Chia sẻ , thảo luận về thủ thuật game hot Eternity Warriors 3

leeok91
20/4/2014 13:39Phản hồi: 1.228
1.228 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vẫn chả đc cl gì các bác ạ 😔
trngthuy
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tự sướng thành quả sau bao ngày mò mẫm, thử các loại thuốc 😕
hungkiday
ĐẠI BÀNG
10 năm
@trngthuy 79 triệu @@
Tất cả các loại game mình chơi trên máy mà
Chỉ mình cái game này là ko hack dc gem cho các bác. Mấy hôm nay ko vào cày bos kiếm cánh với vk dành tg đi kiêm phần mêm mà chả đc cái j. 😔 chán vl.
trngthuy
ĐẠI BÀNG
10 năm
@koreaPRo Nghe nói bạn có công nghệ hack gold mà, xài đc hok?
@trngthuy Thì cũng chỉ là mấy game vỡ vẩn ấy mà. Game hay thì ko hack đc . đớt mới ra game này hack đc drop item chơi đc 3 ngày nó band nên h cũng chán
trngthuy
ĐẠI BÀNG
10 năm
Game này ko bit qua update có fix nhiều ko, chứ độ này vài hôm là tàn. Vì ko cần phải cày cũng có full bộ đồ vip và chỉ ăn nhau ở thằng nào bạo hack hơn thôi.
@trngthuy Thế là thế nào mình không hiểu ?
@trgthuy Bác này cung hack dc à.nhiều gold thế
Thông báo cho tất cả ae trong guild . Nếu vào game có ai yêu cầu kết bạn mà ko phải người vn thì tuyệt đối ko cho. Vì trên diễn đàn glu đã có rất nhiều ng bị đưa lên đó toàn thấy ae vn cả. Hiện nay trên glu có nhiều người lên đến lv 56. 57. 58 . Mà gs chỉ có 450 .Nên glu đang xem xét nhũng người này. nên các bạn cần chú y.
khoang thứ 5 glu sẽ có một bản bảo trì game nhưng ko biết mấy h và bảo trì cái j.
Nếu ae cài hack thì thứ 3 hay thứ 4 gì đó nên gõ bỏ hack ra và làm cách seve game ( ai mn hỏi thì pm tôi.)
Còn đây là nhũng cái tên tôi đọc đc o diễn đàn glu ai có tên thì cận thân.
HE98vn . Lv 40 gs 109
Midvn.lv50 gs 2008
Tungo.lv48gs1203
Có mấy cái tên nũa mình nghĩ là của nước ngoài.
Mình ko thể bot link lên đây cho các bàn đc nên đành viết như vậy ( tại sao thì quay về pasr 1 mà đoc.)
chắc chắn game này ko chỉ hack dama + gem mà còn hack đc cả lv nũa.
May mắn là ae mình ko hack lv.
Có j mn hiểu thêm nũa các bạn lên diễn đàn glu dk fc hoăc gole xác nhận tk là vào đọc và chém gió thoải mái
Farm con boss 1 dấy bạn
@hungcuong1188 tình hình là mình lỡ leo tháp 165 rồi... vẫn thiếu 2 món mới đủ set. ko biết đợt này glu có cho vé đi nghỉ lễ ko nữa... đang farm pet... mong là chiều sẽ dc.
ai muốn hack vàng thì hack rune rồi bán...đừng hack nhìu là dc...

Sent from my IM-A850S using Tinhte.vn mobile app
@anhdungkorea E là e thích cái hack rune của bác nói đó.chờ bác public thôi hihi
@traibattuub rồi a sẽ public cậu là top đầu tiên....dc nhận...😃

