cheat tất cả các game [gameCIH]

leenghia1105nhe
22/3/2011 2:21Phản hồi: 601
601 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sao có vài game mình cheat k dc vậy nhỉ. cheat nó k ra cai gì hết ví dụ như Defender , Third Blade, Smurfs'Village. mình cheat hoài dc vậy. AI chỉ giáo mình với. Và trong CIH có dấu ''='' vs'' ! ''là gì vậy
@Sam Sung Care giả sử game : Third Blade

- chạy game rùi sau đó nhấm nút home ra ngoài , mở CIH lên
- chỉnh hotkey cho CIH sau đó thì vào game cheat thôi

- giả sự bạn có 800 gold, giờ mún tăng lên thành 9999999 gold
- bấm vào nút : input number gõ : 800 -> ok -> có kết quả quá nhìu thì nó sẽ ghi là : 1489098 found gì đó kệ nó -> bấm nút back và để vậy đi, giờ vào shop mua:

- vào shop mua 1 mình máu chẳng hạn

- 800 gold mua 1 bình máu 200 gold đi thì còn 600 gold

vào lại CIH : sẽ có 4 nút là : = ! + -
- nếu như mua còn 600 gold thì bấm nút - để nó tự động seach
- còn nếu như 800gold mà bán 1 món nào đó thành 1000 gold thì bấm nút +
dạng như bị mất gold thì bấm nút - còn đc thêm gold thì bấm + ấy mà , đỡ fải seach lằn nhằn
nếu chưa có kết quả thì vào shop mua típ bình máu nữa rùi bấm nút - lần nữa là chắc chắn có kết quả
-kết quả tầm 14found chẳng hạn, trượt lên xuống để xem kết quả seach đc

giả dzụ gold hiện giờ là 400 thì nó sẽ hiện kết quả có số 400 sau cùng

chọn vào những kết quả 400 và đổi lại thành 999999 gold

lưu ý : chỉ những found có byte là 4 thì mới chỉnh , những cái byte 2 hay byte 1 là những file hệ thống game, chỉnh sữa là crash

nếu ai mún 1 bài chi tiết có hình này nọ thì cứ yêu cầu , tớ sẽ tự làm rùi post lên cho các bạn tham khảo

chúc thành công
vuivui9
ĐẠI BÀNG
12 năm
Game Defense zone 1.47 mình cheat dc.nhưng lúc dc lúc không.còn lại các game khác đã từng hack trên 2.3.4 đều không được.hết muốn chơi game luôn...

Gửi từ HTC EVO 3D X515m của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
trungpr0z
ĐẠI BÀNG
12 năm
nếu ko hack đc là ko hack đc đâu, đừng cố làm gì . Nếu ở ICS thì nó cũng hạn chế đó 😁
ISC là gì vậy ????
duywin123
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Sam Sung Care Ice cream sandwich dân android mà ko bít @( ̄- ̄)@ananâmẻm
sao cái game third Blade em mở CIH thì nó chống hack. Vậy muốn hack làm sao bay giờ^^ hay qa. giờ đã hiu r`. nhưng làm thử cái đã. Nếu có hình ảnh thì hay qa.
nếu bị anti rùi thì dùng CIH 3 , còn bị anti nữa thì .... cày chay 😃 mún làm 1 topic có hình ảnh hướng dẫn đầy đủ mà sợ bị ăn thẹo vì tuyên truyền mấy cái này ...nên vẫn chưa dám
@cafe166 CIH 3.0 đó à. Dùng r` không dc. Bác có chơi game này không. Có hack dc k?? Dc cho em xin bản back up với. ( nghiền game này lắm mà cày khổ qá)
@cafe166 Chuẩn ngoài cách của bạn này ra thì down save game của người khác nhét vào 😕
thử rùi bác ơi , hack hok đc , hình như game này anti cheat roài ^^! chịu khó cày tay bác nhé
@cafe166
bạn dạy mình cheat game Samurai and Zombie với
zangkoi8x
ĐẠI BÀNG
12 năm
Làm sao để biết máy mình đã root hay chưa hả các bác. Em mua con Sen Xe hàng xách tay. Cho em hỏi luôn đã bác nào cheat đc game Field Runner chưa ah.Thank.
@zangkoi8x Kiểm tra xem máy bạn có app super user không, nếu có thì root rồi. Cách thứ 2 là lên ggplay down titanium backup, chạy nó, nếu nó vào đc thì là root rồi, còn chưa thì sẽ báo lỗi.
Câu hỏi 2: cheat được rồi. Trò đó cheat theo từng màn.

