Chỉ có 2% người dùng thấy thất vọng về iPad 2012

TDNC
3/4/2012 10:12Phản hồi: 149
149 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đang xài em nó được 2 ngày !!! Like Like 😁
tambeo9
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình mới dùng Galaxy tab 10.1 cũng thấy khá hài lòng nhưng khi sài ipad2 của bố vài hôm thì đúng là ghen tị lắm lắm
mình chỉ bực cái là không dùng MAC nên dùng nhiều cái bất tiện
2% là con số quá lớn đối với 1 sản phẩm được trông đợi như ipad 3 của apple.
Ipad new ok mà rất hài lòng. Nhưng chơi công nhận nóng lắm chơi lâu bỏng tay......còn lại tạm dc. Chip chấm điểm 5 do nó vẫn là a5 ai đang dùng ipad 2 thì chả thấy gì khác cả.
oh`. hơi ngạc nhiên,vì có 2% ng` không hài lòng .
m4jy3uj3x
ĐẠI BÀNG
12 năm
ipad 2013 chắc sẽ tối ưu hơn.
Con này vẫn còn nhiều bệnh quá.
Tony Đàm
ĐẠI BÀNG
12 năm
thật sự rất thích và đang để dành tiền để mua 1 cái về dùng.
giá của đợt ra ipad 2012 này là tương đối tốt so với đợt đầu khi ipad xuất hiện ở vn rồi.
còn việc thất vọng hay không thì ko biết. vì đến cái 1 cũng như cầm xài bao giờ cả.
sản phẩm của Apple thì khỏi nói rồi 😕
đang rất thèm đây, ai mua rùi mà thất vọng thì cho mình nhé..
Gửi bạn!

Vui lòng vào đây đọc để tránh khỏi cãi nhau

http://www.tinhte.vn/threads/1139356/

Còn bản thân mình chưa đc dùng new ipad, nói vậy cho bạn mừng nhé
spideyphuc
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mắt của bạn bị gì rồi , mắt mình cận 5 độ , xem tv lâu sẽ có hiện tượng hơi nhoà và mỏi , vậy mà cầm cái ipad 3 chơi infinity blade 2 3-4 tiếng mà ko si nhê, khuyên bạn 1 điều là đừng chỉnh độ sáng qua khỏi 50% , máy nào sáng quá nhìn mà ko mệt mắt chứ , lại còn hao pin nữa , tốt nhất bạn chỉnh độ sáng là 50% và chọn "tự động điều chỉnh độ sáng" , chắc chắn bạn sẽ rất hài lòng.
Còn 1 điều nữa là khi mình chơi infinity blade 2 ở độ sáng 30% lại thấy mượt hơn 50% . Cảm nhận riêng
Cái đó là tin tức lúc máy chưa được tung ra bán chính thức thôi mà bạn , trên thực tế thì tuỳ app thôi , nhưng đâu phải cái app nào bạn cũng lôi về máy thì tầm vài trăm GB mới vừa với bạn , mình ko có điều kiện nên chỉ sở hữu bản 16GB thôi à , nói về app thì mình có cài vài game cần chơi thôi , và 1 số tiện ích nhỏ như avplayer HD để xem HD , truyện tranh , photobucket , iphoto ..... Game thì infinity blade 2 cũng chỉ có tầm 1GB thôi , nói chung về app ko sợ thiếu dung lượng , sợ muốn chép phim HD nhiều nhưng ko đủ dung lượng nên mình toàn chép clip HD thôi.
Hi
Hiểu được..........chết liền à!😁
spideyphuc
ĐẠI BÀNG
12 năm
@minhnhi71 Í nói là hắn sắp tốn tiền mua ipad 3 rồi đó.
Mình thích lắm rồi đó . Mình còn thiếu vài chai nó là có thể lấy 1 em về nghịch chơi .
Chí ít, những người vào đây không phải là 2% kia
cubidonvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cứ xem cái điều tra thì biết là họ hài Long nhất là màn hình lung linh,trong khi đó vì hãng Sharp không kịp cung cấp thế hệ màn hình mới của họ với tính năng mỏng và nhẹ hơn nên nhà táo bắt buộc phải dùng lại màn LCD
Nói ngốc quá,điều tra với nngười chưa dùng và đã dùng qua sp cũ đđương nhiên La có khác nhau,đó là cái cờ bản trong nghiên cứu điều tra,ví như khi điều tra về sự hài lòng và ý định quay lại một điểm du lịch nào đó của khách du lịch thì điêu đầu tiên La phải hỏi người ta đã từng qua đó hay chưa,nêu khách đã từng qua thì mới điều tra tiếp ,nếu chưa thì ko cần điều tra tiếp nữa,vì ko có giá trị nghiên cứu khi họ chưa từng qua đó
@cubidonvn Tôi là một người sử dụng, cũng như học trong ngành cung cấp dịch vụ, tâm lý khách hàng. Tôi thấy ví dụ của bạn hoàn toàn không liên quan tới trường hợp này.
cubidonvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kasaudepyai về cơ bản La như nhau,người đã từng dùng qua và chưa bao giờ dùng sẽ có sự khác biệt trong nhận định,với người chưa dùng qua,họ sẽ cho 9 điểm,nhưng với tâm lý người đã dùng qua,họ chỉ có thể cho 7 điểm và kỳ vọng nhiều hơn thế,đấy mới La một số Vân đề cơ bản nhất,tôi có thể nói rằng bạn chưa hề học qua môn "pphương pháp nghiên cứu" nên mới có thể nói ra đc những câu hài như vậy
@cubidonvn bitch please;) Management Research Methods
ở đây người làm nghiên cứu chỉ muốn đưa ra một nhận định chung, ko hề muốn đi sâu vào chi tiết. bạn đừng lôi học thuật ra để soi mói nữa 😆
cubidonvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kasaudepyai Thì vì bạn kêu là học tâm lý học này nọ nhưng mà chém mấy câu nghe hài quá nên tớ mới nói thôi
mrduydn
ĐẠI BÀNG
12 năm
sài nhiều đâm ra chán ruốt cuộc rùi quay lại với cái lap + Hd home 😆
longpvan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hỏi toàn những người đang xài ipad thì họ nói thích là phải rồi?
@longpvan Chưa chắc, chính những người đang có ipad mới cho nhận định chính xác dc. Còn không chỉ là những nhận định chủ quan mà thui, không có tác dụng nghiên cứu thị trường.
bỏ ra đống tiền khè bạn bè sao dám nói hàng tôi mới mua dở ẹc, tôi cũng mới tậu dc em 64gb 4g đắt ời ời, vậy mà thằng bạn có con ipad2 cứ mang sang so sánh rồi phán xanh biếc là đố cả bọn tìm ra điểm khác nhau giữa hai cái đấy kể cả màn hình Retina cũng không cho chúng nó thấy điểm khác biệt khi cùng chạy một bộ phim HD, bực không để đâu cho hết dc, thực tình thì trong bụng cũng thấy như mọi ng là không thấy khác nhau mấy mới đau, thử quay HD thì muỗi ôi giời ôi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019