Chaos Fighters - Game nhập vai MMORPG cực hay dễ nghiện ^^

zuzu89
10/4/2014 11:23Phản hồi: 16
Chaos Fighters - Game nhập vai MMORPG cực hay dễ nghiện ^^
Tình cờ tìm game chơi trên AppleStore mình phát hiện ra 1 game thể loại MMORPG - nhập vai nhân vật rất hay , nên lập topic giới thiệu ae forum ta 1 game chất lượng , được nhiều người chơi trên thế giới ^^

Phiên bản Global mới được ra mắt cuối tháng 3 , mình mới chơi 10 ngày , thấy rất hay , nhất là khoản ko cần nạp $ vẫn có thể chơi tốt 😁 Tất nhiên nếu có điều kiện nạp thì vẫn có nhiều cái hay hơn chút , ở đây mình ko nạp vẫn chơi khỏe . Khoảng cách giữa ko nạp và có nạp ko chênh lệch mấy , rất cân bằng , mình rất thích điểm này của game quốc tế , không như cách làm game của VN ta, hút máu là chính :D

Trailler game :

Đồ họa game vui tươi , dí dỏm , đẹp , hiệu ứng skill khi PK khá phê :D Hệ thống item thì mình thấy phong phú , đa dạng , cách chơi rất rộng , mình sẽ nói qua về cách chơi : đầu tiên là khởi tạo nv , có 5 phái cho bạn chọn lúc đầu với từng loại vũ khí tương ứng . Mỗi khi lên level bạn sẽ được nhận 1 skill , sau khi đạt lv40 bạn sẽ có đủ bộ 40 skill , cái khác nhau giữa mỗi char và sức mạnh mỗi nv được thể hiện qua cách chọn skill cho nv của bạn , vậy nên bạn toan tính giỏi bạn sẽ PK thắng những người hơn cấp mình :D ... còn nhiều điều nữa mình nói ra dài dòng , các bạn chơi game để trải nghiệm nhé 😃

Nói chung game rất đáng để chơi ^^

Dowload free trên AppStore, ae search Chaos Fighters là thấy , ko thì download ở đây : Link

Hiện tại mới mở server mới vào hôm qua, mình mới qua chơi lại, ae vào chơi thì pm mình nick in game MasterZu nhé :D

Hi vọng ae vui khi chơi game này , Có khúc mắc gì cùng nhau trao đổi trong topic luôn nhé 😃

Quảng cáo

Have a nice day to all member tinhte !!
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nobita009
ĐẠI BÀNG
10 năm
sao mình nạp gems k đc nhỉ nó cứ báo k kết nối được itunes store
zuzu89
TÍCH CỰC
10 năm
mình ko nạp nên ko rõ, có thể bạn nạp đúng lúc bảo trì 😃
willuz
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bác Zuzu add mình nhé.
Nick: Exorcist, server 10
Hôm trước pm bác trong game mà ko thấy bác rep 😔
zuzu89
TÍCH CỰC
10 năm
Bác pm qua kênh chat hay qua inbox? Pm qua inbox nhé , chứ trên kênh chat nhiều khi mình ko để ý vì nhiều người chat quá 😔 Bác add lại nhé
willuz
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình pm inbox ý, vừa add lại rồi. Bác check lại nhé :p
zuzu89
TÍCH CỰC
10 năm
ok rồi 😃
Sngoc
ĐẠI BÀNG
10 năm
qua s9 đi bạn ơi có maserati đứng đầu sever là người VIệt mình đấy
Acc gaquay ở sv9 sngoc chơi free ak. Sao thấy vip k mà vẫn unlock đc slot 6 trong skill thế. Acc cũng ngon nhỉ
Sngoc
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tiheodeptrai nếu ko up lên vip thì phải login đủ 30 ngày, tôi cày ngày cày đêm đấy, đang ở trong guild thông não của vn mình, bạn có chơi thì lấy mà chơi
id : gaquay
Mình đợi sv 12 chơi. Ông có chơi thì qua sv 12 chơi lại cho vui
Sngoc
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tiheodeptrai đang cai nghiện game này, đem nào cũng cày vợ giờ ko cho chơi nữa 😔 bác kiếm đồ cam ở các floor sau khi đánh hết 1 tầng ấy
Đồ cam ông kiếm qua hoạt động j mà nhìu thế ông
Thế à. Có j ra s12 tôi hú nhé. Tụi tôi chắc có khoảng 3 người chơi
Ai sv12 hú t vs
sever 12
đây , ae có guild ko
game hay ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095