Chia sẻ kinh nghiệm chơi Clash of Clans

trick&treat
3/1/2013 2:2Phản hồi: 21.727
21.727 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Monhf thấy k cần thiết p bảo vệ nhà mỏ
Mình vừa p cancel hall 8 ( mất 7 ngày chờ ) ! H ms biết hall cao cũng toàn gặp vip
@TS1196 ko len hall8 thi lam sao co linh lv5? chang le danh bang linh ghe hoai?
Công nhận chơi trò này hay, nếu oánh nhau được giữa clan với clan thì hay phải bít 😁
Sắp có update rồi, bomb5 sẽ thoing minh hơn rất nhiều, lại phải xếp nhà kiểu nhiều lớp thôi
Kai thằng cầm bom ấy hả ?
Hay, game này đúng là càng chơi càng ghiền 😁
Thực ra h mình hơi thấy nhàm rùi ! Mỗi ngày lên chế vài thằng quân đi cướp tiền, lặp đi lặp lại :|
Câu đó e nói lâu rùi mà bác 😆 thể j chả bị đập te tua @@!
DAQ
Trứng
11 năm
Có cách nào để tìm nhà khi mình biết nick của nó không. Khi search để đi đánh toàn bị chọn ngẫu nhiên nên muốn tìm chính xác để chiến đấu. Tại khi kết bạn thì chỉ visit thôi ah. Không đánh nhau được, các anh em chỉ mình nha.
Mấy đứa bạn cùng chơi COC thách đấu với nhau mà khôgn biết sao tìm được nhà của nhau để phang
@DAQ chỉ có cách là cả 2 để số cúp gần = nhau, và chịu khó ngồi search thôi bạn ạ :|
@DAQ ca 2 cung dua so troophies ve 0, chiu kkho ngoi search the nao cung gap. Luu y la ca 2 khong duoc la friend tren game center va cung clan nhe. ;)
Khi nào up full def đã ! Chứ lên hll 8 chứ lên hall 8 cướp đc thì ít mà bị cướp thì nhiều =,= cứ để hall 7 1 lần tổn thất ~70 thằng cướp đc 100k vàng là ok roài
langtu27
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hall 8 cup giữ ở khỏang 1250 .Bây giờ đi cướp GE khó quá vì vào tìm nhà thì toàn thấy nhà nghèo , nhà giàu thì khó đánh . Mà tìm được nhà có trên 130.000 E thì ít vì mỗi lần xây lính lên cũng mất 60.000-70.000 E.=> cuớp được có khoảng 60.000 E nên giờ đánh cướp 1 cách điên cuồng
hall7 thi kiem nha 200-300k moi loai nhieu thiet, vay thoi anh em cu max dêfenses hall7 đi đã.

mình đang rầu vói cái hall9, kiếm gold chán quá
Mới lên lev .30, đang up Hall 6 còn 3 day nữa 😔
các bác up defenses và army (barracks + camps) lên max hết đi, sau đó thì up wall lên max, nói chung là k còn j up nữa mới up hall lên lv8 :-ss
e ngày trước ở hall lv6 k up hết army và storage, nên h hall lv7 đi cướp lúc thừa, lúc thiếu lính :-s
@sir.superman nik ten gi,clan nào, chia sẻ qua coi nhà choi, hehe

minh nik whitelion, clan VN CC XL GROUP
@trick&treat nick e là sir.superman, clan GoodBrothers 😆
các bác nên để air defense ở sâu trong nhà, quanh mấy gold + eli storage, motar và clan cho an toàn 😃
Hall thì vứt ra ngoài cho chúng nó bắn, nếu sập cũng chỉ bị mất vài cúp và 1k gold, 1k eli thôi 😃
Ặc ? Bác cướp kiu j thế ? E chỉ chủ chương cướp vàng k j khác mà vẫn chẳng hết dầu
Công nhận mấy bọn cấp cao hơn mình hẳn chục bậc nó oánh kinh thật, ko đỡ được, 18 giant, 50 archer cấp 4 bom biếc đủ kiểu lại còn cả con thiên thần buff máu nữa chứ, cũng do mình để kho vàng của mình full và trophy hơi cao, lev 30 mà trophy gần 1000
Lần nàominhf gặp mấy anh thiên thần là xác định 😔( nó toàn oánh kai phòng không của mình rùi gọi em thiên thần ra cùng vài chục thằng bb ---->> đội quâ bất tử
@TS1196 mua airbom đi
@TS1196 mua airbom đi
Kai air def yếu xìu , gặp rồng cả 2 kai lao vô mà nó mất có xíu máu :|
ưu tiên up motar và wizardtower trước bác ạ, khi nào 2 cái này max e mới up tiếp canon + archertower + air defense lên lv cao nhất có thể 😃
đánh rồng và thiên thần, thì chỉ có air defense là hiệu quả nhất, nếu như bác đặt nó ở vị trí thuận lợi 😃
Hình như đang update gì hay sao ấy, ko vào đc nhj

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019