[CHIA SẺ] 1 trang web CHUYÊN VỀ ỨNG DỤNG CHO MAC OSX

Thảo luận trong '[Mac] Tin tức - Đánh giá' bắt đầu bởi lephuonglaty, 2/7/12. Trả lời: 51, Xem: 8518.

1. hackerZ

hackerZ Thành viên

free texting mình nhớ là thế :D
  2. HIEP PHAM

HIEP PHAM Thành viên

sao mình ấn vào link mediafile thì nó lại hiện ra như thế này
    "Shared Content Belongs to Suspended Account.

The shared items you are trying to access belong to an account that has been suspended

If you believe you have reached this page in error, please submit a ticket.

Click here to view our help resources "
    làm mình không down được....bạn nào biết chỉ dùm mình với....hồi trước cũng toàn down từ trang này....
  3. hackerZ

hackerZ Thành viên

là do file đã bị xoá :|...Bây giờ bạn Châu đang chuyển tất cả file sang host của bạn ấy cũng sẽ hoàn thành sớm thôi.Cũng là direct link :)
  4. duongchau0202

duongchau0202 Thành viên

Cái này nó ko hỗ trợ mạng VN
    hackerZ thích nội dung này.
  5. duongchau0202

duongchau0202 Thành viên

Bạn cần app gì có thể vào đây yêu câu https://www.facebook.com/AppsGamesMacOsX. Mình sẽ ưu tiên reup
  6. hackerZ

hackerZ Thành viên

hình như là thế,nhưng tớ thấy bên iP tớ cũng dùng 1 phần mềm như thế này,gửi vào được di động mà,từ mạng vodafone gửi vào được mobifone,chỉ cần đánh số điện thoại là mã vùng Việt Nam nữa.
  7. duongchau0202

duongchau0202 Thành viên

Nó mà có cho Mac thì tuyệt :d
  8. duongchau0202

duongchau0202 Thành viên

Nhờ bạn đổi dùm mình. Bắt đầu từ ngày 18/07/2012. Địa chỉ truy cập trang web sẽ là
    lephuonglatyHIEP PHAM thích nội dung này.
  9. HIEP PHAM

HIEP PHAM Thành viên

sao phải đổi vậy nhỉ
  10. deathman

deathman Thành viên

Hi Chau,
    Bạn có Parallels desktop Window 8 RT không? Nếu có thì share cho mình với. Cám ơn.
  11. chjpkeny

chjpkeny Thành viên

Bạn có thể dùng trang web này gửi tin nhắn miễn phí luôn , nhưng 1 phút gửi đc 1 tin thôi nhá " dailysms.hu "
  12. deathman

deathman Thành viên

Trời, mình hỏi soft parallels cho MAC mà bạn :oops:, có vấn đệ đọc hiểu chăng? Mình thấy có người cài parallels win 8 rồi nên hỏi thử. Anyway, Cám ơn đã trả lời.
  13. hoanthien232

hoanthien232 Dự bị

thanks bác chủ thớt nhiều nhiều. trang của bácrất bổ ích cho a e^^
    lephuonglaty thích nội dung này.
  14. hackerZ

hackerZ Thành viên

Mình hỏi chút,trên trang của bạn có bản Lion 10.7.3.Bản đó boot được không vây?Bản đó là bản nguyên gốc hay là bản chỉnh sửa?Mình thắc mắc tại vì,Lion bán ra chỉ là bản cập nhật làm gì có bản cài đặt đâu?Trả lời sớm cho mình vì mình cần download.
  15. zozo102

zozo102 Thành viên

Nhờ Châu kiếm dùm cái này Boilsoft Video Splitter for Mac
    Boilsoft Video Joiner for Mac
  16. duongchau0202

duongchau0202 Thành viên

Bản đó boot được đó bạn ah. Bản đó là bản nguyên gốc. Không chỉnh sửa gì nhé. Cứ yên tâm đi. Bản ấy là bản retail
  17. duongchau0202

duongchau0202 Thành viên

Bản trên web mình đã hỗ trợ win 8 và moutain lion nhé. Bạn vào đây lấy nhé http://appstore-vn.com
  18. thuckand

thuckand Thành viên

tốc độ cực nhanh, app đã thuốc thang đầy đủ, thank Ad cái nữa ♥
  19. leo.macpro

leo.macpro Thành viên

cần lắm những người như Châu !!:p

THANK YOU CHÂU !
  20. hackerZ

hackerZ Thành viên

Châu ơi,mình nghĩ bạn nên thêm phần thông tin.Ví dụ như ngày hôm nay có phần mềm gì mới được up lên,phần mềm gì mới được update hay upgrade như vậy những người dùng phần mềm họ sẽ biết có phần mềm nào có phiên bản mới để họ down về.
    Chỉ là ý tưởng đóng góp. :D