[Chia sẻ] Truyện tiếng Anh dễ đọc cho Kindle

phonghieu
12/10/2011 3:37Phản hồi: 82
82 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cảm ơn bạn đã chia sẻ. Mà cho mình hỏi file dạng này thì cứ copy vào kindle là đọc được phải không?
mrlinh.ftu
ĐẠI BÀNG
12 năm
đúng rồi bác ạ, cứ copy vào kindle là đọc được. Nếu nhiều quá thì bác tạo collection nhé.
mrVuiton
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn bộ sách của bác mà thèm quá,chưa có e-reader để dùng
các bác có file audio ko cho e xin lun 😃
thank 4 share
red_devil
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thanks bạn. Topic quá hay, 😃
cuadedanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn ơi có bản epub không vậy?
bookmarked hóng chủ thớt tiếp. cảm ơn bác chủ nhá 😁
chủ thớt có sách tiếng Nhật vs Hàn ko? máy này vs nook color, tablet ko biết đọc được ko?
n0th1ns4eva
ĐẠI BÀNG
12 năm
hình như là toàn truyện dài, kể mà bạn có thời gian tổng hợp các truyện ngắn hoặc các mẩu truyện cười thì đọc sẽ hứng thú hơn, dù sao thế này cũng đã quá tuyệt rồi :x
hello020389
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn nên để link tổng hợp lên đầu bài viết, hoặc link folder trên mediafire cho mọi người dễ download nhé, DL từng cuốn thao tác lâu lắm ! Thân
mình lại thích download theo level như bạn này chia, dễ luyện đọc theo từng cấp độ ^^
quá hay và quá tuyệt, cảm ơn bạn rất nhiều . mình đọc bằng kindle trên androi, nhưng cái từ điển OXFORD AMERICAN DICTIONARY tích hợp trong kindle phiên âm không chuẩn lắm, bạn có thể hướng dẫn mình thay bằng từ điển khác được không? mình thấy từ điển của Cambridge là tốt nhất, có cả phiên âm anh - anh và anh - mỹ. Thanks for your help !
tom sawyer link nhầm rồi bạn ơi!
mrVuiton
ĐẠI BÀNG
12 năm
cám ơn bác, bookmark cái nào
Cảm ơn phonghieu, 1 trang rất có ích.
tuyệt quá! cám ơn chủ thớt nhiều nha;)
book mark cái nào thank bác nhiều.hi hi
Bác có bản tiếng anh mấy bộ như: Đắc nhâm tâm, tôi tài giỏi bạn cũng thế hok . thanks!
cám ơn bạn nhiều-rất nhiều nhé! mình đang tìm kiếm cái này! có một link bị died rồi bạn! mình down được khá nhiều, mặc dầu mình đã có sách đọc rùi. hehe
link oxford worm died rui bac chu thot oi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019