[Chia sẻ] Cách download Video Clip từ YouTube trên Safari đơn giản [ML 10.8.2]

zuzu89
26/10/2012 9:20Phản hồi: 59
59 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bài hướng dẫn này là mình hướng dẫn trên hệ điều hành Mac OS X và trên trình duyệt Safari, nếu bạn nào đang sử dụng hệ điều hành windows thì bạn cũng làm tương tự như mình hướng dẫn.

Rất mong những gì mình hướng dẫn đem lại lợi ích cho nhiều người, mọi thắc mắc các bạn comment bên dưới mình sẽ giải đáp cho các bạn xung quanh video này.

lam81
ĐẠI BÀNG
10 năm
cài thằng này thì có cần cài Adobe flash ko bạn.Sao mình vao extensions ko tìm thấy APP như của bạn hướng dẫn.
Ảnh chụp Màn hình 2014-07-08 lúc 11.01.57 SA.png
Ảnh chụp Màn hình 2014-07-08 lúc 11.02.35 SA.png
restart hay reset safari vậy bạn ơi? safari chi có reset thôi mà
Bác cho em hỏi với, em cũng làm tương tự. Nhưng click chuột phải vào video đâu có thấy chỗ download đâu bác. Em đang 10.10
@nguyenminh0690 bạn đừng down click to flash từ safari extension, bản đó bị lỗi nên down về không dùng được đâu. Bạn lên google gõ click to flash 2.9.9 r down và cài như bình thường là được nhé
Mọi ng ơi! D đã download video từ Youtube đc rồi nèk. mn cài Click ToFlash 2.9.9 là được.
có gì k hiểu cứ inbox comment này nhé!
thanhbk
TÍCH CỰC
9 năm
Mình đang dùng Macbook os 10.10.1!cách bác chủ top còn dùng đc ko AE?
muốn xóa click to flash thì như thế nào vậy bác
@PeterNguyen1991 Bạn vào Preferences, chọn tab Extensions,sau đó uninstall Click to flash hoặc chọn tab Extensions rồi chọn OFF Extensions cũng đc, cách này bạn có thể mở lại Click to flash bất cứ lúc nào mà k cần phải tải lại. Chúc sức khoẻ bạn!
mà bác ơi, tải về nghe âm thanh nó rè rè làm sao á 😔
Nếu như chỉ muốn tải file âm thanh mp3 từ video trên YouTube thì làm thế nào vậy bác?
bạn ơi cho mình hỏi mình đang xài macbook phiên bản 10.11.6 mình có vào cái bản chỉ dẫn để tải nhưng khi mình gõ click to flash để tìm kiếm nhưng nó khong hiện kết quả là như thế nào thế bạn?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019