[Chia sẻ] Cách download Video Clip từ YouTube trên Safari đơn giản [ML 10.8.2]

zuzu89
26/10/2012 9:20Phản hồi: 59
59 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

daonhung
ĐẠI BÀNG
11 năm
hay. mình đã làm công nhận đơn giản
sao mình click vô download video mà hổng thấy động tĩnh gì hết bạn ui?
có ai cho mình hỏi thăm là mình hay upload video lên youtube, nhưng ko hiểu sao có cái video coi bằng iphone ipad được, có cái thì bảo lỗi ko hỗ trợ ko cho coi trên ip ipad,
mặc dù mình trước khi upload, hay dùng app Wontube hay Smartcover, de convert lại dành cho iphone, nhưng up lên Youtube vẫn ko coi được trên ip ipad, coi trên laptop hay macbook thì bình thường = xem được, có cao thủ nào giúp mình hok ^^ 😁

*** mình cũng có làm Video từ imovie, và bấm "public lên youtube"...vậy mà video cũng bị lỗi như trên, coi laptop thì ok, coi ip ipad thì báo ko hỗ trợ 😔
bạn ơi mình muốn down video trog may trang phimonline ma sao ko bắt được link phai dùng phần mềm gì?
k chuột phải củng thấy gì luôn,đã tìm rất nhiều clip mà k thấy download đâu cả help me
hay quá, ko cần phải xài mấy cái kia nữa! thanks!
h muốn gỡ phải làm tn hả bác chủ thớt?
có cho 10.8.3 chưa bác. e mới up lên thì không tải được nữa 😔
bạn ơi mình muốn vào gỡ mà k thấy uninstall nhỉ. chỉ thấy installed thôi 😔
anhquan_nhe
ĐẠI BÀNG
11 năm
con chuột của mình nó không có chuột phải thì làm sao được bác
Hay quá đúng là không gì ko thể làm đc
fermin_t4
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình cũng hok thấy có gì
muốn đổi cấu hình như kiểu 360 hay 240 hay 720 thì như thế nào ạ
leanh1188
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cám ơn bạn nhiều nha, đang tìm cái này, down tiện vs nhanh lắm 😁
ku xin vip
ĐẠI BÀNG
11 năm
hay, but k down dc video từ những trang khác hjx mà lên 10.8.4 k dùng dc speed download hay la folx faj k m.n????? hjx tải về 2 chương trình này mà k down dc gì cả!!! down = safari chậm chết!!! 😔
download trên youtube ok lắm...thank bạn!;)
theo hướng dẫn của zuzu89, mình đã downdoand clicktoflash ve roi ma khi tai video, kg hieu no co tai duoc kg ma chang thay dong tinh gi ca, minh cung da tim trong folder download, chang thay dau ca. Xin cho hoi vi sao vay? many thanks.
_tien113
ĐẠI BÀNG
11 năm
hình như bản này k support cho safari mới nữa đâu.
mình cũng đang dùng Mac 10.8.2 nhưng khi nhấn chuột phải cũng ko thấy dowload ở đâu. có bạn nào chỉ mình với.
thanghp11
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Ngang nguoc Từ safari 6/mac os 10.8 trở về sau, thay vì dùng Activity bạn dùng menu Develop để tìm link download video:
-Trong safari: vào preferences, chọn advanced => "show develop menu in menu bar"
-Mở video, trong Develop chọn Show page resources, hiện ra 1 trang phía dưới màn hình. Bạn vào Other ở cột bên trái (nếu không thấy, bạn nhấn vào nút reload page ở góc phía trên) sẽ xuất hiện danh sách các link. Bạn chọn link video và copy full url ở cột bên phải rồi add vào igetter để down.
duanxipo
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thanghp11 nó có quá nhiều link, sao biết dc link Video vậy bác?
tanduya3
ĐẠI BÀNG
10 năm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019