Chia sẻ kinh nghiệm chơi Clash of Clans

trick&treat
3/1/2013 2:2Phản hồi: 21.727
21.727 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dungcan_86
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có cách nào mời người vào clans của mình không các bác?
nhacoaoca
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cả nhà ai có tài khoản itunes mà puchase bình thường có thể cho mình mượn đc ko, có tiền mà tài khoản ko thể mua gem đc hichic
dungcan_86
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nhacoaoca Bạn lập đi, mấy phút chứ mấy, cái tài khoản itune nó liên quan đến game centre của mọi người đang chơi game, không ai cho bạn mượn đâu :-<
nhacoaoca
ĐẠI BÀNG
11 năm
M lập cả chục cái rùi mà vẫn k mua đc híc
Công nhận lên Trop 14xx càng ngày càng khó, mình lev 43 mà cứ next mỏi cả tay mãi mới kiếm được cái nhà ngon ăn, còn lại toàn nhà khoai quá:oops: . Nhưng mà vẫn phải đạt đến mức cho phép thì mới gia nhập được cái clan mà bạn bè đang chơi trong đó nên cố gắng lên 1600 rùi vào clan đó rùi sẽ hạ cúp xuống sau vậy 😔
mình chỉ mới lv14 nhưng đã 760 cup goài...mà cũng it bị ai đánh lắm..theo mình các bạn xây theo chiến thuật wuyết tử(ko có ảnh cụ thể khi nào có bác nào ý kiến ct này mình post cho xem) nó nhìn thấy tower bao wanh vàng với el nhiều wá..tâm lý tí nên nó ko đánh...một cách khác đừng bao h để tiền nhiều dễ gây lòng tham..tăng cườg wuân lực cướp vàng là chủ yếu theo mình khai mỏ lux này fế vl..( chiến thuật cho người mới như mình mà mình cho là có thể dùng dx)
@nhockemoo cái game này chả có cụm từ xây nhà chiến thuật nhoé bạn hiền !
mà là chơi theo kiểu cha ông ta đánh giặc ngày xưa,đồng không nhà trống. có bao nhiêu gold vs elix bạn soã hết đi thế là chả bị ai VIẾNG,nếu để gold và elix nhiều thì bạn out 10p có thể có rất nhiều lượt viếng thăm nhà bạn đấy........hi hi hi
xxyyzztt
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình làm mãi mà chưa được cái nhiệm vụ 1250 cúp, để cúp cao quá toàn gặp mấy thằng khoai, khó ăn lắm.
@xxyyzztt khi nao co linh lv5 thi nhiem vu do dat de dang ah ban ah
danheric
TÍCH CỰC
11 năm
@xxyyzztt Theo kinh nghiệm lấy điểm Cup đc 1250 với 7 cấp lính level 3 của mình, mỗi trận dùng 10 bar, 10 arc, 8 goblin, 15 giant, 5 bom, 5 khinh khí cầu, 2 pháp sư, 2 bình sét.
Đầu tiên search thành có air def ở vị trí ngoài mà đánh (tốt nhất là chọn thành chỉ mới có 1 air def và 2 motar). Ban đầu thả 2 bình sét vào motar thủ gần air def trước cho nó banh ta lông. Sau đó nhồi giant vào dập, xen kẽ là 2 con bom chạy phá wall. Sau khi giant đã chui đc vào trong, tuỳ thành yếu hay mạnh mà nhồi vừa vừa hoặc cùng lúc 10 bar, 10 arc, 5 khinh khí cầu, 2 pháp sư hỗ trợ. Sau đó thả tiếp 3 bom cho nó chui vào phá bất kì wall nào cũng đc. 8 goblin thả sau cùng khi trụ đã bị diệt gần hết.

Với số quân và cách đánh ấy, khả năng thành công đoạt perfect của mình là 80%, còn trên 50% để đc vài điểm cup là gần như 100%

Chúc thắng lợi 😆
xxyyzztt
ĐẠI BÀNG
11 năm
@danheric Thanks b, mình hoàn thành nhiệm vụ được rồi. Mình k chơi khinh khi cầu vs wiz, chỉ xài archer, 33, golbin, giant vs bomb thôi. Hihi. Sắp tới là dragon và pekka. Nhưng m thấy chủ yếu để trả thù, chứ đợi nó train chắc là xỉu luôn.

