cheat tất cả các game [gameCIH]

leenghia1105nhe
22/3/2011 2:21Phản hồi: 601
601 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác nào còn cái gameCIH up lên đi, em tìm các nơi đều die hết........
Mấy sư huynh ơi cho hỏi có cheat được E. warriors hông. Mua diamonds để chém lv cao.
Cheat được tất cả những game các bạn hỏi. E.Warrior mình mua giáp, kiếm xịn nhất rồi đi hết sạch các bàn. Nhưng trò đó ko hay lắm vì mới chỉ có 1 cave. Còn Inotia3 thì hack cũng bằng thừa, khó vẫn hoàn khó. Mình chơi đến gần hết thì vẫn tèo. Trùm cuối khỏe vãi! 😔
Game CIH free trên Market, sao phải down với up chi cho mệt đầu?!? [MENTION=748247]demtpdaysao[/MENTION]: Nếu không root được máy thì cũng đừng nghĩ đến hack cho mệt đầu! Ko được đâu bạn ạ!
mình đang chơi paradise island 1.1.10 , có cheat được không bạn? làm thế nào vậy? mình mún mua mấy thứ mà thiếu $. hix hix
http://www.cih.com.tw/download đây là link download của em nó

p/s : giờ lắm người toàn chơi khó bắt scan QR code..thế nếu người ta hok có wifi thì làm sao :| sry chủ topic ko có í nói gì bạn cả vì bạn cũng có nói là bạn hem có direct link rùi mà 😃
Dùng Android mà ko có wifi sao?!? Nếu thế thì cài đặt phần mềm, game các loại bằng gì? Chẳng nhẽ cứ tìm link apk mãi được sao?
Hướng dẫn cách sửa file host để có thể thấy link trong GameCIH:
1.Điều đầu tiên và bắt buộc là máy phải root, nếu chưa root thì bạn nên quên GameCIH đi.
2.Bạn tìm root explorer rồi cài đặt vào máy.
3.Dùng root explorer, tìm đến thư mục \etc, để ý phía trên cùng có nút 'mount r/w", chọn vào nút này.
4.Tìm file host, ấn giữ vào file này, chọn edit in text editor (mình ko cầm máy nên ko nhớ chính xác, bạn cứ tìm cái nào có chữ edit là được)
5. Xóa TOÀN BỘ text trong file này bằng cách giữ và chọn select all text rồi xóa (bằng lệnh cut)
6. Viết vào dòng DUY NHẤT: 127.0.0.1 localhost
7. Save vào là xong. Máy sẽ tự động tạo file host.bak là file cũ.
8. Ra ngoài tìm lên trên cùng, ấn vào "mount r/o" để đặt lại cấu hình read only cho các file trong thư mục hệ thống etc.
9. Restart máy và vào CIH, đợi dòng link của nó bên dưới để vào link và chuyển sang chế độ CIH đỏ để hack các game.

---------- Post added at 04:20 PM ---------- Previous post was at 04:16 PM ----------

Mình chơi trò đấy lên được level 12, hack xong cả núi tiền, xong build nhà cửa, upgrade hết, xong chán, uninstall luôn. Nếu muốn hack thì tốt nhất hack ít tiền thôi, trò kiểu này hack nhiều tiền quá, chơi chán nhanh lắm. Thèng cu cùng phòng chơi My Country cũng vậy, hack xong build tía lia các loại nhà, thuê cả đống nhân công xong .... chán, nghỉ luôn game đó.
Trên lý thuyết thì GameCIH không khác gì Artmoney của PC, có thể hack mọi loại game, trừ những game base hoàn toàn trên những dạng file kiểu flash. Còn những game lưu thông số trên dạng text, dãy số, nó đều có thể tìm ra được và hack.

