Chia sẻ , thảo luận về thủ thuật game hot Eternity Warriors 3

leeok91
20/4/2014 13:39Phản hồi: 1.228
1.228 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hôm nay còn tỷ lệ ra cánh không các bác.
Ae vào cày vp đi.mong G lên top 10
Hôm nay con cơ hội kiếm cánh không các bác, hay hết từ hôm qua rồi.
wargod00
ĐẠI BÀNG
10 năm
có bác nào biết bao h có bản update pvp chưa
Fap Fap.. . Đ cụ bọn glu cày mage 2 lượt 110-150 được 5 món godly 2 dòng @@ lại phải bán .

Gửi Từ Em Yêu !
Ko biết event này mình đen hay là xui nữa mà đi tháp ko thấy bong dáng một cái đồ godly luôn chứ chưa nói đến là 2 dòng.
Số 2 bác đen chứ con Monk e sáng đc cái ring IIF trưa đc cái chân tối đc cái áo
Hehe
@traibattuub mình cũng 3 ngày nay farm đều luôn mà chưa thấy cái hình bóng màu vàng nào 😔
@hungcuong1188 E lại mới đc thêm ring berserker vs cái tay :p:p:p
mrduyauto
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mage đi tháp cả tháng mới full gold, con warriors thì hên vcl 2 ngày thiếu mỗi cái mũ chem mãi éo ra, even chuyển cày con monk, con này hì vcl , 3 ngày đầu ko dc cái gì ngày thứ tư thì còn cái vòng tay và cái áo ko ra nổi , mà éo hiểu còn na nó ăn phải cái gì mà leo tháp toàn ra nhẫn và giây truyền gold các loại toàn 3 dòng nhiều vãi. Fi shop đến 2 chục cái rồi.à ngọc ép max nữa chứ, nhiều dã man, có chuyến đi 100-150 dc 4 viên.áo và vòng ty chắc bỏ, éo ra dc
Chuyến này dẽ có ngiều người ra đảo đây 😁

Gửi Từ Em Yêu !
phục chức lại cho tui di bác leo ơi 😁 Karatos1 đó,qua nay cái mạng cáp quang nó bị dissss ko chơi dc hum nay mới chơi mà bị đẩy xuống làm member mới ghê chứ
hungkiday
ĐẠI BÀNG
10 năm
nhìn top vp mấy chục củ mà hãi 😁
Event lần này vất vả quá, gần như đầy token là lại leo. hơn 700K VP mà vẫn xếp loanh quanh 500 😔
Vớ đc mấy bác ngang cơ vp 😁

Gửi Từ Em Yêu !
Event này chán ko muốn leo 😁 mấy bác cày Vp nhanh vl ko đuổi kịp, mãi mới đc 400k =.=!
Chán quá các bác ạ. Em bị một thằng dở hơi nó đưa tên và hình ảnh lên forum chống hack của GLU rồi .Các bác xem này nó còn ngoằng cả tên em vào nữa >"<
Các bác thử phán giúp em xem kiểu này có bị band nick ko?Nếu xác định 100% kiểu gì cũng bị band thì để em leo 1 phát đến tầng 500 luôn.Lên đỉnh rồi chụp vài tấm ảnh tự sướng cho nó hoành tráng
hungkiday
ĐẠI BÀNG
10 năm
@phuong.quang1 ai bảo bác cứ leo cao làm gì được gì đâu
cứ dưới 150 là an toàn, godly vẫn rơi ầm ầm
@phuong.quang1 100% banned nhe 😁 tham leo lên 180 làm gì ko biết.
@hungkiday Khổ quá bác ạ.hôm trước em cày lever đang máu cày max 50 nên cứ leo 1 mạch cho nhanh.giờ thì chấp nhận thôi.mà bị band nick thì phải dùng tài khoản google khác để cày hay dùng chính tài khoản này cày tiếp nhưng nó xóa hết nhân vật của mình được các bác nhỉ

Sent from my GT-I8552 using Tinhte.vn mobile app
@phuong.quang1 nếu bạn xin glu mở lại nick bị ban thì vẫn chơi nick cũ.còn không thì bạn phải dùng phần mềm đổi ime của máy 😁
@phuong.quang1 Còn bác này thì ko phải lo. Guild mình có tới 5 nguòi leo tháp 200 ma chưa đc cty cho đi du lịch thì bác chịu khó đi chuyến sau nha😁 . ma chắc là glu chẳng band bố j nữa đâu. Đừng lộ liễu wua thì thôi. Thấy tthằn admin glu no bảo chỉ khi nào đến bản câp nhật thì mới giải quyết .
GS 11xxx leo 120-155 có sao không các bác ơi.
@uplevel100 Bây giờ mà ko sao thì có nghĩa là ko sao. Còn nó mà band thì chắc chắn là có sao mà.😁
@koreaPRo :D
Glu trả thưởng chưa nhỉ các bác 😁

Gửi Từ Em Yêu !
@leeok91 chưa thấy có thưởng đâu.chắc tại đang xét thưởng vé đi du lịch :D
mấy chú cứ hù em nó....band gì mà band nó mà band chú a đi bằng đầu......thêm chầu nhậu...😃

AnnJung

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019