Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Chi hội iphone 4 đắp chăn chờ tools đến cùng tại Hà Nội ( Post bài lịch sự - Ai mua bán bị ban nick

batousai00
7/5/2012 2:52Phản hồi: 2.270
2.270 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sao lại không có thuốc chữa bác? bác lại đùa e. ko có sao e dám xin vào hội đc?
@trinhthanhtiem máy bác bị noall và đấy là bệnh k thể chữa khỏi, bác thử tìm từ noall trên google đi sẽ rõ
nhưng giơ máy của mình có hết những thứ đó rùi. chỉ mỗi tội đang ở chung hội với các bác thui.
@trinhthanhtiem thế là mừng cho bác, máy bác là của nước nào thế
Herodepzai
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ông Tuấn đi ăn nem chua rán mảnh nhé,ko rủ em,Thù vãi.
sfr bác a. code nó đắt quá mà e cũng có súng khác nên kệ nó vậy.
@trinhthanhtiem Đời rất dở nhưng vẫn phải niềm nở
Người có code thì k mua
Trong khi ng muốn mua code cũng k có mà mua 😔
@o0_thanhvinh à tại vì mjnh còn một súng khác là một e world nữa nên kệ đấy khi nào có thuốc thì tốt, còn ko thj cũng chẳng sao cả.
bachlonghl
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có bán iphone SFR ko bác ;) Em mua
@bachlonghl Ông này bên lauxanh.us hay sao mà ozawa hay j j cũng hỏi,á âu chơi tất :rolleyes:
@bachlonghl bác vui thj e chìu.
Em cũng có một con ip4 lock o2-uk bây giờ không biết phải làm thế nào. Và cũng không biết phải chờ tới khi nào. Mong các anh chị trong hội giúp đỡ em
@rubinh0c1 Mua cOde mà lên w thôi
Đang có ý định chO em ozawa cùng gmate ra đi mà chả bít bán bao $ bh nhỉ. @@
zzboybuonzz
ĐẠI BÀNG
12 năm
Gmate 1tr->1tr2 tùy hình thức+thời gian sử dụng. Ozawa 16gb black fullbox thì 5t8->6t2 tùy hình thức. Bán lwlẻ 2 cái thì đỡ bị ép giá😃 anh bán kèm 2 cái nó chỉ trả 7tr là căng,đôi khi là 6tr5😃
Cũng hợp lý quả bí 😁
Bên hội to đang sốt xình xịch... Vụ này mà BIG BANG thì chắc gặp thằng nào hút thuốc mildseven thì rất nguy hiểm
zzboybuonzz
ĐẠI BÀNG
12 năm
pray for mr.tuấn😁
Zậy là nhà có đk roài 😁
Mà ông Tuấn đen tung tin unlock bên hội to là thế nào đấy.để còn biết gửi con ozawa cho ông
Mua code như thế nào ạ.... nếu không mua code thì chờ tới khi nào ông anh có biết ko... hêhheee
@rubinh0c1 Ngồi hát bài Đợi chờ là hạnh phúc đến khi nó thành nhạc vàng là đc thui ^^
sonken
ĐẠI BÀNG
12 năm
@rubinh0c1 của bạn đây
IMEI: 012748005744305
MODEL: IPHONE 4 16GB WHITE
Current Software: 5.1.1
Activated Carrier: O2 GBR
Sold to Country: GB
Coverage Status: Limited Warranty
Approx. Purchase:
Sim-Lock Status: Locked
mạng 02 GBR nhé
@sonken Của bác nào mạng O2 của Đức thì mua code lên world thôi, chờ đợi thế này cũng có tí mút chỉ =)) =))
@mr.l0n3ly_89 Cu Bự k qua đây để anh thịt gà ak
@mr.l0n3ly_89 Có chính xác là Đức ko ạ. Hôm trước có người kiểm tra giúp nói là của Anh. Nếu là của Đức thì mua ở đâu. Mong các ANh chỉ giáo
@rubinh0c1 Chuẩn là của đức đấy.code hỏi tuấn đen
Các anh cho em hỏi nếu mua code để unlock thành quốc tế thì như thế nào. Các anh tư vấn cho em
Hôm nay... Thứ sáu... Máu dồn lên não !!!
Sắp có vụ big bang chấn động tinhte rồi đây.ngồi lót dép hóng mà nóng bỏng cả đít
Dạo này bận quá ko có time lên diễn đàn chào hỏi mọi người. Mình đang dùng con ip4 lock hàng Pháp Version 4.3.1 ( BB 04.10.01 ) Imei 012657001884876. e đang muốn lên 5.0.1 các bác cho e ý kiến liệu e í có lên đc ko hay là lại bị NO SERVICE
@tuantulenh198x... Lên 5.1.1 custom no bb luôn.501 làm gì
@o0_thanhvinh Chỉ mình cách lên 5.1.1 với
bachlonghl
ĐẠI BÀNG
12 năm
;)
Bác có bán lại ko, em mua cho
Bác có bán lại ko, em mua cho
Tuấn đen là anh nào ạ có thể tư vấn cụ thể hơn giúp em được ko. Mà tại sao mấy hôm truóc e gửi imei cho một cửa hàng unlock họ check và nói o2-uk (hàng anh tam dừng
Mở mạng) thì tức là máy em là hàng anh. Khó nhai quá
a batousai00 ới ời. mai hội có off k thế ? sao giờ im ắng nhở ? :rolleyes:
@tuantulenh198x... lên thế này ko sợ bị lock ko dùng đc à..
@loveangel_9x 😁 thjk cảm giác mạnh mà em. Dùng fw custom thì lo gì em.cứ thế mà chiến thui.
Pappa rotty hay off đây em
@loveangel_9x mình lên rùi. ok luôn, ko cần mồi sóng gì cả. thanks các bác
@mr.l0n3ly_89 mình lên 5.1.1 rùi. cũng muốn gặp các bác để học hỏi thêm nhưng chưa có cơ hội thui

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019