cheat tất cả các game [gameCIH]

leenghia1105nhe
22/3/2011 2:21Phản hồi: 601
601 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

F[1]RST
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình đọc quảng cáo xong thì HOT key hiện màu đỏ rồi
Nhưng vào game bấm nút volume down hay up ( mà mình config volumup) j cũng k hiện ra menu để input T__T
Bác có thể hướng dẫn chi tiết giùm mình dc ko
game khó k qua dc T__T
Bạn chơi game nào vậy?
Nguyên tắc chung thì mấy bài ở trang trước các bác í nói rồi mà bác. Cấu trúc của chương trình này là nó tìm dữ liệu mình hiện có, sau đó mình thay đổi dữ liệu đó, nó sẽ tìm xem trong cái số lượng search lần trước, giá trị nào thay đổi từ đó sẽ ra cái giá trị mình cần tìm (skill, money,....) và mình có thể thay đổi được trị số đó.
Mình đã hack thành công Zenonia 2, nhưng cái 3 thì đang tắc tị. Search tiền mà nó cứ báo 0 found hoài (trong bước search lần 2) Chả hiểu kiểu gì nữa
F[1]RST
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình chơi Zenonia 2
Làm cho hot key sang màu đỏ rồi, cho phép root rồi
mà vào game bấm mãi ko ra cái menu để input T__T

Bác k phiền thì hack giùm mình tiền nhân vật Lu lên 9999999999999999 rồi up file save giùm mình dc ko?
Mình không biết file save ở đâu? Bạn chỉ mình đường dẫn được ko? Mình sẽ hack tiền nhân vật đó cho bạn.
Đã hack thành công tiền cho bạn rồi. Chỉ không biết file save của Zenonia 2 ở đâu mà cop ra cho bạn thôi.
Bạn add YM mình luôn đi cho tiện
Đã tìm được, của bạn đây: http://www.mediafire.com/?3w323n9rsr9slgh
Zenonia 3 thì bác cứ dùng hex edictor để hack tiền còn nếu dùng CIH thì qua đây tham khảo: http://www.tinhte.vn/tro-choi-android-467/cac-loai-hack-cua-zezonia-3-a-769296/

bác đặt thử nút khác nút volume xem sao
F[1]RST
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn dùng Root Explorer vào data/data/com.gamevil.zenonia2
bạn nén thư mục này lại up lên 4rum giùm mình hoặc pm yh cho mình cái
yh mình : mysterious_death_137
Zen 2 bác ạ T__T
mà e bấm hot key mãi mà chả ra j ấy chứ (hot key đã đặt là volum up (màu đỏ rồi))
T_T
Đã up lên mf cho bạn rồi nhé. File save1.data đó
F[1]RST
ĐẠI BÀNG
13 năm
cảm ơn bạn lắm lắm nha :x
have a 9 day :x
Mình sài Samsung GSII nên dùng cái nút phía bên trái nút home để gọi bảng điều khiển (menu) của GameCIH ra (không biết máy bạn là máy gì nên chịu). Khi ra rồi mới click được nút input. Dùng Input để search giá trị muốn tìm chứ đừng dùng nút + - lâu lắm.

---------- Post added at 10:53 AM ---------- Previous post was at 10:48 AM ----------

ra là bác này chơi Zen 2 và Zen 3. hack tiền của 2 game này thì phải dùng Hex Editor để hack (Vào đây để tham khảo http://www.tinhte.vn/tro-choi-android-467/cac-loai-hack-cua-zezonia-3-a-769296/ ), còn GameCIH dùng để hack LV + điểm Item.
F[1]RST
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình dùng HD2 - ROM MIUI
Đặt key nào cũng chả có tác dụng j cả, vào game bấm mỏi tay cũng k ra menu (đã đọc quảng cáo).

