cheat tất cả các game [gameCIH]

leenghia1105nhe
22/3/2011 2:21Phản hồi: 601
601 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có ai cheat được game empire defense 2 v1.07 hoặc 1.1.0 ko?
mình làm hoài mà ko được
may ban cho minh hoi voi, minh cai ban 3.0,supper user minh cho phep lun roi,roi no len cai thong bao la: GAMECIH
network server mesage

now enable hidden mode.
please enjoy it!
minh nhan ok, roi no len chu please wait.... ko vao dk nua.may minh ko viet co dau duoc mong may ban thong cam
Eldest
ĐẠI BÀNG
12 năm
Gunbros hình như cheat không được thì phải .
trungpr0z
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Eldest quá đc nhé =.=
Eldest
ĐẠI BÀNG
12 năm
@trungpr0z bạn có thể hướng dẩn cách nào không ạ , hiên jgiowf mình dowload Gunbros maket bản mới nhất , bật CIH lên cheat code được, nhưng giá trị khi nhập vào được 4 kí tự nên --> code không đúng , mình cũng cheat nhiều game rồi chứ k phải là lần đầu tiên ạ.
@Eldest Mình lên ICS thì cheat ko dc GunBros nữa bro ơi
blackcatzz
ĐẠI BÀNG
12 năm
GameCIH 3.0 hình như không xài được trên ICS 😔
Cao thủ nào chỉ cách cheat gameCIH cho game Football Manager 2012 với! Thanks!
trungpr0z
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn xem có phải đang ở Ics ko, ics mình cũng ko hack đc mấy trò @@
Eldest
ĐẠI BÀNG
12 năm
@trungpr0z oach , mình đang ICS nè . vậy là 2.3.7 ok fai k bạn
Hôm bữa có thằng em chơi Minh Châu trên android đòi mình hack cho nó, vì mình từng cheat cho nó 1 số game như defender, zenonia, destina,...nhưng khổ nổi mấy cái thể loại ko có data lưu sẵn vào bộ cài IP mình lại ko mò được file hệ thống của nó (tên file hệ thống của Minh Châu được đặt phức tạp, rối mắt và vô nghĩa lắm)...sreach một số key word thông dụng như exp, gold, cash, price như các game khác thì rõ ràng là tịt...còn các file hệ thống thì mình chưa hiểu cấu trúc của nó lắm ví dụ như speed không có, count thì quá nhiều và không biết sửa ntn
Mong các bro và pro về khoản cheat game gợi ý mình một số cách sửa file hệ thống thông dụng với...
Gửi từ SGH-T959 của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
có ai chỉ giùm mình hack exitium đc ko, mình zô đc cih r` mà ko thấy quảng cáo đâu, chỉ thấy chữ "please wait...'', ở trên thì chữ GameCIH lại thành màu đỏ
Có ai bị lỗi giống em không. sao máy em vào gamecih là máy treo luôn. Máy em đã root và uproom 2.3.6 trước khi uproom vẫn vào game cih bình thường. ai giúp em với.
@phuc6493 Minh cung bi the. Ma con bi please wait... Nua khong vao duoc ai dup minh voi
Ai giup mình vs galaxy s m110 chạy gamecih 3.0
vào game ấn hot key vol up
nhập số vào toàn hiện ra chữ searching đợi 1 lúc báo
toàn found o là sao
ko ai giúp mình à
cày game lâu wa chai cả pin rồi
không có link à
Chào các bạn.
Mình đã cài gameCIH 2 rồi, bạn nào chỉ mình hack gold trong game frontline commando với, mình không biết hack làm sao hết.

Thanks các bạn nhiều
Mình đang dùng s2.bản 4.0.mình đã thử nhiều lần rồi.sau khi + hoặc - giá trị tùy theo giá trị mình tăng lên hay hạ xuống thì chả còn giá trị nào mà tìm nữa.lần nào cũng thế.chả hiểu sao luôn.nản.mình đang định hack empire defense2.bác nào biết hướng dẫn tận tình cái.thanks
Bác cheat game twist metal cho Fpse được không
duywin123
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có pro nào trong đây hack được mojo trong game Little empire ko. Em hack được 999999 mojo xong lúc mua Đồ thì bị dis zo lai game thi mojo trở lại bình thướng 😔
Ai bik cheat Empire defense 2 ko
Bác nào biết thì lên tiếng giúp cái nhỉ.thanks
@blackmeo1009 Trò đó nó chống hack từ đời, khỏi tìm thử làm gì nhé. 😁:rolleyes::p

Sent from my SHV-E110S using Tinhte.vn
@trocloc Thanks bác đã chỉ dẫn
duywin123
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ai cho mình bản gamecih full dành cho GT 10.1 đi. Chứ bản trên đây vs ch play cài xong cứ bi please wait miet. Dùng bản cih2 lite thì ko sao nhưng hack game cứ đợi 100s miết😔
chỉnh damn chém 1 cái nó lên đường ngay 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019