Chia sẻ , thảo luận về thủ thuật game hot Eternity Warriors 3

leeok91
20/4/2014 13:39Phản hồi: 1.228
1.228 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Quay tay 2 phát đc cả 😁 :D

Gửi Từ Em Yêu !
@leeok91 😔
Lam sao de thoat guil vietnampro1 de vao guil ong lee tui dang chu guil ko bit thoat lam sao bay h 😃 ai bit xin chi giao dum
@Sword3D bạn vào phần guil ở bên trên nó sẽ có 3 mục là overview, members và manage thì chọn phần manage ý rồi chọn vào ô màu đỏ có chữ Leave ý
Tính ra cố gắng kiếm VP trong event là cách cày rune tốt nhất. Đánh hộc máu mấy cái tháp nó cũng chỉ ra rune xanh lá cây là cao nhất. Combine lại thì vừa tốn gold lại vừa có xác suất bốc hơi luôn.
sao top pic cũ xoá vậy làm kiếm gần chết
mọi người có ai dc cánh chưa...

AnnJung
@anhdungkorea cánh đấy cho chật thùng đồ ra bác ạ
Tình hình là thế này. Nói luôn cho ae biết . Sắp tới glu sẽ nâng cấp thêm nột bản cập nhật nữa là PvE còn pvp thì ko thấy nói năng
J cả. Cũng ko biết đc glu nó làm ăn ntn nữa. 😔:mad:
@koreaPRo E là e thích jade forest nữa kiếm wing đeo cho đẹp 😆
@traibattuub Đang trong tg nó cho % cánh đó cố ggắng vào kiếm đi. Còn ngày hôm nay nũa là nó giảm xuống.
@koreaPRo kiếm cái cánh con ninan khó thế bác nhỉ
@hungcuong1188 chăc cũng vậy thôi bạn ak. hellboy mấy ngày hôm nay thấy nó đeo đầy. Lên glu đọc mới biết nó cho 3 ngày. Vào fam tí đúng ko sai rơi 2 cái liên. Ma vào đưa con mage đánh mãi ko thấy ra. Chán quá nên để tối đánh ttíp. 😔
@koreaPRo hay tại nó không drop cho mage nhỉ
hôm qua thì cày từ 5h sáng đến 1 giờ sáng hôm nay.xong lại từ 3h sáng đến giờ cứ đủ ship token là đi tháp để chờ vận may mà chưa thấy mặt mũi cái đồ nào màu vàng cả.đá ép max thì thừa mấy trục viên rôi,các loại eye blood sinlg và heat mỗi cái thừa hơn 1k cái . không thèm mặc đồ mạnh để mặc 8 món đồ có IIF hơn 450% để kiếm đồ mà qua bao nhiêu lần update rồi vẫn chưa thấy cái áo 3 dòng đâu.áo 2 dòng và những đồ có rồi thì nhặt 1 mớ.đéo hiểu số đen hay drop kiểu gì :mad:
@hungcuong1188 Minh kiêm mãi ko dc nên dành để vậy thôi ban ah. Tranh thủ có mod danh ttíp con khac đi. Của mình mage cũng đang bỏ dỏ đó. Phải chuyển sang con monk đánh đã sau này đủ mạnh ko cần mod cung đi tháp đc maf bạn .
@koreaPRo uk nghe bạn phát.lúc nào cũng định ăn may cho đủ con này xong cày con monk hoặc con war mà hết ngày này đến ngày khác mãi vẫn thế mới đau chứ.con mage của tớ giờ cũng được 12k600 GS rồi.tự đi tháp cũng được trên 135 rồi
Nó đánh cả tháng trời mới kiếm đc đủ bộ. Ae mình đanh mod thi phải tranh thủ thôi. Chứ ko cày đc nhu bọn tây đâu. 😔
@koreaPRo tớ chơi từ tháng 1 mà
trước chơi 1 con bên điện thoại kia nữa nhưng bị ban mất nên tập trung chơi con này mà mãi không full
@hungcuong1188 Thôi bạn ah. Bỏ đi kiêm con khác đi. Con mage ccủa bạn ko cần cũng leo đc 135 rôi. Nên đê vậy đi. Đánh con wari trước đi banj ah.
@hungcuong1188 Thì mình cũng vậy. Chơi tù khi mới ra mà. Trước con warii cũng full đồ đi tháp cao quá bị nó band mất nên mới chơi lại thôi.
Con Mage mình cày từ đầu hơn tháng ngày 8 lần tháp mà mãi mới kiếm đc 3 món. Akay chuyển qua Warrior cày đúng 5 lần tháp full đồ 3 dòng luôn mới vkl:oops:. Warrior ko ăn máu + mana cũng tới đc 138, 139
@ndv0911 trâu thế cơ à.mình con trước thì cầy monk xong lại cày mage chưa chơi war bao giờ.có khi phải thử cái 😁
@ndv0911 Bạn ko hack ah. Hay sao mà vất vả thế
@koreaPRo con warr của mình giờ có hơn 1k GS liệu đi tháp cao có lo không nhỉ.không nó lại thấy cao nó lại ban mất con mage thì xin lỗi đời quá đen 😁
@koreaPRo Con Mage hack từ đầu đến cuối khi đc ra tù mà có kiếm đc j đâu nên mới chuyển qua Warrior. Sau khi Warrior full set thì xoá Mod, luyện quay tay bình thường vì sắp có PvP
hungkiday
ĐẠI BÀNG
10 năm
http://www.mediafire.com/download/pgzkewj0ur34wq6/EW3+v1.2.2+Mod+by+keremdogan.rar
bác nào mạng ngon test thử bản này xem có gì khác bản của nicearl không
@hungkiday Mình thề người mod xong game này đầu tiên và chia sẻ cho người khác là earl edward parino người plp . Mấy thằng này chỉ là ăn cắp bản quyền của earl rồi up lên chỗ khác thôi ! Các bạn tải về dùng thử mà xem . Thông số giống nhau nhyw đúc

Gửi Từ Em Yêu !
Mình cũng lấy bản mod o trên androi mà. lấy ỏ đó cho chắc ăn. Chứ download mấy bản lung tung toàn hàng nhái ko ah.
Game hay !!! 😁:D:D
Trên Fb GuildVn treo giải thưởng top 1 event trong Guild là 5k gem kìa 😁. Chả hiểu chuyển Gem kiểu gì ????
Thiếu cái mũ mà mãi không ra, giờ đang dùng vòng/nhẫn enegy lấy GS, từ từ kiếm vòng/nhẫn item sau 😃
GS 11.696 đi tháp cũ lên 155 có sao không các bác.
@uplevel100 Bác ơi tôi tưởng vòng và nhẫn enegy là ngon nhất rồi.sao lại tìm cái finl item làm gì?
Event guild là ngư thế nào nhỉ . Mình kô hiểu . Mà cái đó do bọn glu tổ chức hả các bạn ? .

Gửi Từ Em Yêu !
Event guild chắc là đua top gs thôi.
Hôm nay có event đó ko biết even j. Chắc là đi tháp hay sao ấy.
https://m.facebook.com/story.php?story_fbid=1437724629802919&id=1424905804418135
@ndv0911 5k gem??? lấy đâu ra mà nhiều thế.bọn này có phần mềm hack gem va chuyển gem ở trong game à. 😁
@hungcuong1188 Chắc thế :D event quay tay vừa rồi có chú top2 toàn game cơ mà
@ndv0911 uk thảo nào hôm trước thấy có thằng lovetrym đứng thứ 5 hay thứ 2 gì đó.chắc thằng này hack được gems

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019