Chia sẻ và làm theo yêu cầu logo Zeppelin dành cho iPhone 4

maitrungthuan
25/6/2012 5:44Phản hồi: 683
683 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Pro nào làm giúp mình cái logo theo mẫu sau
[​IMG] Nhưng thay bằng chứ L'OrBlanc (nếu có thể làm thêm chữ SilkRoad)Thank nhiều
Xin lỗi các bác dạo này bận quá, sáng mai rảnh mình tranh thủ làm cho các bác nhé
ok
Của các bạn đây, một số logo không đúng 100% theo ý, các bạn thông cảm nhé, mình có ít thời gian quá
LU.zip
Stephanie.zip
VBSP Logo.zip
VBSP.zip
Up nốt
Dragon.zip
L\'Or.zip
tks bạn. . mà làm màu trắng dc k x_x tại để vào theme nó chìm k thấy j hết 😔 sri phiền bạn xíu nhe
Trắng hết luôn hay sao đồng chí ;)
ừ trắng hết mà vẫn kiểu chữ v íh ^^
bo1429a
ĐẠI BÀNG
12 năm
giúp mình với nhe, logo kiểu chữ giống steve jobs ở trên đó nhưng nội dung là :

in2xforever (chữ x là hình mặt trời nhỏ ko cần màu vàng, mình chỉ cần trắng đen là okie roài) cảm ơn bạn nhiều nhe
bo1429a
ĐẠI BÀNG
12 năm
@bo1429a bạn chủ 2pic đâu mất tiêu roài 😔
bo1429a
ĐẠI BÀNG
12 năm
@bo1429a bạn ơi giúp mình cái này với 😃
Anh ơi, anh có thể làm giúp em logo chữ Lamborghini được không anh. Giống như chữ trên mấy chiếc lamboghini vậy đó. A có thể lên google để xem mẫu. Em có hình nhưng đang online bằng iphone nên e ko biiwets cách úp hình. Chân thành cảm ơn anh. Ah, anh làm giúp em màu vàng hoặc vàng ánh kim càng tốt a nhé. Làm phiền anh
OK, sẽ cố làm sớm cho các bạn
halocao
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác Làm cho em chữ Phan Sơn theo font của steven Job được ko ạ 😁 cảm ơn bác nhiều ^^ hì
Bạn làm hộ mình chữ " Cuồng Lãng Tử " màu trắng teo font Steve Job với. Xin cảm ơn nhiều
@ngongcuongbk làm hộ mình với, cách điệu giống như của bạn kingboy nhé, đẹp quá. Thanks nhiều ^^
Bạn ơi làm dùm mình chữ
Nguyễn Long
Rồng Con
Cách điệu đẹp đẹp nha bạn :p
Tổng 2 logo, rất thanks pro ;)
chủ thớt PRO đâu rồi nhỉ.
bạn làm dùm mình chữ Tiến Đạt chữ máu xanh nc biển bạn nhé
jnodance
TÍCH CỰC
12 năm
bác ơi làm hộ em chữ D trái tim chữ H đc ko bác đẹp chút nha font cute càng tốt ạ ;) em thank bác

Thớt Đâu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019