[ Chia sẻ ] ROOT LG P970 V20B OK ........Test thành công 100%............!

Thảo luận trong '[Android] Nâng cấp Firmware' bắt đầu bởi fonglei, 9/2/12.

1. hoanganh85vnzoom

hoanganh85vnzoom Thành viên

mình cũng k root được con này với rom 2.3.4 v20b

2. isabinh

isabinh Thành viên

Các anh cho em hỏ là máy em L07C đang sử dụng androi 2.34 với tên máy là P970. Máy mua tại Hoàng hà người ta đã làm thế rồi. Máy chạy ngon lắm nhưng phiền mối cái là 3G lúc chạy vèo vèo, lúc lại dờ đẫn.
    Các anh cho em xin ý kiến để khắc phục vấn đề này với ạ.

3. bshuy2003

bshuy2003 Thành viên

Cài rom zeus v6 đi, có tiếng việt, chạy vèo vèo... khỏi phải bận tâm gì đến rom gốc.

Sent from my GT-P7500 using Tinhte.vn

4. akirananoka

akirananoka Thành viên

em up lên được v20e bằng file và cách trên đây nhưng sao nó kêu là vẫn chưa root được vậy mấy anh?

5. isabinh

isabinh Thành viên

Anh bẩu em với, cài cái đó thì chữa được cái lỗi 3G phải không ạ

6. isabinh

isabinh Thành viên

Các bạn cho hỏi là làm theo cách ở trang 1, sử dụng win 2003 được không hay XP hay win 7?
    mình muốn lên bản 20E hay bản nào đó mà sửa được cái 3G của V20B phập phù. Muốn lên tiếp bản V20E hay bản khác thì làm thế nào. có làm bằng cách này được không?
    Xin cảm ơn!

7. soackvm

soackvm Thành viên

Root rồi có lên đc 4.0 ko hả các bác ????

8. cuong.seven

cuong.seven Thành viên

LG P970 chưa hỗ trợ android 4.0 mà bác. Cố chờ đi bác, thấy đồn là quý 3 mới hỗ trợ

9. phuhoang247

phuhoang247 Thành viên

LGP970 v20E của mình cũng không rôt được..chạy xong hết, flash file superuser.zip lun rùi..restart lại máy..check trong máy không thấy app superuser, cài thử Rom manager thì bị báo là máy chưa Rôt :(. Mình Up lên 2.3.4 v20e bằng updatesoft của LG thì bây giờ thấy máy lúc nào cũng chạy hết 80% RAM :((

10. tuoitre116

tuoitre116 Thành viên

hix máy tui LG p970 v20b 2.3.4 ma sao tui cai adobe flash khong được vậy. đã cài bản 10.1 -> 10.3 -11. ma khong co bản nào cài được mọi người giúp đỡ đi( kiếm trên mạng hoài không ra) tiện thể anh em chỉ cách unroot LG p970 lun nha. sẽ hậu tạ

11. cuong.seven

cuong.seven Thành viên

Bác làm lại các bước như trên nhưng bỏ qua bước 8 để unroot nhé

12. tuoitre116

tuoitre116 Thành viên

vậy làm sao để cài đặt adobe flash cho LG P970 hả bác em cài hoài không được. cảm ơn bác

13. cuong.seven

cuong.seven Thành viên

Rom gốc có cài đặt sẵn rồi mà bạn. adobe flash 11 mà. Bạn seach trên google play ý. Bạn cài nó lỗi thế nào?

14. trakiho

trakiho Thành viên

Bạn thử file này nhé, mình cài thành công trên P970 đấy. Link: http://www.mediafire.com/?ga1f4rru1p52ozs

15. mohung

mohung Thành viên

bác nào đang dùng v20e test hộ em cái GPS nhớ là GPS nhé không phải định vị bằng mạng di động đâu nhé. các bạn vào vị tri và bảo mật, bật hộ GPS và tắt sử dụng mạng không dây. rồi test hộ mình cái xem có dùng được không nhé. thanks

16. mohung

mohung Thành viên

qua sử dụng mình thấy nó không khác gì bạn ak. hehe up mất công.

17. mohung

mohung Thành viên

bác hãy khôi phục cài đặt gốc cho máy rồi vào market tải lại là ok

18. baggio85

baggio85 Thành viên

bác nói cụ thể bươc 2 đi. e làm k đc. chế độ bộ lưu trữ thứ cấp là ntn vậy

19. lemjnh

lemjnh Thành viên

bác oi em root xong no cu chay logo lg lien tuc k vao dc rom bác giúp em với :(

20. baggio85

baggio85 Thành viên

full wipe rồi làm lại xem