779 ở cuối #1 trong topic này của mình là đủ
Bản Nature 2 lần này sẽ có những nâng cấp gì vậy bác gió?
Cảm ơn các bạn nhiều, Đã thành công
a cho bản mới sớm tý dc không?
vâg thế anh cứ từ từ nhé k phải vội đành mai flash cũg dk
Mây cái wall đẹp quá, bác G.L kiếm ở đâu ra hay thế ^^!
Dùng UCweb bản 7.9 thì tương thích với bản beta 7.3, nhưng Skype thì thử đủ các phiên bản đều ko chịu T_T
Hix, cài thử bản Devil cũng ko đc!
Cài bản gốc rồi quăng về Nature beta rồi về gốc rồi về Nature beta, mỗi lần như vậy mình down ứng dụng cài lại, sắp xếp hết các icon lại 😔
Giờ cài lại nữa ngán quá T____T
Đây:
http://www.mediafire.com/?kcjide9r9q4hdcm
Sao kỳ vậy nhỉ? Mình nghĩ là lỗi font thật, vì khi nhập user name với pass thì nó ko hiện nhưng kiểu như tên có 7 chữ thì dấu cách vẫn di chuyển ra vị trí như đã có 7 chữ mà nhìn vào thì trống trơn, nhấp vào để nhập thì trong bảng nhập liệu vẫn có user name.
File RM-779 phía dưới đó là bản Devil ah?
Tại mình dùng Navifir+1.7 down FW về flash thì dùng tốt!
cam giac rat tuyet,cam on ban nhieu,co gang tiep nha ban...............
chiều nay lên kệ hả a ơi. nhanh cho a e up nào.......... mòn mỏi quá
Xong.. Bac lam a e .. HUT HANG WA
ui a nói câu làm em hết cả hứng đang thích
xong phim...từ sáng giờ ngồi đếm lá rơi mong tới chiều để up...hajzzzzzz...bùn thê thảm...
Chiều nay mình làm thử theo lời cậu, down file RM-779 ở cuối #1 về flash lại thì vào skype giống như trên bản FW down về từ NaviFirm ( thấy user name, pass ) nhưng ấn sign-in thì y như rằng nó out ra.
Ngoài ra thì khi Flash bằng mỗi file RM-779 ở cuối #1 nó ko báo flash thành công như khi flash bằng file FW down từ NaviFirm hay flash bằng file RM-779 ở cuối #1 nhưng có copy đè 2 file rofs3 và core. Nó báo lỗi khi mà máy hiện lên màn hình Nokia test mode. Lúc này tháo pin ra ( ko ấn đc gì hết á, chỉ có tháo pin ra đc thôi ) và khởi động lại máy thì giống như đã flash xong rồi vậy đó.
Khi flash nó báo lỗi sau dòng Asic CMT: programming succeeded

Thiệt là buồn như con chuồn chuồn T_____T
Bạn bè cũng dùng smartphone cài skype call cho nhau free thích lắm, với lại bạn bè chủ yếu toàn đi du học, call free qua skype là tiết kiệm nhất rồi.
Dù sao cũng rất cảm ơn cậu đã quan tâm. Mình thích CFW này lắm, so với FW down từ NaviFirm thì khác nhau 1 trời 1 vực.
Ko biết flash máy nhiều có bị sao ko nhỉ, nếu ko sao chắc mỗi lần muốn gọi thì flash qua rồi lại flash lại quá 😔(
kid.l0v3
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác có cái mod menu 4x4 dạng file sis k , cho mình xin với
Hix cai day xau lam dung cai bac a. E cai roi go ngay sau do.. No nhin truong mat lam vi man hinh be wa.
Khuyen bac

---------- Post added at 06:15 PM ---------- Previous post was at 06:06 PM ----------

Hix bac gio lao lam e quay cuong qua.. Dang thoi huong nay .. Dot nhien quay ngoat.. Hix cho doi mon moj qua bac oi
vohinh_00
TÍCH CỰC
12 năm
Hix thanks bac vi su nhiet tinh vs a e..

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019