[CHIA SẺ] 1 trang web CHUYÊN VỀ ỨNG DỤNG CHO MAC OSX

lephuonglaty
2/7/2012 13:59Phản hồi: 51
51 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhờ bạn đổi dùm mình. Bắt đầu từ ngày 18/07/2012. Địa chỉ truy cập trang web sẽ là
@duongchau0202 sao phải đổi vậy nhỉ
Hi Chau,
Bạn có Parallels desktop Window 8 RT không? Nếu có thì share cho mình với. Cám ơn.
Trời, mình hỏi soft parallels cho MAC mà bạn :oops:, có vấn đệ đọc hiểu chăng? Mình thấy có người cài parallels win 8 rồi nên hỏi thử. Anyway, Cám ơn đã trả lời.
@deathman Bản trên web mình đã hỗ trợ win 8 và moutain lion nhé. Bạn vào đây lấy nhé http://appstore-vn.com
thanks bác chủ thớt nhiều nhiều. trang của bácrất bổ ích cho a e^^
hackerZ
TÍCH CỰC
12 năm
Mình hỏi chút,trên trang của bạn có bản Lion 10.7.3.Bản đó boot được không vây?Bản đó là bản nguyên gốc hay là bản chỉnh sửa?Mình thắc mắc tại vì,Lion bán ra chỉ là bản cập nhật làm gì có bản cài đặt đâu?Trả lời sớm cho mình vì mình cần download.
@hackerZ Bản đó boot được đó bạn ah. Bản đó là bản nguyên gốc. Không chỉnh sửa gì nhé. Cứ yên tâm đi. Bản ấy là bản retail
Nhờ Châu kiếm dùm cái này Boilsoft Video Splitter for Mac
Boilsoft Video Joiner for Mac
thuckand
TÍCH CỰC
12 năm
tốc độ cực nhanh, app đã thuốc thang đầy đủ, thank Ad cái nữa ♥
cần lắm những người như Châu !!:p

THANK YOU CHÂU !
hackerZ
TÍCH CỰC
12 năm
Châu ơi,mình nghĩ bạn nên thêm phần thông tin.Ví dụ như ngày hôm nay có phần mềm gì mới được up lên,phần mềm gì mới được update hay upgrade như vậy những người dùng phần mềm họ sẽ biết có phần mềm nào có phiên bản mới để họ down về.
Chỉ là ý tưởng đóng góp. 😁
Bạn sưu tầm thêm mục e-books nữa thì tuyệt !!! 😃
hakibo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hôm nay web bị sao ý, không vào được hix, hay server có vấn đề
ngotatto
TÍCH CỰC
12 năm
Trang này phải nói quá tuyêt vời .
Bạn Châu cho mình hỏi bạn có Corel for Mac ko vậy , nếu có bạn up lên cho mình xin với nhé
@ngotatto Sài Lion là vô phương rồi. Mình kiếm Corel cho MAC lòi mắt ra ko có. bản corel 11 thì ko tương thích với Lion
Trang này sao vào chậm quá vậy ta!!! Nãy giờ 5 phút rồi mà vẫn chưa hiện ra cái gì hết 😁

AI bây giờ dùng cũng thích lắm mà, Corel không thèm chơi với Mac nữa thì chịu khó dùng AI thôi.

---

Great! Thích mấy cái plug-in, nhiều app hữu ích thật. Tks các bạn nhiều nhiều....love u so muchhhh....
web heaveniphone có store down ứng dụng cho mac không biết có thuốc không ?
@be dat mong mo đâu bạn ? cho mình cái link với. biết có mỗi store cho iphone thôi
@lephuonglaty vào store.heaveniphone.com roi chon tab mac o muc all applications
@be dat mong mo Cám ơn. Hihi
ku xin vip
ĐẠI BÀNG
11 năm
store.heaveniphone.com download chỗ nào vậy???? kon appstore-vn.com down là faj tốn phí hả? mọi người??? 😔
Bác tìm được app này không? mình ủng hộ ngay 😁

http://www.mailpilot.co/
@VinaOneX http://appstore-vn.com/index.php/appsmac-os-x/item/mail-pilot

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019