[Chia sẻ] Website cho Ipad coi phim online miễn phí

Thảo luận trong 'Theme cho iPad' bắt đầu bởi baotranvuong, 25/3/12.

1. baotranvuong

baotranvuong Thành viên

Giới thiệu: Mình có thói quen xem phim vào mỗi tối bằng iPad, mình đã từng search rất nhiều trang mạng và tìm ra một số trang web hổ trợ host player HTML5 như youtube,...nay mình muốn chia sẻ với các bạn một trang web với kho phim nhiều thể loại và tốc độ nhanh nhất. Ưu điểm của trang web này là tốc độ khá nhanh và cực mượt, chất lượng tốt. Đặc biệt có thể xem trực tiếp bằng trình duyệt safari trên iOS mà không cần phải cài apps hay sử dụng trình duyệt hổ trợ flash khác. Không cần đăng kí thành viên và mọi thứ đều free.Mình tạo topic này mong muốn chia sẽ với mọi người.

:
    quan_27, bongmaaorach, thakduc_kute10 người khác thích nội dung này.
  2. ptithcm

ptithcm Sad ^^

ihdhanoi.com của bác duonglv xem cũng sướng lắm.
    romhaiLiemPT thích nội dung này.
  3. BoyBuon8x

BoyBuon8x Thành viên

Trang này cũng hay mà free chỉ cần đăng ký nick này có thể xem trên các đt cảm ứng khác : m.Hdbitsvn.org và có thể xem tv online rat hay da so film hd
  4. sonrocker

sonrocker Thành viên

m.hdvnbits.org bro
    arsene_wengerbongmaaorach thích nội dung này.
  5. Mr.Seeking

Mr.Seeking Thành viên

Mấy trang các bác giới thiệu trang thì lỗi trang thì phải trả tiền để xem. :mad: Các bác vô trang này thử xem, miễn phí hoàn toàn mà toàn phim trên Youtube rất nhanh. phimtaokhuyet.tk
    natsu85, batter123dana.iu thích nội dung này.
  6. id1412

id1412 Thành viên

Có bro nào biết trang nào xem phim cho ipad mà phụ đề english không,đang cần luyện tiếng anh mà đa số các trang đều viet sub cả?
  7. andyduvn76

andyduvn76 Thành viên

cam on cac ban nhieu
  8. hyipplus

hyipplus Thành viên

:D Pro vậy phải tìm mấy trang .us hoặc .uk rồi. Mà tụi này không biết nó có share film online như VN mình ko ?
  9. Mr.Seeking

Mr.Seeking Thành viên

Trên Youtube có 1 kho phim tiếng Anh (cả phụ đề). Bạn truy cập theo link này: http://www.youtube.com/movies
    Khi xem phim bản để ý bên dưới thanh status có ký hiệu "CC" thì bạn bật lên. Đó là bật phụ đề phim.

Chúc vui! :D
    id1412 thích nội dung này.
  10. id1412

id1412 Thành viên

mình có vào coi thử nhưng hình như trong này chủ yếu phim cũ à (chắc vì cũ nên mới free trên youtube được). Mặc dù mục đích chính là học eng nhưng phim cũng phải hấp dẫn mới có động lực theo đuổi được, hehe :D Anw thanks bro đã chia sẻ :)
    nhv12 thích nội dung này.
  11. id1412

id1412 Thành viên

Cũng đang kiếm nè bạn. Ở đâu chứ US UK thì mình nghĩ không có đâu, mấy tụi này siết chặt bản quyền như thế làm gì có trang free như bên mình :D
  12. Mr.Seeking

Mr.Seeking Thành viên

Vậy bạn có thể download các phim bạn thích sau đó lên trang Subscene.com tìm và download phụ đề tương ứng về. Sau đó dùng phần mềm AV Player HD trên iPad để add phim và phụ đề vào xem. Quá pro luôn! :)
  13. id1412

id1412 Thành viên

Hiện tại cũng đang dùng cách này :D có điều ipad mình có 16GB thôi nên mỗi lần xem xong phải xoá, sync film mới vào. Cũng hơi bất tiện nên muốn hỏi anh em xem có site nào xem online luôn cho tiện, hehe.
  14. romhai

romhai Thành viên

Thanks vì chia sẽ
  15. MQMKMQ

MQMKMQ Thành viên

Các bác cứ vào trang này uphim.vn là coi sướng nhất. Các trang trên thử không chạy được trang nào.
    baotranvuong thích nội dung này.
  16. alienthai

alienthai Thành viên

up đánh dấu., minh toàn cop phim vào và chả xem bao h :D hài
  17. baotranvuong

baotranvuong Thành viên

mình vào coi vẫn bình thường mà bạn
    vuongchihieu thích nội dung này.
  18. BoyBuon8x

BoyBuon8x Thành viên

TrAng m.hdvnBits.org/HDO vẫn xem được mà bạn , film cập nhật liên tục , xem tốc độ rất nhanh ,hố trợ nhiều máy đt , Minh xem trên N8 , iPad xem tốt và bạn cơ thể đownload fim trực tiếp về máy
    MQMKMQ thích nội dung này.
  19. Mr.Seeking

Mr.Seeking Thành viên

Nếu Bác nao dung wifi cua VNPT thi co the vao Trang www.megafun.vn mục phim de xem.Toc do rất nhanh.
  20. MQMKMQ

MQMKMQ Thành viên

Cảm ơn bạn, trang này xem khá mượt, nhờ đánh dấu trang mấy biết thêm mấy trang coi online hay.
    BoyBuon8x thích nội dung này.