[CHIA SẺ ]Cách Kết nối Dcom 3G trên Novo7 paladin

dinhanh_8x02
23/2/2012 6:26Phản hồi: 42
42 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

duyhueht
ĐẠI BÀNG
12 năm
Da.em thang ban cho chu ko phai moimua bac a.ma ban e cho.usb la e173eu-1 a.ai bit bao giup e voi a

Gửi từ novo7_Aurora của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
cai cua viettel khong dung duoc vi la firmware moi ban, dung duoc cai e173u-1 mobi or vina ban a
cac bac cho em hoi novo7 pamadil cua em dang rung room 4.0.3 vay co dung duoc úb e173u-1 ko cac bac ........em thay bao co loai dien thoai phat duoc song wifi cho may tinh ko biet la nhung loai lao nua ,,,,,,,,,mong ae t-t chi giao nhe
@tunghuonghp84 usb e173u-1 cua mobi hay vina deu dung duoc cho ca paladin va basic bac a,,,,,,,,,,, con dien thoai phat song wifi thi nhieu ma bac nhung ma nhanh hong pin dien thoai lam, noi chung symbian, winmo, android deu phat duoc wifi ca,
@minh1991 bac co the hd em canh cai cho dong may nokia dung symbian duoc ko bac
@tunghuonghp84 cai nay ban cu search google la ra ma, chi toi do wifi symbian phat ra dang adhoc nen mtb phai root moi bat duoc ban a
Toshiba
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái đấy mua ở đâu hả bạn?

Gửi từ GT-I9100 của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
@Toshiba bạn có thể tới ankhanh telecom mua, 720k cái e173 của mobi đã unlock
ankhanhtelecom thay tren web ghi tam het hang, ban co the ra bencomputer o nguyen khanh toan mua, gia 690k co sim bo luon, ben.com ban a
Toshiba
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thank bạn

Gửi từ GT-I9100 của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
Linh EDRA
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tình hình là mình vừa lụm đc cái ÚB 3G Viettel đời cũ có Model là E1550, sau đó mình unlock xài đc 3 mạng.
Khi cắm usb này vô aurora kèm sim 3g viettel thì nó nhận ra ngay và lên sóng, truy cập mạng khá nhanh.
Tuy nhiên khi dùng sim mobi hay vina thì aurora lại ko nhận đc (mặc dù trước đó đã unlock và dùng trên máy tính đc).
Đang nghiên cứu cách khắc phục.
@langnhachkiem Bạn thử vào chỗ quản lý cấu hỉnh rồi thêm apn xem
Linh EDRA
ĐẠI BÀNG
12 năm
@minh1991 Heh, mình đã thêm APN và máy đã nhận được sim 3g mobi.
hoi em Paladin mà
paladin thi ban phai set apn thi no moi nhan duoc mang ban a,
Mấy bạn nhức đầu làm chi cho mệt, bán hết mấy cái usb viettel đó đi. Lên mình mua 1 cài xài 3 mạng, mà xài được cho máy tính bảng luôn. Khỏi nhức đầu.
Ủng hộ mình nhà. Nếu cần tư vấn gì cứ aloo....
leminh1305
ĐẠI BÀNG
12 năm
cac absc hướng dẫn e kết nói dcom 3G vinaphone huawei E173U-1 với novo7 aurora với
@leminh1305 Nếu nó tương thích thì nó tự nhận thôi bạn ơi. Không thì sử dụng ÚSB của mình nhé.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019