[Chia sẻ] Truyện tiếng Anh dễ đọc cho Kindle

Thảo luận trong 'Máy đọc sách (eBook)' bắt đầu bởi phonghieu, 12/10/11.

1. talamat

talamat Thành viên

Cám ơn bác đã chỉ dẫn, em đã mò sang trang bác giới thiệu rất tuyệt! Thấy ngay cuốn mình đang tìm! Quá tuyệt, tiếp tục đi chợ chùa thui.

2. caoquoctuan

caoquoctuan Thành viên

Up cho một Topic quá hay...........................Đang download đống sách của chủ thớt nè. Cám ơn bác một lần nữa. Bác cố gắng sưu tầm tiếp giúp anh em nhé ^^

3. phonghieu

phonghieu Thành viên

Mò thêm mấy quyển OxfordWormBook đăng trên AMZ cho các bác nhé. Còn chưa được nhiều mong các bác thông cảm và ủng hộ ^^/

tigercub, vuchung, ranchu1 người khác thích nội dung này.
  4. caoquoctuan

caoquoctuan Thành viên

hê hê....! Hôm qua em loăng quăng, down hết cả 27 cuốn bookworm của bác rùi. Hi vọng bác sưu tập tiếp cho anh em. Em cũng search chán chê mà không đủ, với cả các file audio không có :(

phonghieu thích nội dung này.
  5. Hac Long

Hac Long Thành viên

Hay thế hử

6. phonghieu

phonghieu Thành viên

Cơ bản là do không có thời gian tỷ mẩn để trình bày cho đẹp nên chưa dám tung hết lên.
    Mình sẽ làm chi tiết cho dễ nhìn ở trang 1 nhé

7. caoquoctuan

caoquoctuan Thành viên

bác @phonghieu ơi, link các file đầu của bộ Penguin Readers hỏng rồi ạ. Bác edit lại cho mọi người được không ? :D.

8. xiangyinanh

xiangyinanh Thành viên

Cảm ơn bạn đã chia sẻ. Mà cho mình hỏi file dạng này thì cứ copy vào kindle là đọc được phải không?

9. mrlinh.ftu

mrlinh.ftu Thành viên

đúng rồi bác ạ, cứ copy vào kindle là đọc được. Nếu nhiều quá thì bác tạo collection nhé.

10. mrVuiton

mrVuiton Thành viên

nhìn bộ sách của bác mà thèm quá,chưa có e-reader để dùng

11. kienvang0

kienvang0 Thành viên

các bác có file audio ko cho e xin lun :)

12. tuannguyenduc

tuannguyenduc Thành viên

thank 4 share

13. red_devil

red_devil Thành viên

Thanks bạn. Topic quá hay, :)

14. cuadedanh

cuadedanh Thành viên

bạn ơi có bản epub không vậy?

15. katara

katara Thành viên

bookmarked hóng chủ thớt tiếp. cảm ơn bác chủ nhá :D

16. parkney

parkney Thành viên

chủ thớt có sách tiếng Nhật vs Hàn ko? máy này vs nook color, tablet ko biết đọc được ko?

17. achillevip

achillevip Thành viên

lên nào, trang này của bác hay quá, bác up thêm cho anh em nhưng LV cao hơn được k :X

18. n0th1ns4eva

n0th1ns4eva Thành viên

hình như là toàn truyện dài, kể mà bạn có thời gian tổng hợp các truyện ngắn hoặc các mẩu truyện cười thì đọc sẽ hứng thú hơn, dù sao thế này cũng đã quá tuyệt rồi :x

19. hello020389

hello020389 Thành viên

bạn nên để link tổng hợp lên đầu bài viết, hoặc link folder trên mediafire cho mọi người dễ download nhé, DL từng cuốn thao tác lâu lắm ! Thân

20. achillevip

achillevip Thành viên

mình lại thích download theo level như bạn này chia, dễ luyện đọc theo từng cấp độ ^^