Chia sẻ kinh nghiệm chơi Clash of Clans

trick&treat
3/1/2013 2:2Phản hồi: 21.727
21.727 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Clan saigon megai tuyển thành viên , ai lv > 50 , có arc 5* chơi nhiệt tình join clan nhé 😁
- Mới thành lập clan VietNam Q10 mời anh em vào chơi , ko cần cấp độ , hii . Vui là chính , mại dzô nào pà kon .
- VietNam Q10 nhé anh em , thanks
Đang có ít itune gift dùng để nạp gem mua nông dân, ai cần pm nhé 😃
long9130
ĐẠI BÀNG
11 năm
@haohanluongson bao nhiêu bác ! nhắn tin số lương sms cho e đc ko ? 0906849123

Sent from my iPad using Tapatalk HD
@haohanluongson bác cho cho e chữ ký đi nhoé !
zhangphi
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vietnam-rocks! Welkom all you
ae nào ở việt trì thì vào clans VIETTRIPHUTHO nhoé !
SG-VietNam 2013 tuyển mem!
Clan vui vẻ, đoàn kết, donate nhiệt tình, 8 hết mình.
Đặc biệt rất hay offline!
Welcome to our family! ;)
mình mới chơi , có cách nào kiếm gold nhanh ko mấy bạn 😃
@KhangNghi Có, nhanh nhất là nạp gem, tiếp theo là cướp. Nâng cấp quân cho khỏe rồi chiến.
đã có diễn đàn dành riêng cho COC việt nam nè, các bạn vào đây giao lưu chao đổi lập nhóm có đủ cả...
http://cocvietnam.com/forum/index.php?app=referrals&reff=33
Em mới lập clan Vietnam Legend hôm qua, tên leader Pia Didado. Hiện tại đã có 22 thành viên. Em đặt giải thưởng cho 2 người đứng đầu về bảng xếp hạng của donating hàng tuần. Phần thưởng 500 gems/ người.
Clan thường xuyên off vào cuối tuần tại HCM.
Mong anh em ủng hộ, gia nhập cùng em, có gì trở ngại em sẽ support hết lòng trên ấy.

duylinh9
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mọi người cho mình hỏi có nên mua lính rồi đi đánh campain ko, thấy phần thưởng ít quá, eli thưởng còn ít hơn eli đầu tư vào đi đánh,
@duylinh9 Mấy map đầu nó thế càng về sau càng thưởng nhiều, có trận lên tới 600k gold và 600k eli đó
@haohanluongson Nhưng độ khó nó tăng lên chục, thậm chí cả trăm lần đúng ko bác 😆
duylinh9
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thanks bác, tiện thể cho mình hỏi
- Bác còn thẻ gift itune ko, giá bn vậy.
- khi mình bị đánh sập hoàn toàn thì tiền và eli trong store có mất hết ko, hay tn, tại toàn thủ thành công.
- tại sao e thấy nh người toàn vứt nhà chính ra ngoài, còn nhà clan lại để sâu bên trong thành, ko biết để làm gì.
Thanks bác
@duylinh9 Answer:
- Bác ở đâu?
- Không bị mất hết golds + elixirs trong storage, cao nhất là 200k mỗi loại. Phụ phí thêm tùy vào đối thủ của bạn thua level hay cao hơn level của bác 😆
- Vứt nhà chính ra ngoài, là những người chơi theo lối Farming, tức ko quan trọng cúp, chỉ muốn săn golds + elixirs thôi. Townhall nằm ngoài, thường dễ bị tấn công nhất, mỗi khi bị sập, mình được 12h shield nhằm bảo vệ tài nguyên không bị cướp nhiều lần.
@stupidl0ved e xin đính chính lại vs bác là vừa tối hqa e cướp đc 1 nhà gần 400k gold và 360k eli ạ 😃 chứ k phải max là 200k mỗi loại 😃
còn nhà clan đặt sâu trong cùng vì còn chứa quân của mọi người trong clan đã donate cho bác, cũng là 1 phương pháp bảo vệ nhà tương đối hiệu quả, bên cạnh các defense có sẵn 😃
converts
ĐẠI BÀNG
11 năm
@sir.superman chuẩn ạ e đi cướp 3 400 đầy ra >200 thì khỏi nói làm j có max 200k.
nhà clan đặt sâu bên trong là vì clan donate archer nên đặt sâu trong thì archer sẽ đứng ở trong tường bắn ra ngoài nên hiệu quả hơn
danheric
TÍCH CỰC
11 năm
@sir.superman Lượng gold & eli khi bị đánh sập sẽ mất 25% tổng giá trị đang có. Bởi vậy có thể kiếm đc 1000k nếu địch trữ 4000k ^^
duylinh9
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thanks b, m ở hà nội, cày gem khổ sở qua
dungcan_86
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có vụ cướp cả 7 800 mỗi loại kia kìa
thanhmklc
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mọi người bày cách lấy dark đổi phương nhanh ko. mình muốn có Kinh 😆
danheric
TÍCH CỰC
11 năm
Có 1 thắc mắc xin hỏi: khi mình nâng cấp lính trong labor, mình upgrade labor thì phần nâng cấp ấy vẫn chạy mặc định cùng lúc phải ko?

