Chia sẻ về galaxy note 3

tencom141
19/3/2014 14:16Phản hồi: 14
Hiện giờ em đang có ý định chuyển từ iphone 5 sang note 3 mọi người đã ai dùng note 3 rồi vào cho e ý kiến với ạ 😃
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

drcodoc
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cứ thử đi bạn. Mình đang dùng đây... nói chung không có gì phải phàn nàn cả ngoài việc từ khi có nó thì cái ipad vứt 1 xó. :p
lala206
TÍCH CỰC
10 năm
@drcodoc Bác này nói đúng, em đang xài note 3 và ip5s và đã bán quách cái galaxy tab
Phòng mình có 1 thằng dùng Note 3, thấy nó kêu dữ lắm, nó bảo Pin Note 3 lởm, dùng có nửa ngày là fai sạc, mình thấy nó cũng hay sạcthaajat. Vậy các bạn cho ý kiến xem Pin của Note 3 thực tế là như thế nào? Mình đang lăn tăn về Pin Note 3 thôi. Còn cấu hình thấy bảo khủng lắm, nhưng chưa bằng S5
drcodoc
ĐẠI BÀNG
10 năm
@bb_ndb Uh. Mình thấy pin note 3 kém lắm. Xem JAV 10 tiếng liên tục là phải sạc lại rồi. chán òm. :p
@bb_ndb máy bạn ý lởm rồi 😆 mình dùng từ sáng tới đêm mới phải sạc. dùng liên tục nhé
sonhtc
ĐẠI BÀNG
10 năm
Note3 của mình khi đang reply cho bạn bb_ndb còn 54% pin và onl dc 6h32phut

Sent from my SAMSUNG-SM-N900A using Tinhte.vn mobile app
Xem được JAV 10 tiếng là khủng rồi, nể đấy! 😁
Mà nếu mình muốn mua Note 3 thì trên tinhte có ai làm cái dịch vụ check máy hộ ko? Giống bên IP ý! Chứ riêng về Samsung thì mình mù tịt.
tinhtebb
ĐẠI BÀNG
10 năm
Galaxy Note 3 SM-N9002 (Taiwan) xài cực chất, máy đẹp, cấu hình mạnh, Pin tốt, giá lại rẽ. Chỉ mỗi tội không tìm được Recovery tương thích nên không thể vọc vạch thoải mái, mặc dầu đã có Root.
sao mình cài androi 4.4 rồi... nghịch làm sao giờ chỉ khóa được máy bằng mã pin với mật khẩu thôi. không cài khóa vuốt được??? giúp m với. cảm tạ.hi
các bác cho em hỏi unlock note 3 verizon ở đâu ah? em ở hcm..giá cả cụ thế ntn ah?! cảm ơn
Cho mình hỏi tính năng ghi âm cuoc gọi trên note 3 sử dụng ntn nhỉ,
lần trước mình dùng LG thì có sẵn nút ghi âm trên trình đơn cuộc gọi,
note3 lại không thấy.
Em đang bị đơ 2 cái nút cảm ứng. Dùng bút S-Pen bấm vào 2 cái nút cảm ứng ở dưới thì được mà dùng tay bấm không được. Có bác nào chỉ cách fix giúp mình không. Đang mệt với nó quá 😔
các a ơi, em mới mua con này k biết ntn? các a chuyên gia cho em biết 1 số thông tin của em này đc k?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019