cheat tất cả các game [gameCIH]

leenghia1105nhe
22/3/2011 2:21Phản hồi: 601
601 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tzboy
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác nào hack được Bt Gangsta bản 2.2.3 thì share cho em mới. Chơi không hack được phải cày tiền lâu kinh.
Cih mà gặp gamevil thì chỉ có : phá sản
Hack Bằng cih hay bị chặn vì 1 số game nó có cách chặn các phana mềm cheat, mình thấy game guard có vẻ tốt hơn
Bạn nào k dùng đc game cih3 thì.dùng cih 2 cũng đc.mình k.dùng đc 3 nhưng 2 thì vẫn dùng đc
Sent from my GT-I9100G using Tinhte.vn
hjc sao minh cu bi please wait .... zay ai biet ko chi minh voi
có bác nào hack crystal duoc game EMPIRE DEFENSE 2 ko chi em voi
Các bạn chuyển qua Gameguardian đi nhé. Mình chuyển qua chương trình này thấy h.a.c.k được nhiều game hơn, 1 số game CINH chịu thua thì chương trình này xử lý tốt. Trực quan hơn CINH nữa.

Sent from SHV-E110s 4.0.4 rooted using Tapatalk 2!
Game guardian vs gamekiller là 2 cái xài ngon nhất hiện h
đây là cách bỏ ads và dùng CIH kể cả khi offl nhé http://androidcheats.org/forum/index.php/topic/5284-gamecih-full-permanent-hidden-mode/
@uron676 có nghĩa là nó sẽ không bị các game check và chạy ẩn đc ah? hay nó giúp hack các game online? bạn dùng rồi cho mình biết tác dụng cụ thể của nó đi
@minhtuan7610 Mục đích ko cần onl và kích ads để chạy CIH nữa.

Sent from my IM-A830S using Tinhte.vn
@uron676 Ok, thank ban nha
mấy bác cheat dùm game robinson island với mình cheat không được huhu
ae chú ý là CIH ko hack đc trên ICS4 nhé.
@uron676 Vẫn hack bình thường mà bạn!
@trocloc Mình hack trên ics4 ko dạc va vào 4rom cih cũng thông báo như vậy.

Sent from my IM-A830S using Tinhte.vn
hack game trên ics thì 1 vài game hack được ,chứ k phải là k hack được ,nhưng nếu xài rom ics thì dùng gameguardian hay gamekiller sẽ tốt hơn gamecih :p
blue1231988
ĐẠI BÀNG
12 năm
@zjnlxag Có link ko bạn send to mình đi game guardian va game killer đó

Sent from my HTC Glacier using Tinhte.vn
Game CIH thì vẫn dùng đc trên ICS nhưng game đc game ko
các bro cho mình hỏi sao mình cài game CIH 3.0 lại ko co nút back về,bấm nut back trên máy cũng ko dc,chỉ vô dc mà ko back về dc,mình xài xplay
@nhoveem2004vn ấn phím home mới được ,phím back k ra được đâu
dragon_99y
ĐẠI BÀNG
12 năm
Link đâu nhỉ ???????
dung10
TÍCH CỰC
12 năm
sao mình search trên market ko thấy nhỉ, trc vẫn có mà T.T

Sent from my HTC Desire HD using Tinhte.vn
Mình xài Ipad3, mình dùng Ifunbox để cài gamecih.apk nhưng Ifunbox ko nhận, cài vào thì báo fail! Bác nào giúp tôi cài vào Ipad3 với nào (hình như chưa Jailbreak thì phải) ~.~
@kenpc35 Không phải không muốn giúp bác, nhưng đay là box androi nên ko phải ai cũng 2 tay 2 súng ( 1 ảndoi 1 ios) để có thể giúp đc, bác qua box ioS hỏi có lẽ sẽ tìm đc câu trả lời
Sao tui vô search binh thuong, sau vài lần thay đổi giá trị tìm đc đúng 1 địa chỉ với value cần tìm, modify theo giới hạn bytes, back ra, mọi chỉ số vẫn u như kỹ, game nào cũng vậy, CIH 2.x.x, guadian đều cũng vậy. sao vậy mọi người ?
@thanhbinh147 Nhiều game không hack đc đâu, ví dụ các game online ấy: blood brothers, khhong làm gì đc nó. mà bạn hack game gì vậy?
robo def, emprie def, hero of magic 2 ... modify ko ăn thì phải :mad:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019