Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Chia sẽ hơn 10 nghìn cuốn sách EPUB từ Việt Nam Thư Quán [MediaFire]

nguyenkimvy
4/6/2011 18:1Phản hồi: 89
89 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

q_hung
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao mình thấy có 2 part 4 lận, có trùng không vậy các bạn?
có.
The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 10 characters.
ai đọc sắp hết chưa?
có ai chia sẻ bộ truyện tranh thì hay nhỉ?
thank nhé bạn ơi, đang tìm ứng dụng đọc có thể zoom chứ Aldiko không sao mà zoom để xem tranh đc ^_^
Cám ơn sự chia sẻ của các bạn. Đọc xong chắc sẽ thành giáo sư, hé hé hé.
Good luck to you....!
Thanks bạn nhiều nhé, rất bổ ích, mong bạn có những đóng góp tiếp tục cho anh em
one heart
ĐẠI BÀNG
12 năm
fb reader ko đọc đc đuôi Prc
doanhkhoi
TÍCH CỰC
12 năm
@one heart Cài soft Kindle tốt hơn đó bạn!
cảm ơn rất nhiều, không pải xin pass như một số 2pic khác.
Oánh dấu, topic thật hay 😃.. sẽ down thử
longlongcuu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn chủ Topic ơi sao mình down về unrar nó báo cần thêm file 5_2.rar nữa mình thấy có 2 file 4.rar vậy 😔 ???mong bạn xem lại dùm Thanks😃 bạn
CẢM ƠN NGUYENKIMVY RẤT RẤT NHIỀU !!!
playbook của mình có 2 phần mền đọc sách là book reader và playepub mà sao ko doc duoc sach duoi prc nhi.
Thanks chủ thớt nhé!!!!!!!!!!!
myviet123
ĐẠI BÀNG
12 năm
thank! tinh tế nhiều cái hay thật
cattuong19
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cám ơn nguyenkimvy nhiều, quả thật là 1 bộ sưu tập kỳ công. Nhưng mà nhiều file nhỏ quá mà Sony Reader T2 của mình chỉ cho tối đa 1000 books thôi. Bạn có cách nào nối nhiều file ePub lại thành 1 không?
Cả 2 part 4 đều báo lỗi, hoặc bị remove rồi, bác up lại giùm được không? Cám ơn nhiều!
nguyenkimvy
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tmq2003 Tình hình là file của mình bị mediafire remove rồi, một số bị khóa do thay đổi chính sách ko cho upload file bị cắt nhỏ!
Vậy bác up lại mình phần 4 được không, anh em vẫn down các phần kia được mà!
nguyenkimvy
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tmq2003 Mình đã upload lại và đổi phần tên part thành past hi vọng sẻ ko bị xóa.
The file you attempted to download is an archive that is part of a set of archives. MediaFire does not support unlimited downloads of split archives and the limit for this file has been reached---> vẫn không được bác ạ, bác thử up sang hẳn chỗ khác xem nó có chấp nhận không, đừng cho chung vào folder đó nữa hoặc chịu khó up vào Fshare hoặc vn4share cho anh em nhờ!
nguyenkimvy
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tmq2003 Đã upgrage lên premium. bạn tải lại nhé!
@tmq2003 Mình cũng bị lỗi này,k tải đc 😔
Đã tải thành công, cám ơn bác chủ thớt nhiều!
2111987
ĐẠI BÀNG
11 năm
tình hình là vẫn ko download được bác ạ
enbinbnz
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bạn Vỹ tìm xem trong list đấy có mấy cuốn sách của Tác Giả Thiệu Vĩ Hoa không với ( Chu Dịch , Dự đoán theo tứ trụ ... ) hoặc cho mình xin sách trong mấy Folder Khoa Học, Khoa Học Huyền Bí , Trung Hoa, Lịch Sử nhé , mình đang cần gấp để copy vào máy tính bảng Android cho ông già . Thanks bạn nhiều !!!

1 lần nữa chân thành cám ơn bạn 😁
Bạn download các folder Khoa học, khoa học huyền bí, Trung Hoa, Lịch sử theo link ở dưới đây nhé!

http://www.mediafire.com/?44i3mg0ez861s3e,2yvoyjj4hhl2yv3,7nmsxt5wfp6fi60,opvz81ws3ct2ppf
enbinbnz
ĐẠI BÀNG
11 năm
@huyennguyen1507
Chân thành cám ơn bạn, bạn nhiệt tình quá, mình download được hết rồi 😁
@enbinbnz Hì, tại bạn nói copy truyện cho bố nên mình nhiệt tình giúp thôi :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095