CHIA SẺ phần mềm touch copy 11 full .... tương thích IOS 5

kratos93
2/11/2011 18:25Phản hồi: 33
hôm nay mình xin chia sẻ với các bạn phần mềm touchcopy 11 chạy trên PC nổi tiếng với những chức năng như copy ảnh, nhạc, video,v...v... từ idevice của mình, đặc biệt phiên bản 11 này hỗ trợ ios 5 và không yêu cầu máy phải jailbreak !
Đầu tiên các bạn download phần mềm trial ở đây: http://www.wideanglesoftware.com/touchcopy/download.php
Sau đó là 2 file sau đây: File name: TouchCopy.exe File size: 18.46 MBFile name: myass.lic File size: 0 Bytes

Cách Install:
B1: cài đặt phần mềm như bình thường
B2: copy file TouchCopy.exe vào cùng thư mục với phần mềm vừa cài đặt ( overwrite )
B3: trong phần đăng kí chọn browser key rồi tìm đến file myass.lic vừa down ở trên sau đó active! vậy là xong

Lưu ý trong phần tìm key các bạn nhớ chọn all file ở mục file type để nó hiện cái file .lic lên nhé
chúc các bạn thành công !
33 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dickyboy
TÍCH CỰC
12 năm
Cho mình hỏi co tương thik cho IP 3G, 3GS màh OS4 hok bạn
tương thích hết bạn ạ 😁
binghia
TÍCH CỰC
12 năm
==> Cho mình hỏi coppy từ PC vào Idevice có được ko? hay chỉ 1 chiều từ idevice....?
Tommy297
TÍCH CỰC
12 năm
Cái này trước mình có reg 1 cái định share cho pa con xài nhưng nó active bằng net nên thua,Cra.. thì toàn bản cũ..Nói chung mình kô quảng cáo nếu ai muốn xài cái nào thì xài,kô có ý gì đâu nhé chủ topic,có gì hay thì share cho pa con xài chugn cho vui thôi
Đây là phần mềm của mình reg bạn có thể xầi thử,copy qua lại đc hết,luôn cả danh bạ,music,movies,convert,epub ( ibooks )
http://www.tinhte.vn/f165/im-too-ipad-mate-platinum-new-595194/
binghia
TÍCH CỰC
12 năm
==> Nếu đúng là coppy qua lại được hết thì phần mềm này hay đấy....! Nhưng có cái này:
1. Đã ok cho ios5 chưa?
2. Coppy hình vào cameraCroll có bị lỗi không hiển thị hình trong cameracroll trong Idevice không?
Tommy297
TÍCH CỰC
12 năm
Bạn thử xem còn làm đc nhiều hơn thế nữa,mình post bài này cũng khá lâu rồi,FULL SUPPORT iOS5 ! convert,copy,download,creat ringtone,copy contact ,v,v... tự bạn khám phá 😁
binghia
TÍCH CỰC
12 năm
==> Bác có hướng dẫn cụ thể tí được không! Mình đã cài đặt, phần mền đã nhận Ip4 ios5 nhưng có điều chỉ có 2 mục là music và video..còn hình ảnh chẳng thấy đâu.......!
pác up lại giúp e file myass.lic với.die rùi
tks ạ :">..e làm đc r
nvbacbk
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hi,
Em ngu si dốt nát, chạy đến bước 2 thì ok, nhưng làm thế nào để chạy tiếp bước 3 thì chịu, vì nếu mở chương trình này ra thì nó yêu cầu chạy trial 15 ngày hoặc active hoặc mua bản quyền, mà active ngay nó đòi key...
Cứu với...
bạn chọn browser đến cái file key mình bảo là ok mà, không thì bạn kéo thả nó vào cái khoảng trống ở phần active ý ! goodluck
Mình đã Active xong rồi nhưng không hiểu sao khi bật chương trình lên thì Touchcopy không thể dò tìm được Iphone là thế nào nhỉ. Đề nghị chủ thớt giải thích giùm ae cái.
ban oi minh lam theo huong dan cua ban nhung ko activ dc no hien len nhu the nay : your activation code is invalid
Activation Attempt Failed .ban giup minh voi ,,,,,, thankssss
:eek:
Bác nào có link cho mac kg ạ 😔
mình không dò được

---------- Post added at 11:01 AM ---------- Previous post was at 10:59 AM ----------

mình cũng y chanh như bạn................?
@caromvn
Mình cũng bị vậy,co ai bít cách ko,mình dùng ip 4s ios 5.1
Bạn ơi! Up lai cho mình file myass.lic với, link die rồi! Thanks!
Chaukevin
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đúng rồi, đang cần mà link died òi, ai giúp với.
mình cũng đang cần link file Myass.lic die rồi
Bác chủ thớt up lại link giúp ACE đi, link bị die:
- File name: myass.lic File size: 0 Bytes
Cảm ơn bác nhiều!
taieuro
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn có link nào không phải fileserve không? Nó bắt trả tiền mới cho download :d
Bạn ơi! Up sang MF đi. Cái nì nó bắt trả tiền mới cho down TouchCopy.exe và myass.lic. Cảm ơn nhiều!
kimphilby
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bây giờ cái j cũng tiền hết rồi 😕 Down nhanh ở đây trước khi nó die 🆒
Code:
http://download.so1vn.vn/touchcopy-11-03-with-c r a c k/
link die roi ban oi
mình up lên mediafire cho bạn nào cần:
http://www.mediafire.com/?a43386i8svvs7te
@lovekieu cảm ơn bác nha
chao các bậc thiền bối cho mình xin touchcopy tương thích vói 4s minh xin cam ơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019