[ Chia sẻ ] ROOT LG P970 V20B OK ........Test thành công 100%............!

fonglei
9/2/2012 10:54Phản hồi: 92
92 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tuoitre116
ĐẠI BÀNG
12 năm
vậy làm sao để cài đặt adobe flash cho LG P970 hả bác em cài hoài không được. cảm ơn bác
cuong.seven
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tuoitre116 Rom gốc có cài đặt sẵn rồi mà bạn. adobe flash 11 mà. Bạn seach trên google play ý. Bạn cài nó lỗi thế nào?
@tuoitre116 Bạn thử file này nhé, mình cài thành công trên P970 đấy. Link: http://www.mediafire.com/?ga1f4rru1p52ozs
@tuoitre116 bác hãy khôi phục cài đặt gốc cho máy rồi vào market tải lại là ok
bác nào đang dùng v20e test hộ em cái GPS nhớ là GPS nhé không phải định vị bằng mạng di động đâu nhé. các bạn vào vị tri và bảo mật, bật hộ GPS và tắt sử dụng mạng không dây. rồi test hộ mình cái xem có dùng được không nhé. thanks
bác oi em root xong no cu chay logo lg lien tuc k vao dc rom bác giúp em với 😔
phongsfone
ĐẠI BÀNG
12 năm
@lemjnh Bạn alô tôi giúp bạn được. tôi ở hànội
@lemjnh Lên zues luôn đi, rom đấy chiến tất cả hàn lẫn viêt, tự tìm gg nhé
@phongsfone
@phongsfone bác ơi bác có sử lý dc vị mất bộ nhớ trong của em ku 5900 này k ạ 😔 em của em lắm bệnh quá >"<
😃 da lau ko ve gap cac bac o topic nay...nho bshuy wa...sieu nhan cua p970 😃 co tin gi moi cho black chua cac bac hay van zeus ah? du sao cung cam on bshuy va cac anh em p970 da huong dan minh vao the gioi androi va su dung ok con p970 cua minh...lau roi minh ko ve topic vi minh len s2 va gio dang la galaxy note

Gửi từ GT-I9100G của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
tuoitre116
ĐẠI BÀNG
12 năm
ai cho cái linke hướng dẫn root v20f tương tự v20b đơn giản dễ làm. cảm ơn nhiều nha
tks bạn. đã root và thành công
toby2vienbi
ĐẠI BÀNG
11 năm
để thử xem sao hihi
thanks chủ topic đã chia sẽ cùng mọi ng`
Thanks, Đã root thành công. Nhưng lại bị mất mạng, máy không nhận dc thẻ sim.Các bạn giúp mình với
có ai dùng framaroot để root chưa??
Root máy này và nhiều loại máy khác bằng công cụ V3 root của tàu hoặc kingo root, rất nhàn nhã!

Sent from my LG-F320L using Tinhte.vn mobile app

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019