Clan mình là Raica. Mới 4 thành viên. Donate đc 6 quân đầu từ level 3. Welcome 😆
duylinh9
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hướng dẫn cai phần mềm tự động tìm nhà >150k Gold trở lên trong Clash Of Clan (ngày kiếm vài triệu là bình thường)
Đối với nhưng nhà đã lên Town Hall LV9 việc tìm nhà có nhìu tài nguyên rất khó, phần mềm ...này sẽ giúp các bạn tìm nhanh hơn..., với nhưng nhà không đạt yêu cầu <150k Gold sẽ tự động bỏ qua và vẫn trừ tiền bình thường.
Đây là app trên cydia mình muốn giới thiệu cho mọi người có thể h@ck cả game Online và Offline trên iOS tuy nhiên lại cần point để mua Mod h@ck (Mod Points)
Hướng dẫn:
• Mọi người vào cydia và add source http://cydia.imodgame.net/
...• Vào source đó tìm app iModGame và cài đặt

• Cài đặt xong lúc này bạn chưa có Mod Points nào. Vào mục Account góc trên cùng bên phải, dùng Gmail để Reg tài khoản, Login - bấm Link Device sau đó bấm Thanks Inviter để được 50 Point Free. Các bạn nhớ Say Thanks invites và điền
code: 156206
để đc 50 points đầu tiên
Các bạn thanks xong inbox mình để mình treo lên đầu page để mn thanks và kiếm điểm nhanh.
• Sau khi mua Mod h@ck xong thì phải Enable Mod (Research (GL,150k) mới có thể h@ck được.
*Chú ý: Mỗi máy chỉ được 1 lần Say Thanks Inviter*
• 1 Mod h@ck giá ~100 Points và mỗi Mod h@ck như thế được dùng vĩnh viễn.
• Các bạn cũng có thể mua Points với giá 10$ - 1000 Points
Để kiếm được nhìu point hơn bạn giới thiệu thêm và chia sẻ code của bạn cho người tiếp, cả 2 sẽ được thương thêm 50 điểm
Phần mềm này còn hack được 1 số game khác, mình chỉ giới thiệu cách hack cho game COC, các game khác tương tự.
danheric
TÍCH CỰC
11 năm
Theo suy nghĩ của mình, đúng là việc hack hay tìm kiếm tiền để vào app mua gem có thể giúp thành mình mạnh hơn và tiết kiệm đc thời gian xây thành, nhưng việc tự khả năng mình với những nhiệm vụ tặng gem trong game mới giúp mình cảm nhận đc sự thú vị của ng viết phần mềm trò chơi ấy tạo ra.

Tui đôi khi đang xây thành, chỉ có 2 builder (lí ra là 3, vì ban đầu chơi ko biết sự lợi hại của gem nên đã phung phí khá nhiều khi upgrade) nên cũng thấy nản khi chờ đợi quá lâu. Nhưng khi rảnh xem clan đứng đầu thế giới North 44 gì ấy thì bỗng nghĩ: mình độc bá thiên hạ, chả ai dám đánh mình thì còn gì hứng thú của những buổi đầu lập nghiệp công thủ loạn xạ nữa...

Thôi thì cứ tận hưởng từ từ. Ko cần phải vội ^^
dungcan_86
ĐẠI BÀNG
11 năm
V
Chuẩn men, thấy thằng jao ở top 1 không hiểu nó chơi game làm j không biết 😆
Hall 10 có 5' nó full hết sạch, thằng ấy bị dở hơi :-j
ae lưu ý: townhall10 search match gặp hall8 ăn tối đa 150k gold nha các bác. bác nào thích farm gold thì khoan lên hall10 vội ;)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019