HƯỚNG DẪN cheat tất cả các game [gameCIH]

Thảo luận trong 'TRÒ CHƠI ANDROID' bắt đầu bởi leenghia1105nhe, 22/3/11.

1. Nel2010

Nel2010 Thành viên

có ai hack được destinia không vậy? Mình thấy bên iphone đã có thể hack được game này rồi,kể cả hack coin.Không biết bên android mình đã hack được chưa,pro nào biết thì chỉ dùm nha.Thanks!
  2. naruto99

naruto99 Thành viên

ai hack được bt gangster chưa chỉ e với
  3. caheo127

caheo127 Thành viên

Game này nó lưu thông tin trên server, không hack được đâu, modify xong nó lại trở về như cũ, hack không khéo nó thành giá trị âm thì khốn nạn. Mấy trò Glu mobile khác, contract killer, eternity warrior mình hack tiền được hết, trò này thì tịt.
    cách kiếm tiền kiếm cred nhanh nhất trong đây là add thật nhiều người chơi BTGangsta trên facebook, mỗi ngày vào nhà họ được 2 lần kéo slot free. Mình add được hơn 50 friend x2 lần= 100 lần chơi slot. Có ngày may mắn trúng được chục cred hoặc vài chục ngàn..
  4. mittuot7826

mittuot7826 Thành viên

BT Gangsta mình đã hack thành công trên con GT-P1000 của mình. Hack cũng đơn giản thôi.
    Điều đầu tiên bạn cần hi sinh là uninstall BT Gangsta, cài lại apk, tải data lại từ đầu.
    Vấn đề ở đây là khi lần đầu bạn chơi, game sẽ tự đưa info lên mạng để lưu, vì vậy sau khi install lại, bạn bật chế độ Airplane, sau đó vào game dùng Game CIH để hack cred như bình thường. Sau khi hack với số cred như ý, bạn save lại và giờ có thể tắt chế độ Airplane và chơi.

Btw, có ai biết cách hack coins game Destinia không? Mình nghi là trò này hack bằng Hex Editor, mà cái Hex này thì mình mù tịt, ai hack được thì lên chỉ bảo dùm với. Thanks.
  5. ducson_rocket@yahoo.com

ducson_rocket@yahoo.com Thành viên mới

bác cho link đj em k bít dùng code này
  6. observer.2011

observer.2011 Thành viên

Bro cho hỏi cái này có cheat được trò My Country không?
  7. mym_swagger

mym_swagger Thành viên

dạy em hack green farm tren galaxy s2 voi:hot:
  8. leenghia1105nhe

leenghia1105nhe Thành viên

thì bạn làm tương tụ vậy đó. cách làm chung cho mọi game ma`maco gameCIH 2 rồi
  9. tidze95

tidze95 Thành viên

ai chỉ mình cách hack mana vs lv dungeon defenders galaxy s2 vs
  10. haivuong

haivuong Thành viên

vậy game BIG GAME GANGSTA bạn cheat money đc ko? Mình làm tất cả các bước ok hết, chỉ bước cuối nhập số tiền mình cần thì ko đc thôi...nản:((

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Kaka, cuối cùng mình cũng đã cheat thành công, cả money va credit...

Và đây là thành quả:
    SC20111108-085729.
  11. duckilc

duckilc Thành viên

dùng cái này có hại máy không. vì dung hack money với cheat enginer mình thấy họ bảo là hại ram
  12. bxv77

bxv77 Thành viên

thanks bạn . mình đang cần. ủng hộ
  13. vodanhcbcb

vodanhcbcb Thành viên

đã ai hack được game này chưa chỉ em với Caligo Chaser 1.04

14. ma_rap

ma_rap Thành viên

Mình root may roi, cung cai gamecih roi. Nhung khi bat game cih len thi bi bao la : The system deny to root . Tuc la the nao ha bac, xin loi bac vi em ko viet duoc tieng viet
  15. eldercat87

eldercat87 Thành viên

Phải root máy trước khi xài CIH
  16. nanashiru

nanashiru Thành viên

17. trocloc

trocloc Thành viên

Mình cũng hiểu GameCIH kiểu gì nữa, giờ máy mình cũng ko hiện link bên dưới nữa, mặc dù mình ko dùng bất kỳ 1 ad-block programs nào. Mà ver mới nhất cũng ko cần ấn link để có thể thay đổi thông số nữa rồi mà. Giờ chỉ cần đợi sau khi dò ra giá trị cần thay đổi rồi thay đổi là h*ck được mà
  18. luckystar1107

luckystar1107 Thành viên

Mình dùng gameCIH 2.2.3 ko biết có phải mới nhất ko nhưng khi mình bật lên cho kết nối GPRS đợi khoảng 30s nó hiện đúng 1 dòng quảng cáo màu đỏ rồi chữ gameCIH thành màu đỏ luôn. Mình nghĩ là được rồi, vào Inotia3 chơi nhập giá trị tiền đang có vào nhấn OK, cho nó search một lúc được khoảng hơn 1000 giá trị nhưng ko hiện giá trị ở dưới mà chỉ thông báo là tìm được 1xxx giá trị thôi. Sau mình back lại game mua 1 thứ => nhấn volume + mở gameCIH lên nhấn - nó thông báo ra vài trăm giá trị nhưng ko hiện những giá trị đó nên mình ko biết thay đổi giá trị kiểu gì nữa.
    Bạn hướng dẫn cho mình bản mới nhất thì h*ck kiểu gì với ?
  19. trocloc

trocloc Thành viên

Bạn đừng ấn dấu - khi ra bảng thông báo có xxxx giá trị. Bạn chọn Input number, sau đó nhập giá trị mới vào để nó tìm cái giá trị mới đó trong cái xxxx giá trị bạn vừa tìm được kia thì nó mới ra được.
  20. duthli

duthli Thành viên