Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Chia sẻ thư viện ebook định dạng .epub cho iPad

graphiclancer
26/5/2010 22:32Phản hồi: 420
420 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

luker
TÍCH CỰC
13 năm
Bác tạo thêm folder ebooks là được mà 😃
bạn dannhut cho mình hỏi sao mấy cái truyện hentai down trên 4share của bạn có pass, mà dùng pass : " giaitringuoilon " ko được vậy ? Có thể cho mình biết pas mới với ! ^.^
tienvinh137
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác nào có cuốn " Người của giang hồ" tác giả Nguyễn Hồng Lam cho mình xin nha.Thanks nhiều. 😁
bác nào có bí kíp "dịch cân kinh" hay "lục mạch thần kiếm" ko mình xin với. Thx trc'
Không thích đọc sách lắm mà nhìn zô mê mẫn hết cả người. Tự nhiên thích Ipad ghê! Giờ mở miệng ra để xin 20 chai mai cái Ipad tiếc tiền ghê. Sang năm đi làm tự để tiền mua cho nó sướng.......
oh ! cám ơn thanks bạn nhé ! ^.^
Bac DanNhut oi nghe dau bac co nguon hien tang 2000 quyen sach phai khong bac hihihih
bạn nào co trộn bô tiwlight ko vậy . share dùm cho mình với
có cần JB ipad để đọc các ebook này từ ibooks ko vậy mọi người, help e nha
luonggiavu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Không cần, trừ khi bạn không có itune acc để down phần mềm iBook về (phần mềm này free).
down xong rồi chép ebook vào đâu để đọc trên ipad bạn?
Truyện người lớn

Sao chẳng thấy bác nào có truyện người lớn (xxx) nhỉ? Bác nào có thì đưa lên cho anh em đọc với.
telu1801
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình toàn tải ibook cho iPad ở đây http://www.vhn.vn/EBooks/

Danh mục khá đa dạng,tất cả đều ở định dạng epub nên ko cần convert , chép vô iPad là xài dc luôn 😁
xin hỏi có bác nào có trọn bộ 13 tập cuốn dạy con làm giàu không post lên cho em xin. many thanks.
Chào các bác,

Bác nào có cuốn Đi Tàu Đi Tây không ạ, nếu có share cho em với ; hoặc email cho em ntn1301[MENTION=362321]Gmail.Com[/MENTION].

Em xin đa tạ.
Solester
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cho em hỏi, down truyện về từ AppstoreVN thì làm thế nào ạ.... Em down về rồi nưng nó báo lỗi. Ko biết chép bằng cách nào.
các pác ơi cho em xin bộ Long xà diễn nghĩa nhe!
thanks
Bác nào pro kiếm cho em bản Mật Mã Tây Tạng phần 4 .epub đi, cái đó hay lắm.EM xin đa tạ
thanks bác dannhut, bác có cái kho hay quá........
dùng cái này là ok ngay http://www.getsharepod.com/download/
Chào các bạn !
Mình thì không có ý phân biệt hay so sánh iPad/iPhone/iTouch hay BlackBerry, Android,...hay bất kỳ thiết bị nào cả mà chỉ muốn xây dựng kho Thư viện ebook ePub - chuẩn sách điện tử mới hiện nay có dung lượng, kích thước chỉ bằng 1/2 ebook PRC và đang được phát triển sử dụng trên rất nhiều thiết bị đọc sách điện tử ebook Reader iPad/iPhone/iTouch, BlackBerry, Android, Kindle,...
Bên này mình đang phát triển Chia sẻ Ebook Epub Tiếng Việt chuẩn - Update liên tục có cả hướng dẫn tạo + chia sẻ ebook ePub chuẩn đã tạo được để tất cả các bạn đều hiểu, ai có khả năng có thể làm ebook ePub cho chính mình và tham gia đóng góp chia sẻ, mỗi người một chút mình nghĩ thư viện sách sẽ phát triển rất nhanh chóng không biết các bạn có thể tham gia được không
Chân thành cảm ơn các bạn rất nhiều !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019