Chia sẻ , thảo luận về thủ thuật game hot Eternity Warriors 3

leeok91
20/4/2014 13:39Phản hồi: 1.228
1.228 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Pin máy bác trâu thế, mình chỉ tranh thủ đi tháp được thôi.
Nick bác là gì thế, Nick mình TrungThuyNo1
vừa cắm sạc vừa chơi bác a.trong gui mình có tên hungcuong đấy
Minh chưa kiêm dc chút j cả. Chán quá đi leo tháp thôi.
@koreaPRo mình rốt tiếng em nên chẳng hiểu bọn nó nói gì cả.bạn thử dịch xem nó húơng dẫn fram như thế nào đấy,nếu gỡ hack ra bem mà được thì bao giờ drop được rồi lại cài hack tiếp 😁
bác dịch hộ cái
hungkiday
ĐẠI BÀNG
10 năm
@koreaPRo hướng dẫn thế nào vậy bác
inbox e link glu 4rum với
@hungkiday Có đc j đâu bác mình làm rồi mà ko đc ah. Cái này ko hack mà đánh cũng ko đc ah. Bọn nó toàn 12k4 mới pam đc chứ mình ko hack thì pham vào mắt ah
@koreaPRo Tôi khoảng 11k4 thì có farm dc ko bác?

Sent from my GT-I8552 using Tinhte.vn mobile app
Nghĩ cho cùng cái wing và con pet có quái chức năng gì đâu các bác nhỉ.farm mất thời gian quá.từ hôm qua tới giờ ko dc gì
Mà bác nào cho em xin địa chỉ diễn đàn GLU với

Hồi nãy buồn buồn vô farm 15 phút là lụm dc e nó.hehe.Nhưng mà hơi chán, vô Battle nó không đi theo.😔 SCR_20140426_171603.png
Mình quyết định ngủ ngày cày đêm :v . Tích cực quay tay nhưng vận may vẫn đếch thấy 😔
Còn nữa . Mình nghĩ guildvn có thằng hack đc gem . Vì chỉ hack nó mới quuay được đủ đồ ! . Glu của glu chả thằng nào giàu đến mức full cây vip . Nhớ lại ew2 lại đồ tím than mystery của glu . Mình mất hơn 270k glu mới quay đủ bộ :v ... anh em tinhfm hiểu xem ntn nha . Có mấy tay như oosiusoo lovetrym của guildvn khả nghi lắm
😁
😆 k hack thì lấy đâu ra 8k gem để trả thưởng cho top 1,2 vp của guild 😁
@ndv0911 Vấn đề là CHỈ ROOT mới đc trả gem . Hehe tớ đang hình dung ra 1 số cách :D
hungkiday
ĐẠI BÀNG
10 năm
search thử google thấy nhiều tool hack gem mà toàn link lạ không down được
Các bác đừng tin vào mấy cái tool vớ vẩn vài k hay và trăm lượt download . Nếu mấy cái đó dùng đc thì em và các senior guild mình đã kô ở top 1oo 2oo 😁
Chưa biết đc thế nào nên tạm thời các bác cứ pham đi. Còn hack gem thì ở các thị trường nước ngoài nó đã có rồi .nhưng chưa biết là có đến đc tay ae minh ko
Ong lee ôi. Đi kiếm bản hack item thôi. Chứ hack gem thì hới khó. Trước đây cũng có mà.
đậu má guivn đứng tốp 1 😁
Nói đúng ra thì Guildvn cũng toàn trâu cày đất Việt đấy bác ạ. Trước các event các mem chính thường cày để dành tầm 10tr gold>>> để fuse or evolution đồ.
Các bác cứ farm đồ để sau pvp đi.chứ so đo vs cái G có chí hướng top 1 lzi.sau pvp mới bít nhau về đồ chứ ko phải top event
Cả 3 char đều full đồ godly 3 dòng rồi., mình còn dự phòng đồ để đỡ phải tháo rune. Giờ làm gì đây 😁
@ruaxebottuyet Remove thì mất gem. Lỗ vẫn còn & ko bị mất Rune. Còn ép Rune khác vào thì sẽ mất Rune cũ
@traibattuub Mình đủ cả vulture và berzeker cho cả 3 char, thường treo cái vulture lên để đi farm. Các bác muốn xem cứ click vào nick mình trong guild ý 😁
@chocobobo Vãi bác quá mà besake và vutula loại nào ngon hơn bác nhi?

@ndv0911 vậy remove chi để mất gems hã bác,thay vì mình ép run mới vào luôn đi
PVP nhanh lên.đợt này phải cho con mage của bác leo ăn hành mới dc 😁
kiêm bản hack item đi . Game nay ra event forav thi chăc chắn co bản hack item ra. nếu ai chơi game này đâu mùa thì sẽ biết . Trươc đây trên topic cũ mình cũng đã bot Link hack item len mà.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019