trngthuy
ĐẠI BÀNG
10 năm
@anhdungkorea Liệu có hack dc dữ liệu máy chủ?
@anhdungkorea Nếu đc em xin lót dép 1 slot đợi bác share cách hack rune. Thanks bác.
rùi event tiếp theo ko bít là cái gì
Cái phần mêm mấy ae tôi sự dụng thì hack đc tất cả các game glu . Nhưng chỉ trừ cái game này là ko hack dc vì nó onlie . mình cũng biết đc cách guildvn chuyên khoản gem ntn rôi. Các bạn chờ bọn ttôi thêm một tg nũa. Đang ttìm cách để hack đc cái game này
@koreaPRo hack dc pmm cho những thằng 5x như bọn tui ngay nha bác để chém với cái guiVN 😁
event lần này là gì đấy mọi người.thấy bảo là thứ 5 này là lần quét hack cuối cùng hay sao ý
@hungcuong1188 Leo tháp bác ơi.
@uplevel100 ok bác.ai leo tháp lần này thì để ý vp nhé.không ngày mai nó update PvP và map mới mà không được chơi thì phí lắm 😁
@hungcuong1188 cứ quốc tầm 300k là ok lên 165 thui tui leo ầm ầm mà chưa bị baner :D
@ruaxebottuyet Tôi nghĩ là trc khi PvP nó sẽ quét kỹ hơn những lần trc nên bác cẩn thận. Cứ 165 nhiều vào rồi PvP ngắm a e chơi nhé :D. Full set ko hack đêk lên nổi 150 đâu
@ndv0911 mình 140 thôi, ngày trước 150 ra đi mất em mage và cu monk rồi :D
Đúng ra là dam con War > con Mage. Att con Mage là ~3k6 lắp rune tím 10% đánh quái thường cửa 111 endless đc 2k1 dam/hit. Trong khi War full máu có att là 3k3 lắp rune xanh 5,8% đánh quái thường map 111 endless đc 3k dam/hit @@. Nếu máu còn 10% thì chắc dam lên ~5k/hit quá
định mệnh cái con bắn cung mỗi lần bị nó bắn trúng máu rút ầm ầm
Con bắn cung đó nó rút máu theo % thì phải nên dù bạn có hack defence hay máu cũng ko tác dụng
@chocobobo uk đi tháp lửa bị bắn trúng 2 phát nháy máu đỏ luôn
Chúc anh em thượng lộ bình an
@leeok91 tự nhiên vào game ko biết làm gì..chơi 1 phát dc ngay bó tay...😃

@anhdungkorea Hơi bị ghen tị với ông rồi đấy.Tôi chơi mấy phát mà chẳng dc gì@@
@anhdungkorea bem con hellboy hã bác 😁
@ruaxebottuyet cánh này là cánh của thằng hell anh bẻ cánh nó đó....:D

@anhdungkorea 😔 :oops:
Cánh giơ là của con hellboy chứ con nào nũa
E đang tải k biết thế nào, hồi hộp quá. Mà chơi = 3g đc k nhỉ hay chỉ wifi thôi??

Sent from my GT-I9500 using Tinhte.vn
Thông báo ae. Gỡ bỏ hack nếu ai đang còn dùng. Vào dánh seve game đi. Nhưng ai đi tháp 160 trở lên nguy cơ ko còn sống sót hết tuần này nũa đâu. Glu hack cheat đã vào cuộc . Hết evants này sẽ quét hack để chuẩn bị cho bản cập nhật pvp. Ios đã quét rồi còn android thì hết event này . Ae ai còn hakc thì gỡ bỏ ngay đi.
@koreaPRo Ẹc. Thế thì mình sắp die à. Tin này thật không vui tí nào. Hôm rồi beng beng rượu, leo đến tận 235, Rank thap 466, Glu nó mà quét 500 chú ra đảo thì phải xa anh em rồi 😁
------------------------------
admpy
Ẹc vừa tải về chưa chơi đc gì, toàn bị diss ra ngoài.

Sent from my GT-I9500 using Tinhte.vn
Thông báo tới tất cả các anh em AVENGERVN event này các bạn kô nên cày vp . Mình kô muốn bất kì thành viên nào của guild bị ban . khuyến cáo các bạn ngay trong tối nay nên gỡ bỏ hack . Mình đã gỡ từ chiều !

Leader : LEEOK91VN
@leeok91 Sắp có "Bão" càn quét sao?. Mình 1m VP rôi, Rank 175 (sát vùng nguy hiểm). Còn AVENGERVN rank 8, Cấp độ rất nguy hiểm.
@leeok91 bác có cày VP chưa vậy 😁
@leeok91 Bác có nguồn nào ko, hay ai bảo thế?
@chocobobo Nguồn thì có nhưng ko gui link lên đây đc. Còn bọn guildvn nói thư5 này sẽ cập pvp là ko phải . Vì admin glu nó ko thông náo bất kỳ một cái j về tg cập nhật pvp. Ngay cả nhân viên của nó cũng ko biết. Còn đội chống cheat của nó đã vvào cuộc . Vì nhiều thằng bỏ tiên ra mua gem đã nén đá vào điễn đàn glu rôi. Nên nó bắt tay vào làm căng hơn. Còn có band hay ko thì cái đó do bọn glu nó làm.
@koreaPRo Theo mình, thông tin của bạn là chính xác, có lẽ Glu sẽ quét hack sau khi kết thúc Event 1 ngày lần này. Bọn Glu mà soi đến Top 10G thì G mình chắc tan rã từ đây. Thảm ghê 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019