chạy lại phần mềm c2-01 RM-721

danchoisock312
31/7/2012 10:56Phản hồi: 14
.................
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ớtgió
ĐẠI BÀNG
12 năm
không hộ được bạn ạ,người ta bỏ â mấy triệu mua hộp chạy,chạy free thì baogiowf mới lấy lại vốn 😁
@ớtgió xin lỗi bạn mình thấy bạn nói hơi hài. hộp chạy mấy triệu cơ à ghê nhỉ. mình không nhờ bạn cũng chả cần bạn giúp. không giúp thì không phải nói thế
Bản JAF 1.98 hình như là bản mới nhất rồi. Nó không có C2-01 cũng đúng thôi vì lâu rồi nó không ra bản mới. Bạn có thể dùng phần mềm Phoenix Service Software để chạy lại, phần mềm này dễ dùng và flash máy rất tốt
@Nokia-Corporation em tìm đc có c2-01 RM-721 rồi. nhưng hình như JAF không tìm đc mục RM-721 thì phải em làm theo cách ở diễn đàn khác không dám post nên đây hi
ớtgió
ĐẠI BÀNG
12 năm
thực ra mình muốn không khí vui vẻ thôi,tùy bạn hiểu nhưng nếu cahyj bằng tool không muốn mất tiền nếu sảy ra lỗi thì có thể cái đt của bạn thành đồ chơi đấy.
mình thì toàn dùng nokia software updater để update fw cho máy
ừ mình xin lỗi bạn ớt gió nếu mình có nói quá. Mình vừa hỏi ông anh thì bảo c2-01 ko chạy dc = JAF nên thôi. Mình không sợ nó thành đồ chơi thì mới dám chứ
Không dùng JAF được thì dùng Phoenix
@Nokia-Corporation Bác có bài hướng dẫn chi tiết nào về cách chạy này không chỉ em với. Máy c2-01 của em nạp đầy pin dùng vào mạng,chơi game là nó lại báo hết pin tắt nguồn rồi bật nên thì vẫn đầy kiểu như báo pin hết ảo hix. Bác có biết Tại pin hay máy không chỉ em với.
ớtgió
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái này không phải phần mềm bạn ơi,thay thử quả pin từ máy khác sang xem,theo mình thì vào mạng nhiều quá giờ bị lỗi công suất.phần cứng rồi.
@ớtgió cảm ơn bác ạ. Em cũng đi hỏi cũng bảo là tại pin như bác. để em thay thử quả khác xem thế nào. cảm ơn bác nha. Thỉnh thoảng có người gọi điện đến em nghe máy cái là nó cũng tắt nguồn bác à.😔
các bác xem chạy ở quán có hại máy k chỉ giúp em cái?
🆒
e có con c2-01 mà lên mạc cùi lém như 2g ý mà chơi game nhiu lúc lag2 có càn chạy pm k các bác??
bạn bật chế độ UMTS chưa ? cài mimax thì lên mạng ầm ầm (bằng opera mini 7.1)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019