//
Mỉnh đang chơi Zen 2 (mà cái này k thấy hưởng dẫn hack bằng hex editor)
Thick Zen 1 từ hồi còn chơi wmobile T__T

// Cái file save1.dat k xài dc, buồn quá T__T
cho hoi co cheat duoc inotia3 ko a. em bat cih thy khong vao dc game inotia3 1.1.7 tat cih thy lai duoc.
thằng này ra bản 2xx rồi,gét nó là ko có bản pro ko hack đc tất cả game,toàn game mình thick nó ko hack đc với lại bật là hạy kill task nó vẫn chạy ngoài reset phone thôi.
1. Bạn dùng root explorer, vào thư mục system/etc/ chọn Mount R/W.
2. Sau đó mở file hosts bằng text editor.
3. Sau đó bạn xóa toàn bộ, chỉ để lại 127.0.0.1 localhost. Sau đó save file. Máy sẽ thông báo là đã save thành công và save thêm 1 file backup.
4. Ấn lại vào Mount R/O.
5. Restart máy là chắc nhất, sau đó thì bạn vào GameCIH bình thường.

Sao lại ko được hả bạn? Bạn thử thế này nhé, uninstall game, sau đó cài lại, cop file save1.dat vào vị trí của nó, nó sẽ báo cop đè, ok. Rồi vào lại game xem có được không. Hoặc bạn đổi tên save1.dat => save.dat đi. Hi vọng được. Mình cheat skill lên cao quá:ninja:, vào arena nó block luôn nick mình rồi :furious::furious::furious: Giờ chỉ chơi offline được. Haizzzz. Hay bạn cho mình ID, mình gửi tiền cho bạn vậy.:rolleyes:
Minh khong tim thay Mount R/W ma chi thay file hosts. Mo file hosts va edit nhung khong the save duoc, cha hieu sao!
Mount r/w ở ngay bên trên đó bạn. Bình thường phần system nó là r/o. Có 1 nút r/w bên cạnh đó, ấn vào là được. Bạn không thể save nếu ko làm bước này do nó là file hệ thống nên có bật cái read only (r/o) chuyển qua r/w thì cho quyền read/write đó
m0ckl0p
ĐẠI BÀNG
9 năm
@trocloc Sao mình làm y hệt như vậy mà vẫn ko dùng đc Game CIH với Game Killer nhỉ? Nó ko hiện lên để nhập thông số ý? Mình dùng Miui 5
ckctm1
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cần gì phải sửa, đổi tên file host là đc mà @@
nó không cho sửa tên luôn! Máy đang dùng Exynos Extreme 3.6 (Root sẵn)
Alo cho e hoi. E xai gamecih 2 hack game inotia3 1.1.7 den luc thay gia tri huong thanh qua thy no bao
Not sunpported
O.O dùng version 2.1.1 gameCIH để sửa Inotia 3 thì toàn báo không support cho lite version ~.~ tìm đâu ra bản pro đây Y.Y
ckctm1
ĐẠI BÀNG
13 năm
Muốn có quảng cáo để CIH thành Pro version thì làm như này...
Đọc kỹ nhé bác @@!
http://www.tinhte.vn/tro-choi-android-467/cuc-hot-zenonia-3-android-hien-da-ra-mat-ban-chinh-thuc-mien-phi-750162/index18.html#post9579024
http://www.tinhte.vn/tro-choi-android-467/cuc-hot-zenonia-3-android-hien-da-ra-mat-ban-chinh-thuc-mien-phi-750162/index18.html#post9585793
Ah sau khi mình post cái tin hỏi lên thì mình đã làm được cái hosts rồi, quên lên xóa mất công anh em search dùm ^^ thanks bạn 1 cái ^^
hình như để được bản pro thì phải mở 3g / wifi rồi click vào quảng cáo của nó, chạy quảng cáo xong, cih sẽ thành bản pro , mình hack game chaserligo cũng giống vậy đó, mở cih mà ko nhấn quảng cáo, khi vào game tìm được thông số thì ko chỉnh được, nó báo là bản lite, khi nhấn quảng cáo thì chỉnh được ngay.
các bác cho hỏi tải gamecih2 về rồi chạy nó bảo "error root" hay "root uuers only" vậy làm sao.
