Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

cheat tất cả các game [gameCIH]

leenghia1105nhe
22/3/2011 2:21Phản hồi: 601
601 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vd như cheat gold hok dc thì các bác cheat cái gì đó bán dc ấy. e hok chơi game này nhưng các bác thử cheat số lượng các bình mana / máu/ cái gì đó mua dc số lượng nhều mà bán lại có tiền thỳ các bác cheat nó nhiều lên xong bán lấy tiền mua cái khác
Dragonthl
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái này giống như kiểu Art money trên PC nhưng games thì hack được game thì ko. E thử Crystal Def ok nhưng Air Attack ko được.
duytung27st
ĐẠI BÀNG
13 năm
đúng rồi, có 1 vài game đơn giản thì hack được thôi, hầu hết game xịn xịn là ko hack được đâu, các bác phải thất vọng thôi, may ra chờ nó ra bản tiếp theo xem có cải tiến được ji không.........haizzzzzzzzzzzz
các pác phải làm một việc rất quan trọng thì mới cheat được đó là bấm quảng cáo, chỉ cẩn mở mạng lên bấm quảng cáo của cái CIH sau đó vào game cheat bình thường. Chỉ cần làm vậy thì k game nào k cheat được cả, e cheat zenonia 2 đến mức tụi nó phải band acc em luôn haha
duytung27st
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nói thật là từ hồi e dùng android và dùng gamecih đến nay, e chưa thấy cái game cih nó quảng cáo ở chỗ nào luôn, xin bác chỉ giáo cho ạ ;)
bật 3g lên vào game CHI rồi để nguyên thế 30' sau quay lại xem có quảng cáo hok. bác bấm lia lịa thì mạng nào chạy kịp. bấm quang cáo xong thì cung phải chò cho tải xong cái web đã . xong thì tắt trình duyệt đi (hok tắt chương trìh game CHI nhá) chữ game CHI sẽ chuyễn thành mảu đỏ
duytung27st
ĐẠI BÀNG
13 năm
Dù rất muốn cảm ơn bác, nhưng em bật rồi đợi cả mấy phút, cả 3G lẫn wifi đều như nhau...chẳng thấy cái quảng cáo mà bác nói đâu cả, em dùng mấy đời android, mỗi đời lại qua bao nhiêu rom rồi mà kết quả vẫn thế...hay bác dùng bản khác nhỉ, e thì chỉ lấy trên market thôi 😃
Ruiz
CAO CẤP
13 năm
Tui cài vô khi chạy lên nó báo : "Error ....! The system deny to ROOT" , máy đang xài là LG P500, rom Prime v2, rooted này nọ các thứ, mấy soft khác chạy ầm ầm, Titanium v..vv, có ai biết khắc phục không, chỉ với😁
hix ,bạn cheat kiểu gì mà mình cheat ko có dc,đã bấm quảng cáo, cheat cả tiền cả value đồ mà ko dc cái nào 😔 ,bạn cho mình xin cái hứong dẫn dc ko ^^ ,
đơn giản thôi sau khi bấm quảng cáo, cho nó chạy wed dùng trình duyệt của máy cho chắc, sau đó vào lại game mà cheat, tìm số đầu tiên cần cheat (chon cái trên cùng ấn số vào), sau khi nó tìm xong bấm phím back vào game thay đổi số đó, nếu no tăng thì vào bấm phím cộng, giảm thì bấm trừ, sau đó nó sẽ tìm được file ở dưới, chọn file đó sửa lại, nhớ là k tắt mạng khi cheat
duytung27st
ĐẠI BÀNG
13 năm
bó tay nhỉ, sao em lại ko có quảng cáo, bác thử up bản gamecih của bác lên cho e cài thử đc ko...có mấy game e mún hack mà cũng ko đc....haizzzzzz.thanks bác nhiều
đã cheat thành công,cám ơn bạn longgoodby nhiều 😃
mình hâm quá, làm đúng hết rồi,nhưng khi mua đồ,số Gold giảm,thì lại bấm [ +],thảo nào nó 0 Found 😁
Muốn có quảng cáo trên gamecih rất đơn giản là thanks mình đầu tiên =))
Thực ra là bạn phải bật cih lên và hack 1 game khác trước, vd mình hack 3ktd nè ( phải hack đc rồi nhA )
Ấn home way ra màn hình chính vào lại gamecih là nó hiện lên quảng cáo, sau khi ấn quảng cáo cho nó chạy hết ấn back trở lại
Lúc đó chỗ chữ hotkey nó chuyển thành màu đỏ ( bt là màu trắng đó )
Vậy là ok rồi đó hack đc 1 số game bị lock rồi đó
Đừng hack zenonia 2 để bắt nạt mình =)), zenonia 2 bây h cũng nhiều hack phết 😆 pvp khoái
duytung27st
ĐẠI BÀNG
13 năm
đã làm như bạn nói mà nó vẫn ko có quảng cáo. haizzzz. nản ghê
Bạn đã hack thành công trong 3ktd chưa....? hack thành công out ra mới có, mình làm vậy out ra là có luôn ^^
P500 bị lỗi đó bạn The system deny to ROOT
Da hack duoc mot so game khac nhung quay lai zenonia 2 van khong hien quang cao hic
sao mod lại đc 4byte thế, z là max đc 9999 àk @@

