Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Chia sẻ phương pháp tự học Anh ngữ trên Android - Đừng quote cả bài dài

poisonpure
19/11/2011 1:28Phản hồi: 648
648 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bạn poisonpure ơi, mình đọc topic thấy bạn nói "đa số phần mềm dạy tiếng Anh trên iOS đều là song ngữ", nhưng mình tìm mấy cái như vậy khó quá, mà có cái nào đc đc chút thì toàn là thu phí (mình xài iPad2 3G, mới lụm về là em nó bị 4.3.5 luôn không JB gì được). Bạn có biết phần mềm hay, hoặc file nghe giống vầy mà toàn tiếng Anh không bạn? (cái VOA special English thì nó nói chậm quá).

Nếu có thì bạn giới thiệu giùm mình nhé, mình thấy nghe toàn tiếng Anh phù hợp với mình hơn. 😁 thanks bạn
ere6083
ĐẠI BÀNG
12 năm
hay quá
bai viet rat có ih
alt4ever
TÍCH CỰC
12 năm
đánh dấu phát, tối cài vọc thử 😁.
habaoanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
đánh dấu phát, cảm ơn bác nha
leminhluong
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thank chủ thớt. Bai viết rất bổ ích. Xin đính chính rằng AMP 2.0 vẫn có tính năng hiện bài chữ. Đó chính là lyric đi kèm. Bạn chỉ cần vào menu -> lyric là okie. M cũng nghĩ pm nào cho hiện lyric đều okie
Mình test rồi! Bản 2.0 mỗi lần next bài vẫn không auto hiện text. Phải làm thủ công. Mà mỗi lần hiện text lại che mất giao diện.

Sent from my GT-N7000 using Tapatalk
crabs
CAO CẤP
12 năm
Tks bác. Để thử trên wp thử xem sao
ôi không còn gì để nói hãy trang bị cái này thật tốt. tiêng anh mình kém quá nhiu luc nc với em siri tính năng tuơng tự iphone trên android mà không bit nói.thank bác chủ nha
Hay quá, không có cho iOS nhỉ 😁
anhlam08
ĐẠI BÀNG
12 năm
cám ơn chủ topic ....
cảm ơn pác! em đang down phần 1 về thử xem sao! nếu hay thì sẽ chiến tất ^^
ko cần android mới dùng được. trong các file mp3 đã kèm theo lời rồi, sử dụng bất kì một trình nghe nhạc nào hỗ trợ hiển thị lời bài hát đều có thể học được. trên Symbian thì dùng ttpod chẳng hạn, tốt chán
rainmaster
ĐẠI BÀNG
12 năm
Siêu bổ ích đây.
tuzebra
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hay qua! Tks ban 😁
buồn vậy 😔 không dow gì được từ mediafire
woanh dấu
2222222222222222222222222222222
Keo.Lac.
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái này có lâu lắm rồi 😁,mình vẫn nghe hàng ngày nè.
dungxo123
TÍCH CỰC
12 năm
vote cho 1 phiếu nhé
Chương trình Dynamic English của đài VOA thì học bằng điện thoại nào chả được, mình đang học bằng con N6230i cùi ghẻ nè.

Có nhất thiết pr cho Android thế không?
thế máy bạn có hiển thị lời không. chứ nghe mp3 thì mình nghĩ đt nào chẳng nghe được.
hihi, để mai tải dần về máy học. Mà cái này có thể dùng trên hệ điều hành khác mà. Đâu riêng android
Mình nghe cái này đúng 1 năm rồi, cái này của VOA, đúng là nghe cái này dễ chịu và trình độ mau lên thật 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019