cheat tất cả các game [gameCIH]

leenghia1105nhe
22/3/2011 2:21Phản hồi: 601
601 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

duyquang27
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ai có bản mới nhất mà full của app này ko cho mình xin với...
messi10bas
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cho mình xin cái lick Gameguardian đang mày mò cái này

Sent from my GT-I9003 using Tinhte.vn
mấy bạn cho hỏi sao mình dùng gamecih ver 3 mà ko hack đc cái game empire defense 2 vậy
mình vào game rùi bật phím tắt cih rùi input number số tiền xong back ra game , sau đó thay đổi số tiền bằng cách mua đồ xong mình bật phím nóng cih 3 lên ấn dấu - nó hiện ra 1 vài cái (mình chọn cái nào 4byte) -> rùi nhập 4 triệu vào rùi back lại game mà vẫn ko có tiền , mình thử out game ra rùi vào lại mà vẫn ko đc (out game đủ kiểu mà vào thì tiền vẫn như cũ)
ai giúp mình với 😔
dungtm
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình dùng S2, cài cái CIH 3 nhưng hình như xung đột phần mềm, chẳng hack được Zenonia 4 gì cả. Cứ chạy 2 cái song song là bắt tắt 1 cái đi. Chẳng hiểu sao
nhoczanhma
ĐẠI BÀNG
12 năm
ai hack ho e cai game kingdom royale di
😔 nếu thật sự là cao thủ thì hack mushrom war . rush dragon đi . chẳng bao giờ các phần mềm hack có thể hack được game của bọn đó
Cih không chạy đc trên androi 4.1.1 có bác nào khắc phục được không ??
@nobjta ý của mình là chức năng tăng giảm tốc độ của game không có tác dụng nữa
ban nao hach dum minh game nay voi hach dc thi cho minh file save nha cam on may ban nhiu link na http://appstore.vn/android/home/app/10008
Chắc avatar không hack đc các bác nhỉ? 😁
Mình dùng thử chỉ thấy hack1 được 1 số game offline, còn những game nào cần kết nối mạng (tuy vẫn là offline chứ ko phải online) (giả sửa như của hãng game evil gì đó) thì không tài nào hack được, nó luôn báo "phải tắt phần mềm (hack) trước khi chơi"
@C-Kane Cái này đúng. Nếu k nhầm gamevil là của Hàn Quốc, và Game CIH cũng là của HQ, nó tạo ra để cheat những game # chứ hok phải game của nước nó 😁
@hoangtukho00 Vớ vẩn! GameCIH của taiwan chứ HQ nào?!?

Sent from SHV-E110s 4.0.4 rooted using Tapatalk 2!
@hoangtukho00 CIH của Taiwan bố ạ! Phát biểu liều thế?
KSK
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ai hack tiền giùm game Great Little War Game với!
cho e hỏi với k có cái hack down trực tiếp trên máy ạ 😔 , a có hack order up k ạ :(
Bác ấy nhầm mà ae. Trong câu rõ ràng có từ "Nếu k nhầm..." Tức là bác ấy vẫn chưa khẳng định là như vậy. "Có lẽ..." thôi mà. 😃
ai hướng dẫn mình cheat toxin của game zombie café giúp dc ko^^
Hướng dẫn mình hack gold game epic defese với mình làm mãi mà ko đk
có ai hack dc Justice League kg?
ai giúp mình hack cartoon war 2 đi tai mình bị 0 found hoài thanks nhju.......
ai cho minh direct line cheat crystal o game empire defense 2 dum nhe. minh tim kiem mai ma kg co , co ma tai khong duoc . cam on cac ban nhieu lam
ai còn link ko cho m xin,đào mộ tí
Minh daa cai cih2 roi ma sao khi vao chi thay hien loi the system deny to root kg ha. Cac ban chi giup minh voi nha. Kg thay quang cao gi het.
@nchien2005 máy b root chưa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019