---------- Post added at 12:22 AM ---------- Previous post was at 12:19 AM ----------

mình cũng ko thấy qc. chắc chưa nhấp qc nên ko 4byte thui
Mình làm theo hướng dẫn rồi mà ko được.
Bấm vô quảng cáo, hotkey chuyển qua màu đỏ rồi
nhưng vô game bấm hotkey ko hiện gì cả,
Các bạn giúp mình với. 😔(
ckctm1
ĐẠI BÀNG
13 năm
Market có game CIH2 rồi đấy, nhưng vẫn chỉ là bản Lite, không biết ai có (hoặc làm đc) bản full ko nhỉ :-.... Cheat mấy game linh tinh thì cheat đc, cheat zenonia vs Dragon chaser thì chịu 😔 nó cứ bắt phải dùng bản full :-ss
mình thấy có gì khó đâu nhỉ, đầu tiên ấn vào cái quảng cáo, cứ để nó load xong đừng ấn nút back mà ấn nút home thoát ra vào game ấn host key thế là hack dc mà. Mình hack dc tiền vào điểm skill của zenonia 1 2, đến cả game gunbros mình còn hack dc cả tiền warbucks mà;);)
ckctm1
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ô thế để thử lại, mà có cheat đc zenonia 2 ko? Ver 1.0.5
P/s : Đợi 5p....10p...15p...ko thấy gì @@
duytung27st
ĐẠI BÀNG
13 năm
chuẩn luôn ý, mình từ trước đến h sài cài Game CIH này chưa bao h thấy hiện quảng cáo, đợi cả 30p cũng ko thấy luôn...hic hic...sao vậy nhỉ, bản rom nào cũng vậy, mấy đời máy đều cũng thế, làm đủ mõi cách các bác ý bảo cũng ko ăn thua....haizzzzz
blackraven
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn có thể nói cho mình cách hack warbucks trong gunbros không? mình hack được vàng nhưng ko tài nào hack được warbucks. Số tiền mình đang có là 0, đôi khi online kiếm được khoảng 3 tiền, sau đó thay đổi số tiền đó và làm giống như hack vàng nhưng vẫn ko tìm ra giá trị cần hack.
@lion_heart3110 bác hack đc game e.warriors ko? hay là các game của glu ấy?
ckctm1
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hình như CIH còn chưa có bản thương mại, chỉ Lite thôi, đợ ra bản full rồi nhờ bác nào có Credit card mua app chia sẻ cho anh em thôi... Em mua ké, gửi tiền qua ATM cho 😁:D
theo ý kiến của mình hình như tính năng full hoạt động khi mình ấn vào quảng cáo rồi. Mấy lần trc minh dùng CIH2 đợi lâu quá ko thấy quảng cáo hiện lên thế là mình cứ cheat, ai dè khi nhập chỉ số muốn cheat vào nó hiện ra bảng thông báo là bản lite, còn khi mình ấn vào quảng cáo thì lại cheat ngon tất cả chứ;)
duytung27st
ĐẠI BÀNG
13 năm
nhưng vấn đề là máy mình ko thấy hiện quảng cáo để mà bấm vào, dù có lần mình đợi đến 20p...hic...ko hiểu sao nó ko chịu hiện quảng cáo ấy chứ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019