---------- Post added at 04:22 PM ---------- Previous post was at 04:20 PM ----------

Miềng thì đang chơi Halo 2, hack tiền xong cứ có upgrade là up luôn, nhưng có những hệ thống trò chơi kiểu Intonia, Halo có hack cũng vậy, vẫn phải do chiến thuật điều phối của người chơi, chứ không kiểu như Zenonia, hack xong char khỏe như vâm, đụng đâu thắng đó. Những game kiểu Zen lại rất dễ nhàm vì khỏe quá, chơi cái rẹt, đụng trùm là thắng, chả có gì hấp dẫn nữa cả.
nanashiru
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình cũng hiểu GameCIH kiểu gì nữa, giờ máy mình cũng ko hiện link bên dưới nữa, mặc dù mình ko dùng bất kỳ 1 ad-block programs nào. Mà ver mới nhất cũng ko cần ấn link để có thể thay đổi thông số nữa rồi mà. Giờ chỉ cần đợi sau khi dò ra giá trị cần thay đổi rồi thay đổi là h*ck được mà
Mình dùng gameCIH 2.2.3 ko biết có phải mới nhất ko nhưng khi mình bật lên cho kết nối GPRS đợi khoảng 30s nó hiện đúng 1 dòng quảng cáo màu đỏ rồi chữ gameCIH thành màu đỏ luôn. Mình nghĩ là được rồi, vào Inotia3 chơi nhập giá trị tiền đang có vào nhấn OK, cho nó search một lúc được khoảng hơn 1000 giá trị nhưng ko hiện giá trị ở dưới mà chỉ thông báo là tìm được 1xxx giá trị thôi. Sau mình back lại game mua 1 thứ => nhấn volume + mở gameCIH lên nhấn - nó thông báo ra vài trăm giá trị nhưng ko hiện những giá trị đó nên mình ko biết thay đổi giá trị kiểu gì nữa.
Bạn hướng dẫn cho mình bản mới nhất thì h*ck kiểu gì với ?
hic em đã cheat được tiền + lv paradi island nhưng lại ko biết cheat tiền xu , ai bầy em với
Nel2010
ĐẠI BÀNG
13 năm
có ai hack được destinia không vậy? Mình thấy bên iphone đã có thể hack được game này rồi,kể cả hack coin.Không biết bên android mình đã hack được chưa,pro nào biết thì chỉ dùm nha.Thanks!
ai hack được bt gangster chưa chỉ e với
mittuot7826
ĐẠI BÀNG
13 năm
BT Gangsta mình đã hack thành công trên con GT-P1000 của mình. Hack cũng đơn giản thôi.
Điều đầu tiên bạn cần hi sinh là uninstall BT Gangsta, cài lại apk, tải data lại từ đầu.
Vấn đề ở đây là khi lần đầu bạn chơi, game sẽ tự đưa info lên mạng để lưu, vì vậy sau khi install lại, bạn bật chế độ Airplane, sau đó vào game dùng Game CIH để hack cred như bình thường. Sau khi hack với số cred như ý, bạn save lại và giờ có thể tắt chế độ Airplane và chơi.

Btw, có ai biết cách hack coins game Destinia không? Mình nghi là trò này hack bằng Hex Editor, mà cái Hex này thì mình mù tịt, ai hack được thì lên chỉ bảo dùm với. Thanks.
bác cho link đj em k bít dùng code này
Bro cho hỏi cái này có cheat được trò My Country không?
mym_swagger
ĐẠI BÀNG
13 năm
dạy em hack green farm tren galaxy s2 voi:hot:
thì bạn làm tương tụ vậy đó. cách làm chung cho mọi game ma`maco gameCIH 2 rồi
ai chỉ mình cách hack mana vs lv dungeon defenders galaxy s2 vs
vậy game BIG GAME GANGSTA bạn cheat money đc ko? Mình làm tất cả các bước ok hết, chỉ bước cuối nhập số tiền mình cần thì ko đc thôi...nản😔(

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Kaka, cuối cùng mình cũng đã cheat thành công, cả money va credit...

Và đây là thành quả:
duckilc
ĐẠI BÀNG
12 năm
dùng cái này có hại máy không. vì dung hack money với cheat enginer mình thấy họ bảo là hại ram
bxv77
ĐẠI BÀNG
12 năm
thanks bạn . mình đang cần. ủng hộ
đã ai hack được game này chưa chỉ em với Caligo Chaser 1.04

Mình root may roi, cung cai gamecih roi. Nhung khi bat game cih len thi bi bao la : The system deny to root . Tuc la the nao ha bac, xin loi bac vi em ko viet duoc tieng viet

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019