Sent from my SHV-E110S using Tinhte.vn
zangkoi8x
ĐẠI BÀNG
12 năm
@trocloc ok thank bạn .Đã kiểm tra, máy mình chưa đc root .Có mấy bài viết về cách root máy nhưng cứ ghê ghê, nhỡ đang làm mà toạch thì toi mất.
@zangkoi8x Chỉ có root đc hay không root đc thôi, còn root thì không tạch đc máy đâu bạn nhé. Up rom thì mới có kgả năng tạch máy vì thời gian up rom lâu, mất điện cái thì có thể gây lỗi, lại phải up lại từ đầu. Nói chung android ít khi tạch lắm.

@trocloc cheat tro faild runner the nao vay pan
s0ct0j0c
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hack được little empire không ta 😁
Chia sẻ với các bạn hiểu biết của mình là : khi số tiền bạn đang có là 100 gold , vào CIH input number gõ 100 vào. Sau đó các bạn vào shop mua món gì đó, số tiền giảm xuống còn 50 gold. Các bạn tiếp tục vào input number và gõ số 50 vào. CIH sẽ tìm ra các giá trị ban đầu là 100 xuống thành 50.
Cách này làm giảm tối thiểu các giá trị để các bạn khỏi lần mò cho mắc công 😃
dinhhocph
TÍCH CỰC
12 năm
Có bác nào biết cách hack tiền game fish predator (cá lớn nuốt cá bé) thì giúp mình với. Mình gà quá không hack được.hjx

một đòn chết bảy
mọi người dạy mình hack game Samurai and Zombile với,
Đã cài qua macket search với tên cheatengine về xài ngon lành hack defender gold và stone lên 9999999 lun nâng cấp mỏi tay kh hết .um vui quá.
@xuanvu_nhutnhat bạn chỉ mình cách hack với .defense 2 hả bạn
BinBad
ĐẠI BÀNG
12 năm
chẳng hiểu sao cái cih 3.0 mình chạy chẳng đc nữa , mọi hôm xài bình thường . dạo gần đây mới cài lucky patcher , ko biết có xung đột gì không . bật lên nó active hidden mode rồi , pass qa super user luôn rồi , vậy mà nó cứ please wait mãi , không làm được gì hết 😔
@BinBad Hiện tại mình vẫn hack được bình thường nhé bạn.

Bạn down cheatengine trên macket về rồi mở lên sau đó bật game defender 2 lên nhìn số tiền xem bao nhiu rùi ấn cái biểu tượng của CIH ở góc trái màn hình (nhấp tay vào là nó hiện ra cái menu của CHI )rồi nhấn vào cái kính để search bạn nhập số tiền vào rùi nâng cấp một cái gì đó cho số tiền thay đổi rồi lại mở CHi lên ấn vào input number rồi nhập số tiền hiện tại vào.. nó sẽ search 1 lần nữa sau đó cho ra kết quả là gold = .... bạn ấn vào dòng đó thay đổi đến số tiền mà bạn muốn co. Làm tương tự với kim cương. Minh dùng hack cả fieldrunner cũng ok mà.
dongkisotls
ĐẠI BÀNG
12 năm
@xuanvu_nhutnhat Hack fieldrunners như nào bạn ơi chỉ mình với, làm mãi k dc

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
anh em oi.tin vui day.hihi.may ngay qua em thu hack game gun strike bang CIH ma khong dc.nhung hom nay em hack dc roi.vui qua.dau tien cac anh phai co app
ROOT EXPLORE.
vo rôt explore chon che do mount R/O
sau do vo data/data/com.paladin.GunStrike/shared_prefs.
vao toi do roi thi vo com.paladin.GunStrike.xml
chon open with roi chon text editor
sau do se co cac ma lenh cua game.anh em tim dong co gi
"standalone='yes'".
thay dc dong do roi thi sua chu yé thanh chu 'no'.
sau do save lai roi vo game CIH hack game binh thuong.
lan dau em viet bai.co sai sot anh em thong cam cho.xin loi vi viet khong co dau.em dang dung dien thoai nen viet ko dau.anh em bo qua
@nguyendangkhoahs Gun strike hack bình thueoèng mà bạn, hack xong chơi tí là chán, súng xịn quá mà cách chơi của nó dễ nhàm
BinBad
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thiệt tình là mình bó tay luôn đó , bật lên cih 3.0 nó cứ hiện màn hình đen thui + please wait hoài luôn :-< , trong khi trước đó xài đc , giờ cho dù xóa đi cài lại nó cũng thế :-< ... có ai biết làm sao không 😔
@BinBad
bạn kiểm tra mạng xem lần đầu phải có cho nó gửi j lên serve ý
Cái ney em bi roi.anh bat 3g len roi de do.lac tu no co lai.ko thanh reset may lai coi sao.
ai hướng dẫn mình cách cheat game dungeon hunter3 với được không huhu.chơi hoài mà không qua được word 1

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019