Chỉ có 2% người dùng thấy thất vọng về iPad 2012

TDNC
3/4/2012 10:12Phản hồi: 149
149 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Từ khi mua cái " the new Ipad " đén giờ rất thất vọng. quá thất vọng vì chưa JB nên thể làm chủ em nó hoàn toàn.
@hoanglegia Me too! Nhưng nghe đồn khoảng 2 tuần nữa là được mà bác
@kecodon0077 Ai đồn ác vậy =]]
càn hiện đại càng hại pin
ipad mới này mình rất thất vọng vì nó cũng chỉ nâng cấp cấu hình, chả cần thiết 😔. Cái màn hình đẹp quá nhưng mà nặng gấp 3 lần bản 16GB làm sao mà dùng đủ
=> ko đủ $ => thất vọng
Ipad 2 là đủ xài rồi
@thanhchungbtc vớ vẫn nếu ko nâng cấp cấu hình thì làm gì chạy dc với độ phân giải cao thế kia, các cô cậu cứ tưởng nhét cái màn hình độ phân giải cao vào cái máy là nó chạy dc á.... Không có thực sao vực dc đạo hả!!!!
@thanhchungbtc cái gì nặng gấp 3 lần cái gì hả bác? Bác bị thằng nào lừa vậy? Nặng hơn 30g nhé.
@kasaudepyai Bác đừng hiểu nhầm, ý em là dung lượng phần mềm ấy. Để đáp ứng đc cái retina thì mọi thứ tăng gấp 3 dung lương mà :|

Mà em chỉ đủ tiền chơi bản 16GB, bác hiểu chứ?
tambeo9
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thanhchungbtc cố thêm tẹo nữa mua 32Gb bác.chờ khoảng thời jan ngắn nữa giá lại giảm nữa cho coi, bi h dưới 18tr rồi mà.mình cũng đang ki cóp để mua
smx105
TÍCH CỰC
12 năm
@thanhchungbtc đ/c này không biết dùng iPad chưa mà chém ác !

Nếu cứ phần mềm nào đáp ứng cho retina thì dung lượng phải tăng gấp 3 lần ah ? Thế thì cái Infinity Blade nó lên đến xấp xỉ 3 GB ah ???? Gà vật !

Xin thưa là đồ hoạ để vừa đáp ứng cho màn hình bình thường và retina mà không bị biến dạng hay vỡ vụn thì người ta dùng vector nhé, không phải bitmap đâu mà độ phân giải càng cao thì dung lượng càng phải cao lên đâu.

Chém vừa thôi đ/c ah !
đọc văn bản với đọc sách thấy phê nhất....^^
nvhung1604
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình cũng là 1 trong 82% đó mà 😃
pikachu225
ĐẠI BÀNG
12 năm
Co ai biet cho nao tai phim chuan hd ko de cai vo em no trai nghiem thu coi sao. Dang online bang ipad nen ko go dau dc
Ipad2 sáng xài tối sạc nè. Kkk
@kumperssor Mình thấy thời gian phục vụ của nó cũng ok đó chứ, so với 4S thì ngon hơn àh
bonbonsone
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao họ ko bổ sung thêm vào phần lí do ko thích ipad mới vì thiết kế cũ kĩ nũa nhỉ. mình tin trắc no sẽ còn cao hon ca số người thích ấy chứ. co vẻ bài khảo sat ko khách quan lắm. nếu ko muốn nói là pia cho apple
Híc. Đầu tiên nhất quyết không nâng từ iPad 2 lên New iPad. Sau khi nhìn quả màn hình thì...mua luôn! Về mới bán ipad 2. Híc híc. Công nhận quả màn hình phê không đỡ được. Tiếp tục mong chờ siêu phẩm iphone 5 trong tháng 6!!!
@kduy83 Mình cũng định lấy cái ipad2 của thằng em để lại giá nội bộ, sau khi coi cái ipad3 của thằng bạn thì chạy ra quất luôn
kẹo lạc
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kduy83 gần giống mình, mua con 3 về dùng 2 ngày, con 2 để cho vợ dùng ko để ý. Ban đầu thấy màn hình cũng đẹp nhưng chưa ấn tượng lắm, sau nghĩ ko nhẽ bán con này đi mua con 2 nữa dùng cho tiết kiệm xiền, nghĩ thế lôi con 2 ra so sánh thử. Kết quả là rất hài lòng với màn hình con 3 và ko có ý định bán nữa
ai dùng ipad 1 ipad 2 thì cố gắng đừng nhìn vào màn hình ipad3.
cũng đúng, new ipad hiện là tablet hot nhất mà, được đánh giá cao nhất
Chỉ nguyên quả màn hình cũng đủ kết r :X
pirates30
TÍCH CỰC
12 năm
cũng thích cơ mà chưa có xiền 😁
sucsong1
TÍCH CỰC
12 năm
Vẫn có một câu hỏi đặt ra là tại sao lại ko có siri hay Apple đang phát triển Siri đặc biết hơn cho tablet
cubidonvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình trong số 2% hơi thất vọng đó,cho nên quyết định vẫn dùng tiếp e ipad2 đợi năm sau đổi ipad 3 thực sự ;)
Đang đợi đủ tiền là xúc em nó liền.
ko thất vọng về ipad 3 mà thất vọng về apple, luc nào cũng để xảy ra tình trạng khan hàng
@ptp49 Khan gì đâu? Có $ là có mà, bán đầy ngoài tiệm ý
tram den
ĐẠI BÀNG
12 năm
m cũng ko thất vọng khi mua ipad mới, cái màn hình đẹp thôi rồi, có cho suy ngĩ lại m vẫn mua ipad mới
Thật ra mọi người nghe nói lỗi này lỗi nọ thôi, còn khi sở hữu và sử dụng thì sẽ cảm thấy tuyệt vời ^^ đang dành tiền để kiếm một con đây ^^
Thất vong sao đc khi màn hình đẹp !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019