Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Chỉ giúp!!!!!

Sondtvn
17/9/2012 11:0Phản hồi: 23
Bác nào biết cách ẩn viền quanh slide unlock chỉ giúp mình với. Tks
23 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ta
tả = hình ảnh xem
Chắc hỏi cách làm trong suốt khung slide
Cho mình hỏi cách làm trong suốt khung viền clock và slide to unlock của ipad2. Thanks /.
cài winterboard
Dùng Ifile trên iphone hoặc Itools trên PC rồi vào : \System\Library\PrivateFrameworks\TelephonyUI.framework

rồi xóa 2 file

(ios5 là thêm @2x) nhé
@reimondo Cái này dùng cho ipad2 fw 5.1.1 đc k bạn ? /.
Mình hỏi lam sao để ẩn viền slide để khi cài ảnh lên màn hình không bị lấp. Tks!!!
@Sondtvn sang phần theme
nhiều vô kể
kenb00
CAO CẤP
12 năm
Cài SliderWith j đó trên cydia, vô đó of cái dòng BG đi là xong!
@kenb00 Mình thử 1 đống theme trong winterboard rồi k đc. Kể cả tự build theme trên codethemed cũng k đc. Ai chỉ mình cách làm trên ifile luôn vs. Của mình ipad2 /.
kenb00
CAO CẤP
12 năm
@Xanh Trong Em thử nhiều lần rồi và chưa lần nào ko đc. Cái tweak đó xài trên iPad đc.
@kenb00 Mình thử 1 đống những cái gì trên cydia nói làm trong suốt khung viền clock vs slide cũng k đc. Cài theme có sẵn cũng k đc. Ức chế. Bh chắc chỉ chơi hẳn file hệ thống /.
@kenb00 À mình vừa thử đc rồi. Cài xong fai vô cài đặt nữa. Trc cài cái slideremover thấy k đc. Tại tưởng cài xong okie luôn. Hoá ra fai vô cài đặt tự chỉ nữa. Còn clock xài cái gì bạn nhỉ? /.
kenb00
CAO CẤP
12 năm
@Xanh Trong Lockscreen clock hide
Dùng Qickdo cũng ẩn được mà
cutibl
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thớt qua topic này nhé 😁, tốt nhất tìm file thay thế, xóa WellLock là k sét đc hình nền đâu :D http://www.tinhte.vn/threads/1343805/
Show cais :D
@Xanh Trong cydia tim istar signal bar rồi vào winterboad tick vào theme đó respring lại
@Tit_Luv Mình k muốn xài theme. Có app nào cho tuỳ biến như fakecarier mà k cần cài cả bộ theme và k fai sửa file hệ thống k? /.
@Xanh Trong ko có
@Tit_Luv Thế cái theme này bao gồm những gì bạn? Ngoài cái fake hình cột sóng ra nó còn thay đổi gì nữa? Có hình khác vd như trái tim k bạn?
Nó chỉ thay đổi logo cột sóng bạn thích trái tim thì thay seach heart signal bar

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019