Chia sẻ , thảo luận về thủ thuật game hot Eternity Warriors 3

leeok91
20/4/2014 13:39Phản hồi: 1.228
1.228 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ko có bản hack item đâu bạn nhé, bây giờ nó glu nó khôn, load item từ server rồi, có chỉnh cái IIF lên 9999999 cũng chỉ nhìn cho đã mắt thôi.
Trừ khi có cao thủ nào hack được server thì may ra 😁
Đánh gần 2 ngày hôm nay quyết kiếm cái gậy cuối nighrfire của con mage mà đéo thấy.chán vãi.Các bác nhặt được ở đâu chỉ em với.toàn nhặt được mấy thứ đã có rồi này @@

Sent from my GT-I8552 using Tinhte.vn mobile app
vulture là ngon nhất đi farm rồi, berzeker chi giảm mana khi xài skill, xài hack cả rồi ko quan tâm nó nữa.
vk 44 bạn cứ lep tháp từ 114 trở lên, kiên trì sẽ có thôi 😁
@chocobobo Nhưng như vậy có nghĩa chuẩn bị việc nó chống hack toàn diện thì dungg cái bezaker là ngon nhất hả bác
Và vũ khí nữa cái nightfire :at,cc,cd là ngon nhất đúng ko?em có mấy cái lại at,cc,filn item nhưng nghĩ cùi nên cứ tìm mãi cái nightfire kia 😔

@chocobobo Berserker dùng thôi.đến pvp hack niềm tin à
@phuong.quang1 Bác tội gì phải khổ lần mò mãi
Bác đi boss 10k lấy vk44.chỉ rơi loại ngon nhất mà
@traibattuub Em đánh con samurai 10k cả 100 lần rồi có rớt dc cái quái gì đâu bac ơi.haizz
Mà nhìn cái gậy 1 mắt củ chuối bỏ mẹ ra.ko biết cần lên tay nhìn có đỡ dị không@@

@phuong.quang1 Công nhận xấu thật mà mỗi cái của mage xấu chứ monk vs war cũng đc.
Bác đòi nhanh như ăn cháo thì bảo nó phát 1 thằng cái cho nhanh.dễ sẽ nhanh chán thôi
vk có AT + CC + CD là đánh mạnh nhất, khi dùng bản hack farm đồ bạn có thể xài tạm cái có IIF
Hình như là cánh dễ kiếm hơn là vk các bác nhi. Mình thấy nó đeo nhiêu mà sèm😁:D
Cứ pham thật lực đi. Có công mài sắc có ngày nên vũ khí zin . 😁:D😔
Xôm nhỉ keee dạo này ko chơi ew3 mà đọc mấy trang các bạn viết tôi có vài lời thế này.
Từ ver 1.02 trở về trước các bạn chí có hack 1 hit hoặc hack mana thôi. Sau này 2 hack này được một số cao thủ mod đưa vào một bản . Tiếp sau đó có hack drop items. Mà bản hack drop items chỉ work duy nhất trên ver 1.1.1 sau đó glu fix rồi .
Ở ver này những mod có trong tay các bạn chỉ là mod drop rate thấp . Lúc đó trong tay mình có bản mod rớt 100% đồ legend sau đó tìm tòi mình hack được giá trị khi bán đồ = max gold luôn . Mình đang định pubic bản mod đó thì noa update.
Vậy nên mình nghĩ gems thì chắc ko hack được đâu nhưng gold thì có thể nhé. Ver 1.1.1 đã work và char mình lúc đó tên là HuyKien cũng bị block theo đó gồm tuanps1986 gì đó . Lão này khủng mà bị block cùng đợt mình.
Anh em đừng cố gắng tìm bản mod gold vì có ko ai public đâu. Game đến đây cũng nhàm rồi . Từ ver 1.2.0 mình đã ko vào nữa.
Ps : mấy cái public trên google đừng tin mà dính trojan nhé !

Sent from my LG-D802 using Tapaltalk
@Contaukiuc Cám ơn bác đã chia sẻ nhưng thực sự e ko thích cái mod item lắm.còn cái kiếm ra tiền là gems của glu mà mod dễ thế thì nó có ăn cám bác nhỉ.bên ios h cũng lzi đc đâu.trc đx 5k ko nói
@Contaukiuc
Bác hungcuong và vnpro . Khẩn trương vào lập hội thoại với em 😁 có cái hay cho các bác đây
Hội toại của 3 ta nhá 😁
@phuong.quang1 Giờ ai chơi MU nữa hả bác. Giờ chuyển sang chơi LMHT thôi. Ai có thì pm mình nha.
@hungcuong1188 chia sẻ cho a e đi chú...
Theo em thấy thì cái này nó chỉ rơi theo kiêu may mắn thôi.hôm qua nhặt được cái wings nữa cho con mage lúc 09 giây.cứ chịu khó farm nó là ra hết thôi
@hungcuong1188 kiếm pet thì farm con nào vậy bạn
Có hack đc gem ko thì ngày kia sẽ có kết quả ngay vì xem mấy mem trong guildvn có đc nhận 8k gem ko. Hóng😁
Ngon rồi đó . Mình nhác pham mấy thú này lắm. Chỉ đi tìm xem có bản mod miếc j kiếm chút thôi. Game này sắp nản đến nơi rồi.
War 12k6 GS rồi, giờ đánh mage 4k1 leo tháp 125 có sao không nhỉ. Game giờ cũng nhàm rồi nếu band chắc nghỉ.
Bác ở trên cũng LoL à 😃
@uplevel100 Chưa nghỉ nhưng đang tìm bản mod thôi. Chứ chơi thế này để cho mấy thằng tây nó chê bọn vn ah . Cày hao pin tốn tg. Kiếm cái j ăn nhanh nhanh như mì tôm là ok
@uplevel100 lên 165 luôn đi bác ợ em cũng 169 mà GS mới 12k có bị gì đâu
@uplevel100 Bác cứ nghĩ nó band vậy.leo 145 thôi.đủ để rớt đồ r.ko phải cao lzi.
đời em đen như con chó mực farm 3 ngày từ mod đến đánh chay mà nó đ é o ra wing với chim vàng 😁
hungkiday
ĐẠI BÀNG
10 năm
@ruaxebottuyet giống mình :p
Tự nhiên sáng nay ngủ dậy vào game cứ thấy chán chán.vào rồi lại out ra không lam gì 😔

Hàng ngày vào cố làm cái quest kill hellboy w boss event rồi out. Cố chờ đến Pvp
@ndv0911 Full 3 char rồi ah.
@koreaPRo Mới full 2 char, chưa có Rune vàng, chim chóc đủ cả nhưng chơi nhiều thấy nhàm vì ko có gì mới. Nên chẳng muốn chơi char 3
đen vcc farm mãi éo được gì cả...chán...

Sent from my IM-A850S using Tinhte.vn mobile app
Nói chung top gs cao nhất thì mất 2/3 là của vn rôi. Glu đợt này nó ko band bố j nũa nên cũng nhiều người chán rồi.
Guild mình lên top 9 gs rôi đó . Ae cố gắng cày gs đi. sau guildVn thôi.
hix...đánh hell boy cả 1 tuần ko ra wing... hôm nay đánh ra wing 2 cái liền hehe
cho mình hỏi chăn 3 boss kia có đặc biệt ko..chăn 3 ngày liền ko thấy có j hết

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019