Mình xài androi 2.1 định hack inota3 vl 1.2 mà tìm hòai ko biết cách làm. có bác nào làm rồi cho xin ý kiến với cám ơn, cám ơn
lytieuhuya
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ai biết cách hack game FieldRunners chỉ giùm mình với.
blackraven
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đã có topic hướng dẫn cheat game này rồi, bạn search trên forum là có. Nhưng tiện đây thì mình cũng nói sơ qua luôn.
1/ Đầu tiên mở GameCIH lên, chọn một phím cứng bất kỳ để làm phím nóng cho phần mềm.
2/ Nhấn phím home để về giao diện chính, sau đó mở game lên
3/ Vào trong game kiểm tra số tiền mình có là bao nhiêu(chú ý phải kha khá $ mới dễ cheat). Sau đó nhấn phím nóng lúc nãy đặt cho GameCIH để mở nó lên.
4/ Nhấn chọn input -> gõ vào số tiền hiện có -> nhấn back để ra lại game
5/ Tìm cách tăng hoặc giảm số tiền bằng cách mua hoặc bán các ụ súng.
6/ Sau khi thay đổi số tiền xong nhấn phím nóng khi nãy để mở lại GameCIH -> chọn lại input, nhập vào số mà bạn đã thay đổi. Nó ra một loạt thông số, tìm cái nào có 4 bit mà thay đổi, sau đó back ra lại game va thưởng thức.
chuẩn men ................................
thanks
blackraven
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không có gì. Comment này mình đã viết khá lâu. Giờ các game mới ra có một số không hack bằng GameCIH được. Chắc bạn mới dùng android?
Mình dùng cũng đc vài tháng rồi, nói chung toàn chơi ko hack, hì khó quá nên hack xem thế nào .........
dangdata12
ĐẠI BÀNG
11 năm
@blackraven minh go vao input sau đó ok thì nó ko tìm thấy gì hết, ai chỉ mình với
tinh hinh la minh dung cai cih nay hack dc coin gunbro nhung muon hack it warbuck mua sung xin thi lai ko dc minh dung ban gunbro 2.2.1
có ae nào biết chỉ với lây huây cài hòai mà ko biết đường đi mà đánh boss thì ko đánh lại? lever 32 rồi, chết men. ae nào chỉ giúp cách hack chơi INOTIA 3 với.
máy sony xperia x10 xài androi 2.1
GameCIH can thiệp vào các thông số của game, chính vì thế yêu cầu máy phải root. Mình đã hack hầu hết các trò, Zen 1, 2; Mấy trò của Glu Mobile, Inotia3, chỉ duy nhất Zen3 không hack được, chả hiểu vì sao nữa.
chỉ mình hack inotia 3 với. mình làm hòai ko được nè. root máy nó báo lỗi hòai mình dùng Z4MOD để root.
các bác cho hỏi em hack game BT Gangsta đã hack đc 1 lần nhưng bây giờ hack lại y như hướng dẫn chỉnh thông số tiền thành công nhưng tiền trong game thì lại ko thay đổi vẫn giữ nguyên
Game này nó lưu thông tin trên server, không hack được đâu, modify xong nó lại trở về như cũ, hack không khéo nó thành giá trị âm thì khốn nạn. Mấy trò Glu mobile khác, contract killer, eternity warrior mình hack tiền được hết, trò này thì tịt.
cách kiếm tiền kiếm cred nhanh nhất trong đây là add thật nhiều người chơi BTGangsta trên facebook, mỗi ngày vào nhà họ được 2 lần kéo slot free. Mình add được hơn 50 friend x2 lần= 100 lần chơi slot. Có ngày may mắn trúng được chục cred hoặc vài chục ngàn..
mình cheat paradis island, đến cái khúc này

-bấm search
-nếu bạn làm giá trị tăng lên thì bấm + ,giảm xuống thì bấm -

thì nó ra 0 Found là sao bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019