HƯỚNG DẪN cheat tất cả các game [gameCIH]

Thảo luận trong '[Android] Trò chơi' bắt đầu bởi leenghia1105nhe, 22/3/11.

1. DOHOAINAM200290

DOHOAINAM200290 Thành viên

Ai chỉ mình cài cih 3.0.0 với. Đsng sài cih 2.3.3 bình thường. 3.0.0 toàn please wait. Mình sài gs2 android 2.3.3. Ai biết làm ơn chỉ mình nha. Nghe mấy đứa bạn nói up lên android 2.3.6 mới use đc

2. dang1708

dang1708 Thành viên

Với cách đó của bạn, mình không biết bạn đã thử chưa, nhưng với mình thì thất bại, toàn 0 found thôi :). Mình thử cheat B&G của Glu và Shift của EA, AS6 của Gameloft đều thất bại, hay mình sai chăng ....! :)

3. duong183

duong183 Thành viên

Nếu vậy bạn đừng "input number" mà "input name" đi. Bạn cần phải biết cần hack cái gì, tên nó là gì.

4. dang1708

dang1708 Thành viên

=.= Mình hack cái này lâu rùi mà. Ý mình là làm theo cách trên mà không được đó
    Code:
    [COLOR=#333333][FONT=arial][I]bật game cih sẽ thấy phần input number và input name,bạn click vào input name và [/I][/FONT][/COLOR][B]điền vào inven_nmoney nó sẽ ra 1 giá trị,bạn thay đổi giá trị đó sẽ được số tiền như giá trị bạn đã thay[/B]
    , chứ không phải là không hack được :)

5. leejunki2011

leejunki2011 Thành viên

tai sao samsung glalaxy cua em vao market doan game cih ve roi` ma vao an' vao romcih deo thay host key gi het la sao a. chi em voi

6. do_duc_huy

do_duc_huy Thành viên

Chỉ tôi cheat Asphalt 5 đi =))

7. kinachun

kinachun Thành viên

ai có thể giúp em hack tiền cho game"Lair Defense " với được không ạ

8. daoduythanh91

daoduythanh91 Thành viên

bạn chỉ mình hack game Empire Defence II nhé

9. ledanh89

ledanh89 Thành viên

Đây là file hack sẵn, bạn làm theo nhé
    [quote name='abiran20' timestamp='1327796332' post='14351']

- Download my file : mediafire
    - Move it to : data/data/gts.td2.am.full/

I did also a video : Empire defense 2
    [/QUOTE][/QUOTE]

---------- Post added at 09:15 AM ---------- Previous post was at 09:14 AM ----------

có ai biết hack game Sentinel 3 ko chỉ với v1.2.6 nhé, ko xài endless đc

10. sdyuuxx

sdyuuxx Thành viên

ủa sao cái arel wars e bất CIH lên rồi vào game nó cứ ghi thế này " Warning : Unlawful activity
    Modifying program infomation will resuilt in legal ... Please delete the program and try agian " . caí này bị anti cih rồi à các bác ?

11. ♥HoangHiên♠

♥HoangHiên♠ Thành viên

thôi! chét mãi trả được tốt nhất là . Nói ko với chét

Nội dung của bạn quá ngắn. Vui
    lòng viết dài hơn, nội dung thật
    hữu ích, có đầy đủ dấu tiếng Việt
    và có ít nhất 30 ký tự. Cảm ơn bạn
    thật nhiều.

---------- Post added at 01:22 PM ---------- Previous post was at 01:20 PM ----------

ô sao thời gian ảo thế nhỷ

Nội dung của bạn quá ngắn. Vui
    lòng viết dài hơn, nội dung thật
    hữu ích, có đầy đủ dấu tiếng Việt
    và có ít nhất 30 ký tự. Cảm ơn bạn
    thật nhiều.

12. vutrung94

vutrung94 Thành viên

có hack được tiền game paladog k bạn ........?

13. vodanhcbcb

vodanhcbcb Thành viên

bác có thể cho em file back up game Plant vs Zombie mà bác đã hack hoặc hướng dẫn cách hack được không bác :D

14. leoleviet

leoleviet Thành viên

của mình sau khi cài đặt xong.bật Game CIH lên thi chỉ thấy có phần Game CIH màu đỏ kèm them dòng """ Please wait .......... "" như vậy là sao ah`.mà chỉ dùng phím home thi mới ra dc chứ back thi hok ra dcd.hjz
    chỉ minh cach hack game E warrriors với

---------- Post added at 01:29 PM ---------- Previous post was at 01:20 PM ----------

ban đàu nó hiện ra 1 cái bảng
    Game CIH network Swrver message Now enable Hidden mode please enjoy it....!
    rui ấn vào ok thì no đc cái như bên trên

---------- Post added at 01:30 PM ---------- Previous post was at 01:29 PM ----------

ban đàu nó hiện ra 1 cái bảng
    Game CIH network Swrver message Now enable Hidden mode please enjoy it....!
    rui ấn vào ok thì no đc cái như bên trên

15. HUYHUYHUY333

HUYHUYHUY333 Thành viên

Tương tự Art Money à ............................

16. meokodunghang

meokodunghang Thành viên

[/QUOTE]

---------- Post added at 09:15 AM ---------- Previous post was at 09:14 AM ----------

có ai biết hack game Sentinel 3 ko chỉ với v1.2.6 nhé, ko xài endless đc[/QUOTE]

Bản hd hình như ko chaet dc nữa thì phải, mình thử các kiểu mà giá trị của nó vẫn không đổi

17. ducminh60

ducminh60 Thành viên

Baid viết rất hữu dụng đấy chủ thớt .thanks

18. ledanh89

ledanh89 Thành viên

Bạn vào đây, đăng ký nick rồi làm theo hướng dẫn. Nó up file save lên, bạn chỉ việc backup bằng Titanbackup Pro
    Sẵn đây xin giới thiệu vs mọi người, forum thảo luận của game CIH, những game ko hack được bằng CIH mà hack bằng cách khác thì có thể có file save, các bạn cứ down về rồi làm theo hướng dẫn là ok hết ^^!
    P/s: hack game thì không nên rồi, nó giết game mau lắm, mất đi cái sự hăng say nữa.... chỉ hack khi bạn thật sự ko có time để chinh phục, or là những game nó khó đến mức vô lý, ép buộc mình phải mua bằng credits :D

19. teppiway

teppiway Thành viên

Game Empire war k hack đc,ae nào có cao kiến xin giúp thank nhìu......game nài thủ hay lắm,có trên market

20. hellomoto2508

hellomoto2508 Thành viên

mình xài cái này thấy nó bảo là máy mình ko hỗ trợ
    mình dùng vibrant và Rom 4.0 passon V13

dreamblack thích nội dung này.