Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Chia sẻ 1 theme trong suốt cho BOLD (9000, 9700, 9780)

nhohung
19/6/2011 8:16Phản hồi: 198
198 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình cài ok, và dùng cũng ko bị giật hình như mọi người nói nhỉ, chỉ có lúc cuộn thì hơi chậm hơn 1 chút thôi, máy mình 9700 simfree,os6.666
ptd1808
ĐẠI BÀNG
12 năm
KHoản trong suốt thì đẹp rồi, nhưng mình muốn cái thanh đồng hồ ở trên nó bé xuống, bác nào biết sửa theme ko?
Cảm ơn bạn nhé ... mình sẽ kiểm tra có bóng bẩy thế không 😁
có ai thích theme của p'9981 thì pm tớ với nhen của 9700 tớ dùng ngon trông đẳng cấp lắm bạn ah
Bạn chia sẻ cho ae dùng với Up link nên
THANKS BẠN
http://www.mediafire.com/?48qod54jzwdq2s6
của bạn đây nè dùng thử đi theo tớ là dễ nhìn
em tải theo link bac chủ thớt cho nhưng vẫn ko cài cho bold béo dc.nó ko hiẹn theme
@macothe thì nó là hàng cho o s 6 nên bác choi không dc
thế mà bác chủ vẫn cho link bold 9000
bb8520vn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có được đâu bác, vô theme không có thấy nó đâu.
Đẹp nhưng chưa muốn cài
maays bacs os 4.5 dung nhin
nhohung
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn đã down đúng bản dành cho os5 chưa, vì hệ điều hành và kích cỡ màn hình của 9000 os5 và 9700/9780 os6 là khác nhau đấy.
Nếu đã down đúng rồi mà cài không hiện theme thì bạn thử gỡ ra (bằng BDM hoặc bbultiliti) rồi cài lại, cài lại xong thử restart máy xem có hiện lên không. Mình hiện không biết tại sao trên máy bạn lại không lên, nhưng đã có bạn cài được trên 9000 rồi nên bạn cứ thử xem sao nhé.
Bạn ơi kích thước màn hình của 8520 không phù hợp với theme này nha bạn.
đúng là rất đẹp..................,tk chủ top
mình dùng theme recho rất gọn gàng, dẹp, thoáng. các bạn dùng thử nhes!
whyworry
TÍCH CỰC
12 năm
Mình dùng 978 và ko thấy giật gì hết , ngon , thanks bác chủ !
iptran68
TÍCH CỰC
12 năm
bị lag hình lúc dùng trackpad trượt các icon menu, k thì là hoàn hảo! :-s
nhohung
ĐẠI BÀNG
12 năm
97 thì nếu cài OS.6 mới dùng được, nếu vẫn OS.5 thì không được bạn ạ.

ừ, tiếc là như vậy, mình cũng không biết phải làm thế nào. cảm ơn bạn đã chia sẻ.
Ai có Link offline share mình vơi
nhohung
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ninzant bạn cho mình biết bạn dùng máy gì, hệ điều hành bao nhiêu, và địa chỉ email để mình gửi nhé
tuyệt vời 9650 .... dep qua
Mình dùng Bold 9000 nhưng mà khi cài 2 theme của bác chủ thread lên thì vẫn chẳng hiển thị trong suốt gì hết cả, khi ấn "chùm dâu" thì vào cái màn hình đen chứ Icon không hiện ra từ ngay home screen. Thế là thế nào nhỉ 😔
Theme đẹp lắm nhưng em cài trên 9700 nhưng khi kéo mở menu thì cái hình nền nó cũng chạy theo nên nhìn nhức mắt lắm. Dù sao cũng cám ơn. 😃
@nhocsicut123 bác cài có nhiều soft k? em cái nào k hay dùng thì hide hết sạch, icon chỉ còn 2 dòng là hết phải kéo 😁
@vhtuan Cung da lam giong ban roi. Cam on nhieu nha. Gui bang dien thoai nen khong co dau. Moi nguoi thong cam.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019