[Chia sẻ] Những bức tranh được vẽ bằng S-Pen của Samsung Galaxy Note

kao_cuong
11/2/2012 15:13Phản hồi: 206
[Chia sẻ] Những bức tranh được vẽ bằng S-Pen của Samsung Galaxy Note
Xin chào tất cả các anh em trong diễn đàn, hiện tại mỗi chúng ta đều sở hữu cho mình một chiếc điện thoại, mỗi một chiếc điện thoại đều có những điểm riêng và điều quan trọng là chúng ta yêu những điểm riêng đó 😁

Galaxy Note là một chiếc điện thoại đã tốn kha khá giấy mực của báo chí, truyền thông và những thành viên bàn luận vì Note rất đặc biệt : To, Mạnh và có S-Pen 😃 To cũng có nhiều máy rùi, Mạnh cũng càng nhiều, và S-pen là một chiếc bút độc đáo hơn cả ^^ S-Pen giúp chúng ta ghi chép, chụp ảnh màn hình, ghi chú... và tất nhiên là vẽ ^^
Đây là thông tin về S-Pen trên diễn đàn :D
Đây là một số bức tranh được các họa sỹ Việt Nam vẽ bằng bút S-Pen theo chủ đề " Sát thủ đầu mưng mủ"😃 Khá ngộ nghĩnh và hài hòa 😃 ( Sưu tầm trên FB Samsung)
[​IMG] [​IMG]
[​IMG] [​IMG]
[​IMG] [​IMG]
[​IMG] [​IMG]
Rất đẹp đúng ko ^^ Còn nếu Pro hơn nữa thì bạn sẽ vẽ được thế này ^^
206 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

trungpr0z
ĐẠI BÀNG
12 năm
chỉ thấy thèm thôi, ko có ý kiền gì sất 😃
Mình từ ngày có note cũng tập vẽ. Mà xấu ko dám mang ra khoe
Bác cứ đóng góp đi cho vui ạ 😁
huyet1109
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn thèm wá nhẩy, mai mốt mua cho con vợ 1 cái xài thử hjx
Đang dùng nhưng ít vẽ 😆 Em nó chạy mượt mà quá !
ước j mình có 1 cái....đẹp ghê....!
Khiếp cái ông vẽ steven job thật , chắc tốt nghiệp loại giỏi trường Mỹ thuật quá
appleshit
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cũng được thôi chứ gì mà khiếp pác, ổng nhìn vào màn hình mà vẽ còn chưa giống lắm, ông bác mình chỉ cần nhớ mặt ai đó thôi là vẽ ra y chang rồi, không cần phải vừa nhìn vừa vẽ,😁
Mới đầu cũng nghĩ như mọi người rằng anh đó vẽ thường thôi. Nhưng khi vẽ trên note rồi mới thấy anh ta vẽ giỏi. Vì vẽ trên kính khó hơn vẽ trên giấy+ ko thể tùy chỉnh được nét đậm nhạt như ý... chắc fải cao thủ vẽ thì mới đc samsung họ chọn đễ vẽ
bác ơi e cũng vẽ nhưng ko dùng note mà dùng delkstreak thì có đc trưng bày hông
Hix càng nhìn càng thèm thôi 😁
Kacey
TÍCH CỰC
12 năm
vẽ đẹp thật 😃 làm mình cũng thích Note nữa 🆒
hay wá, cảm ơn bác đã chia sẻ nhá ^^
Mình cũng có ý định lập topic này từ trước tết nhưg mà hơi gà về web nên bi h thấy topic của bác mà khoái quá 😁
Bác cho hỏi luôn là làm sao để up những ảnh lên mà to như vậy nhỉ, m thử đính kèm thì nó bé xíu à
Bác ơi, bác dùng Note làm bộ Sát thủ đầu mưng mủ SS Note Version đi bác. Bác có ý tưởng và hoa tay ghê, vẽ đẹp thật
Bác up lên một trang web cho up ảnh như flickr hay photobucket ấy, sau đó chuột phải save link url của nó hoặc sao chép nó rồi paste vào cái chỗ insert image trong ô post reply của bác là đc mà :D

---------- Post added at 09:21 AM ---------- Previous post was at 09:20 AM ----------

E cần phải luyện thêm bác ợ, e đang tập vẽ Shin bút chì. he he

---------- Post added at 09:22 AM ---------- Previous post was at 09:21 AM ----------

Thoải mái đi bác ^^ E cũng muốn coi các máy khác nữa "D
Cũng vì cây pút cho nên hồi mới ra là tôi mua liền. Nhưng sau khi ngộ ra cầm cây pút ấy không đơn giản vì mình không thuộc típ vẽ vời cho nên chóng chán cộng lại thân hinh to ngoại cỡ cho nên giã từ em nó. Cồng nhận nét vẽ đơn sơ nhưng thật ra không dễ. Chủ thớt có hoa tay cho nên mới vẽ được. Dù đã từng trãi với em này nhưng đôi khi có dịp nghe lại QC vẫn thấy xao xuyến. Đúng là 1 Điện thoại thông minh và rất Pro.
Hii, biết đâu sài lâu hơn nữa thì bác đã không chán sớm thế 😁 Từ đầu e cũng lo ngại vì to, sau đó càng ngày càng thích và k nỡ dùng một ẻm nào bé hơn đc :D Còn chuyện hoa tay hoa tiếc thì e thấy k cần phải có, quan trọng là cái ý tưởng thôi ạ :D
đẹp quá nhưng mình k0 có hoa tay 😁
blue1231988
ĐẠI BÀNG
12 năm
quá tuyệt vời 🆒..........
Em sở hữu Note nhưng không hề biết vẽ chút nào. cũng đã thử vẽ nhưng xấu không đỡ nổi. >.<
hay quá bác ạ rất đẹp và phong phú hy vọng được xem thêm sát thủ đầu mưng mủ 😆
Uppp, mong sớm có anh em chia sẻ 😁 :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019