Sent from my iPhone using Tapatalk 2
xxyyzztt
ĐẠI BÀNG
11 năm
Uhm, thanks b nha. Mình mới chơi, lính của m cấp 3 thôi,😃.
dungcan_86
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vào clan
VietNam Soar
Đi các bác 😆
mình cũng lính lev 3 nè, thế mà hiện tại cup đã lên được 1600 rùi, 1250 thì có gì là khó đâu bạn
xxyyzztt
ĐẠI BÀNG
11 năm
@haohanluongson Nick gc haohan là gì z? Add mình đi. keodeobh@gmail.com. Mình đang ở clan Vietnam Soar.
@haohanluongson rảnh thì vào VIETNAM 2013 nhoé pro kkkkk
@diachidep clash của bạn đầy rồi k vào đc
@tkicklankick Bạn qua clan mình nè HANOI CAP. Có nhiều cơ hội cho các mem nhé. Rất xôm tụ
dungcan_86
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vào
VietNam Soar đê 😆
dungcan_86
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có a e nào gần đây thành công hack gem chưa, hay toàn cày đc đô nhưng không mua đc?
các bác cho em hỏi chút em mới tập chơi , các bác hướng dẫn em cách cày gem bằng cách tải app trên freemyapps đc ko. Mình tải đc có vài game là hết rồi ko tìm thêm đc game để tải kiếm Creadit nữa. Với nữa làm sao để vào đc Clans. Mình mới chơi hôm qua , mới lên lv 13. Đang k biết kiếm đâu gem để mua thêm nông dân. Đánh kiếm cup thì đánh đc mấy nhà lại bị bọn nó đánh lại mất hết cup có gì các bác cho em xin cái nick Yahoo để tiện hỏi han. Nick Yahoo của em là : ledinhson29111989
Thanks ! 😔
dungcan_86
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Le Dinh Son 2 http://www.tinhte.vn/threads/cach-kiem-tien-de-mua-gem-choi-clash-of-clans-bang-featurepoints-nhanh-va-don-gian-d.2054184/page-2
Đây bác ơi 😃
Clan Saigon An Choi dang tuyen member có archer 5* tro len. Clan donate nhiet tinh.
leminh1988
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình mới chơi thấy chủ thớt nói bỏ 4 tiếng 1 ngày để cày gold là dùng cách gì để cày vậy
@leminh1988 la giu trops thap, bo 4g mot ngay de cuop gold
Castle và Hall nên để ở đâu ạ
dungcan_86
ĐẠI BÀNG
11 năm
VietNam Soar

vào nhanh nào các bác ơi 😁
Mọi người ơi cái spell factory để làm gì
Có ai biết cái spell factory để làm gì ko
dungcan_86
ĐẠI BÀNG
11 năm
@anhgiai17 Vòng bảo vệ
@anhgiai17 cái này bạn xây lên để mua cái bình sét mầu xanh,bạn xây xong thì vào nhà labo úp * cho nó mạnh nhé. giống như úp lính đấy.sử dụng cái bình sét đấy là khi bạn đi cướp,bạn ném cái bình sét đấy vào đúng cái mortar của nhà bạn đang cướp. nó làm cho cái mortar đấy gần hết máu,như vậy sẽ giảm đau thương cho arc và gobil.
hi hi hi...............
Cái nhà clan có quan trọng không hả mng
@anhgiai17 quan trọng chứ ạ, bác nên đặt nó ở giữa nhà, bao xung quanh là motar và airdefense nhé 😃
@anhgiai17 nếu gia nhập làm thành viên 1 clans mạnh nào đó thì nên để nhà clans ở trung tâm nhé,vì trong nha clans được các bạn donate archer để def nhà roài.
nếu ko ở clans nào thì ko cần nâng cấp làm gì,nhà clans có RỒNG def nhà là ok nhất,vì mình thấy rồng nó phun lửa làm cho cả bầy archer và gobil dựng BIA luôn.
converts
ĐẠI BÀNG
11 năm
1 forum chuyên về COC rất vui và có thưởng gem cho thành viên mời ae vào thảo luận và trao đổi kinh nghiệm nhé !
http://cocvietnam.com/forum/index.php?app=referrals&reff=34
@converts ông này là admin của web này đúng ko?
lừa đảo hả ?
sao tôi đắng ký xong mà link giới thiệu của tôi bị lỗi vậy?
rất chi là khó hiểu,cái link để giới thiệu của mình ko ai vào được để kiếm gems
đúng là admin lừa đảo
converts
ĐẠI BÀNG
11 năm
@diachidep Mình là thành viên thôi bạn.Cái link giới thiệu nếu bạn đang đăng nhập tài khoản thì click sẽ bị lỗi nhé bạn thử out nick ra rồi click vào sẽ được ngay.bạn giới thiệu cho người khác thì người nó ko ở trong trạng thái đăng nhập thì sẽ được thôi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019