Chia sẻ , thảo luận về thủ thuật game hot Eternity Warriors 3

leeok91
20/4/2014 13:39Phản hồi: 1.228
1.228 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái định mệnh glu mãi ko trả thưởng
sau 4h sẽ có thưởng yên tâm nhé

AnnJung
Lâu cũng được miến là Đừng cho em 1 vé trở về tuổi thơ là được 😁

Gửi Từ Em Yêu !
Thông báo ae đã hoàn chỉnh bản pvp nha. Sẽ đc cập nhật sắp tới . Ong nào lấy link fc của gluu ko.
@koreaPRo Gửi t vs ông
@koreaPRo Like 😁.

Gửi Từ Em Yêu !
@koreaPRo Đã có thông tin ngày nào ra bản cập nhật cho Android chưa bạn.
@uplevel100 Thì mình đang xem cho android mà. Còn ios mình chịu thôi. Còn đây đang là bản của ios chứ android chắc phải sang tuần hoăc giữa tuần gì đó.
có chú nào phá kỉ lục của a ko kill hellboy 6 giây...😃

AnnJung
@anhdungkorea Hồn ơi hack thì 6s suốt mà.hay bác đang đùa ae đấy
@anhdungkorea Thôi ong chems gió it thôi. Hack mà cũng khoe thành tích. Thằng gs 2k nó cũng đánh đc 6s !! 😔😕
Pm toi đi. Ko gui link lên đây đc. Nó xoá topic này ah.
@koreaPRo Inbox r đó ông
@koreaPRo Vào pm anh em trong thảo luẩn đê bác 😁

Gửi Từ Em Yêu !
Ok đã inbox cho các bác. Vào chém gió với bọn chúng cho vui.
trời đất quay hết 30 viên ko dc cục vàng nào...vcc luôn...híc

AnnJung
@anhdungkorea Trả thưởng r à bác.e vào quay tay phát xem vận may thế nào
@anhdungkorea Ong có nhầm ko đó . Đã có đâu mà quay . 😔:mad:
@anhdungkorea Bác thả bom ae à.ăn gạch này:mad:😔
😁:D:D hàng a post lên vậy mà bảo a thả bom coi chừng các e đi du lịch rồi đấy a nhận hàng lúc nảy mà...

AnnJung
@anhdungkorea Bomxitj :mad:

Gửi Từ Em Yêu !
mrduyauto
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ông này chém ah, làm gì đã có thưởng,mà ông nào khoe 6s vậy ảo vcl.hack mà còn khoe nữa chứ,ko hack mage tôi full đồ gần 13k mà còn 20s kia kìa
mrduyauto
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ông này chém ah, làm gì đã có thưởng,mà ông nào khoe 6s vậy ảo vcl.hack mà còn khoe nữa chứ,ko hack mage tôi full đồ gần 13k mà còn 20s kia kìa
sáng mai kiểu gì cũng có 1 chuyến tàu ra côn đảo 😁 . Anh em ddawth vé nhanh kô hết chỗ đấy

Gửi Từ Em Yêu !
@leeok91 Hii. Bác cứ làm ae hoảng :D tẹt ga đi. Vé thì mấy bác leo thap 160 ↑ đã dành hết rồi . Nên ae mình chắc sẽ ko có vinh dụ đi nũa đâu. Mong sao ae guild mình ko đi du lich lần này. 😔:D
@koreaPRo Quả này mà du lịch thì guild ta tổn thất ít nhất cũng 4-5 thành viên tích cực :( . Có thằng đang đề ngị bọn glu ban 165+ kô biết tn
@leeok91 Ah bác trước đây có con monk tên lá (lam..) phải ko. Nó bị band rồi ah. tui trước cũng đi 2 e warri và mage .
@koreaPRo Thông báo a đã ra đảo các e ở lại vui vẻ nhé nó hiện lên thông báo thế này... "당신은 해커입니다. 나는 당신을 발견 한다..😃"

AnnJung
@anhdungkorea ( bạn là hacker ... tôi phát hiện ra bạn.....)
nghe mà nản. 😔 band bố j chém gió it thôi ông ah.
Thông báo ae đã bảo trì như dự kiến. Ko biêt thế nào nữa. Hôm qua mình đoc nó nói 9h mới bảo trì mà sao nó bảo trì sớm vậy ko biết. 😔
Đã có 1 cơ số ae đi tháp cao nhận dc vé rồi
Vào đc chưa bạn
Mình đang chơi rồi, Event lần này là Evolution (nâng sao cho đồ). Phần thưởng cho guild giờ nó giảm token đi rồi, chắc nhiều thằng khôn tạo nick phụ leo tower thật cao để kiếm VP cho guild. Phần thường cho player vẫn ko đổi
A e oi vao pham nhanh nào . Lan cap nhạt này kha hay. Có đồ 50 lehen hoshesr nha. Có cả cánh đại bàng nũa. Hee ae nào kiem dc là phải bos lên đây nha. Ỏ boss 2 nha. Ko phải o boss 1 như trước nũa
@koreaPRo Boss map mới à
@koreaPRo Ở boss 2 không phải boss 1 là sao bạn ?mình ko biết con nào là boss 2 con nào là boss 1

Sent from my GT-I8552 using Tinhte.vn mobile app
@phuong.quang1 boss 2 là con bos nian hoặt con bos ở giữa enven lần này đóa
Vkl con boss 10k. Đập nó đc 30% máu thì die. Khủng quá
@ndv0911 Boss nào 10k vậy cha
đánh Boss mới nãy giờ toàn ra đồ vớ vẩn nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119