DÀN TRẬN chaos of three kingdoms

Thảo luận trong '[iOS] Trò chơi' bắt đầu bởi kimtruc, 10/2/12. Trả lời: 1480, Xem: 149175.

1. kimtruc

kimtruc Thành viên

Anh em vào download gấp trò này, đang free nhé anh em, hiện tại trên ipad thì chỉ có trò này đáng mặt anh hào về game dàn trận. Have fun.
    :
    activation12hiho1902 thích nội dung này.
  2. longjudas

longjudas Thành viên

thấy mọi người chê trò này dữ lắm. bảo ko vào dc trong game chứ chưa nói gì chơi
  3. kimtruc

kimtruc Thành viên

open beta rồi bạn, log in vào server cái một, chơi khá hay, mình chơi ở server 2
  4. _NyX_

_NyX_ Thành viên

mới coi mấy cái screenshot, thấy hấp dẫn à :)
    mà cái này gameonline à ?
  5. taphuonghuy

taphuonghuy Thành viên

game ko có hướng dẫn j cả, lúc đầu rối mắt ko chịu đc :(
  6. ryan_mu

ryan_mu Thành viên

Game này y hệt game Tam quốc truyền kỳ nếu bác nào đã từng chơi là thấy ngay.
    Vẫn là 1 game Online tốn kém cả thời gian và tiền bạc :D
  7. _NyX_

_NyX_ Thành viên

cài game này vào chơi dc 30p, j đâu mà tè le hết, chẳng bít đường nào mà lần
    nó chịu lun hok chơi nữa
  8. hena

hena Thành viên

Game khá hay có điều không biết làm sao kiếm gold :)
  9. Leos

Leos Thành viên

Join vô Legion có gold mine mà , farm lên
  10. duyvuong

duyvuong Thành viên

Mình cũng đang chơi trò này nè có điều không biết sao thêm tướng được :( mình add vào có 3 con tướng afh :(
  11. ryan_mu

ryan_mu Thành viên

Muốn thêm tướng thì Tài khoản của bạn phải lên cấp, đó là nạp Gold (nạp tiền). Trò này cách chơi y hệt Tam Quốc truyền kỳ nên các bạn có thể tham khảo cách chơi ở Tam Quốc truyền kỳ, nhưng giao diện khác nhau.
  12. duyvuong

duyvuong Thành viên

um mình biết rồi nhưng h hình như là phải làm nhiệm vụ mứi qua đc lv 30 hả bạn
    http://s2.tk.huayugame.com/ game này trên web nè
  13. tranthanhsat

tranthanhsat Thành viên

game nay co tren android ko ta. dung android ma mun choi game nay wa
  14. Leos

Leos Thành viên

Pác đừng nói liều , muốn lên thêm tướng thì đi campain đánh , đánh bại được tướng địch thì thu phục về hoặc Promotion cái title . Còn muốn team được nhiều chỗ tkhi ra trận thì up grade Academy học skill , ko phải lúc nào cũng phang gold pác nhá
    hardtrack thích nội dung này.
  15. dominhtho

dominhtho Thành viên

rối cả mắt.hic

Sent from my iPad using Tinh tế
  16. hardtrack

hardtrack Thành viên

bác ryan_mu nói đúng mờ, cái này i hệt tam quốc truyển kì. Cái thêm tướng là thêm slot cơ ko phải là thu phục và set vào form đâu.
    VD hiện bác đang có 3 tướng muốn có thêm thì mua slot = gold hoặc lên cấp độ cao sẽ có. Có slot rồi việc thu phục tướng lại như bác Leos nói là phệt dc tướng địch xong thằng nào (có thể thu) thì mới thu phục dc thằng đó
  17. naminh71

naminh71 Thành viên

Trò này chơi hay nhưng khá phức tạp, bác nào vào hướng dẫn tỷ mỷ chút cho anh em đi
  18. duyvuong

duyvuong Thành viên

trò này mặc dù là game online nhưng mà nó không nặng về nạp tiền ^^ 1 ngày mình có thể kiếm được 20 gold
    rồi mình mà muốn thêm được 5 thằng tướng thì điểm uy danh bạn cao thì bạn sẽ được à hiện h mình có 5 thằng tướng nhưng chỉ mới add vào from 4 thằng tướng thôi vì chưa đủ cấp ...
  19. naminh71

naminh71 Thành viên

làm thế nào để add được thằng tướng thứ 4 vậy?

Mình vào được title promotion lên thấy báo là recruit đươc thằng tướng Dong Xi gì đó mà chả thấy đâu
  20. devilck

devilck Thành viên

Mình cũng đang chơi trò này được vài ngày nay. Có một số thắc mắc mong các bác giúp đỡ. Thanks
    1. Hiện tại base lên lv 30 rồi. Mình mới tạo legion được hơn 1 ngày nhưng kiếm gold có.
    2. Làm sao mình biết tướng nào nên tăng gì?
    3. Cũng câu hỏi với naminh71.