Chiếc điện thoại HTC giới thiệu ở IFA 2014 sẽ là Desire 820?

sonlazio
21/8/2014 22:27Phản hồi: 38
Chiếc điện thoại HTC giới thiệu ở IFA 2014 sẽ là Desire 820?
Sau khi gửi thư mời tham dự sự kiện tại IFA vào ngày hôm qua thì HTC lại tiếp tục đưa ra những hình ảnh mang tính tượng trưng hé lộ một phần thông tin sự kiện này, trong đó có chữ 820 rất rõ. 820 nhiều khả năng là Derise 820, sản phẩm họ sẽ ra mắt ở IFA. Trong hình teaser, HTC sử dụng rất nhiều những hình ảnh liên quan đến tốc độ như chim ưng, con báo, tên lửa hay xe hơi... rất có thể họ muốn nhắc đến việc Desire 820 chính là sản phẩm sử dụng chip 64bit đầu tiên của Qualcomm: SnapDragon 410. Trước đây đã có thông tin về một sản phẩm có tên mã HTC A11 dùng chip 64bit và có lẽ nó chính là Desire 820.

Ngoài ra, người ta cũng nhận được một vài tin đồn về một thiết bị HTC sử dụng SnapDragon 615 chưa được Qualcomm công bố ngày ra mắt chính thức. Chúng ta hãy cùng chờ xem.

Tham khảo thêm thông tin về SnapDragon 615
Lộ trình ra mắt 615 của Qualcomm
Thông tin thêm về HTC A11

Tham khảo: Android Authority
38 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Desire bị cho xuống trung cấp voéi giá rẻ rồi mà lại được dưa ra như sp chủ đạo à :v
khi nào cho có snap 810 😔
shakaro
TÍCH CỰC
10 năm
Còn tượng trưng trên không -> trên bộ -> trên thủy nữa. Nhiều ẩn ý thế nhỉ
@shakaro [​IMG]

Mấy Thằng khựa khoái PR kiểu : " văn chương lai láng chất đầy háng " nhưng lại thích úp mở , đánh đố kiều vầy lắm bác ơi

Sét đánh
chắc là : Sáng > Sáng tạo
Con báo
Speed > Tốc độ
Qủa tên lửa
chắc là : Vượt > vượt trội
Cái xe Bò
chắc là : Phong cách
Con đại bàng :
?
Caí ca nô chở cô khoai tây : ?

Nói túm lại là : Hết Tiền Chơi 😔

P/s : Con đại bàng rất có khả năng cha nội này lúc thiết kế bỗng dưng muốn....." Gà tiềm thuốc bắc " nên ..
@trungakira Chết cười với vụ gà tiềm thuốc bắc của bạn
@trungakira Hài Thật Cơ
@vugiatien Uh
@trungakira nói túm lại đài loan không phải tàu khựa 😁
Chữ S dính link và sai chính tả kìa mod ơi 😁.
Bacutri
TÍCH CỰC
10 năm
Có thể là đt đầu tiên sử dụng chip 64bit !
😆) HTC chơi poster độc thật. Hãng nào cũng long lanh bí ẩn. 1 mình HTC quê quê cục mịch nổi bật luôn 😃)
ko thể trừu tượng hóa nó chút dc sao trời !!!
l3trughaj2r
ĐẠI BÀNG
10 năm
@banchopp có thể nó hướng tới sự đơn giản trong thiết kế, bạn đâu phải họ nên bạn sẽ ko thể biết được hết ý đồ của họ
@l3trughaj2r Chính vì mình là khách hàng và mình ko phải họ nên nhiệm vụ của họ là phải gợi mở cho mình 😆) mình mà biết thì mình tự thiết kế mnr. Logic hay quá b
l3trughaj2r
ĐẠI BÀNG
10 năm
@banchopp bạn muốn họ gợi mở tại sao bạn lại nói "ko thể trừu tượng hóa nó chút dc sao trời !!!" mâu thuẫn vậy? cái chính của họ là tạo sự tò mò cho khách hàng chờ đợi đến buổi giới thiệu của họ
Điểm thêm của hệ chip 64 bit là có thêm LTE Cat 6 . Vô ích tại việt nam
816 đã tốt 820 nay con vip hơn
đồ HTC hay một cái, Hot được vài bữa rồi thôi.
@buathanqn1 Giống như mấy sao set vn nhỉ
Kiểu giới thiệu sản phẩm của HTC rất giống với kiểu quảng cáo ở Việt Nam.
Cái gì cũng rất rõ ràng và không lấy gì làm khó hiểu cho lắm 😃

Thế mới thấy bộ phận tiếp thị sản phẩm của HTC đang có vấn đề.
Sản phẩm của HTC được các chuyện gia đánh giá khá cao nhưng doanh số bán hàng cũng không mấy khả quan cho lắm :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Chưa ra đã bị ném tơi tả. Hóng xem sao.

Sent from my LG-D325 using Tinhte.vn mobile app
Hình tia sét tượng trưng cho số phận của cái điện thoại này. Lóe lên rồi vụt tắt.
Hình con báo tượng trưng cho sự ảo tưởng của HTC về vị thế của mình trong làng Smartphone.
Hình con đại bàng sắp rơi xuống nước tượng trưng cho số phận sắp ngỏm của HTC.
Hình tên lửa bay lên tượng trưng cho giá điện thoại của HTC. Lúc nào cũng cao ngút. Ảo cmn tưởng.
Hình cái xe với tốc độ cao tượng trưng cho sự tụt giá không phanh của điện thoại HTC.
Và cuối cùng, hình cái cano tượng trưng cho nghề nghiệp sau này của mấy ông lãnh đạo HTC sau khi phá sản là chuyển sang làm nghề đánh bắt cá :p
@darkmagician.fa bạn hài hước nhở 😁
huyminh1560
ĐẠI BÀNG
10 năm
@darkmagician.fa Bác thâm quá !
@darkmagician.fa Em phải cưỡi trâu xuống bản để đăng nhập và like cho bác
cái tester như mấy thằng mới học PTS làm vậy
@Tạ Quang Tùng cái tester là cái gì vậy bác
thusinh04
TÍCH CỰC
10 năm
@bacsidien94 Chắc là teaser đó bác.
Các bạn tinhte thích dìm hàng HTC nhỉ. Nhớ hôm ra con E8 kéo vài trang thấy đâu đâu cũng kêu giá hoang tưởng, không biết HTC hoang tưởng hay các bạn ấy nữa
gaucoj
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nói chung là tinhte có rất nhiều ae thích làm thợ hồ, quăng gạch. Ko biết đc gì cho đời chứ ném gạch rất giỏi. Nhiều thứ ở mức "tin đồn'' là cứ nháo nhác tìm cách để dìm rồi, sống thế thì....!!!
camphalang
ĐẠI BÀNG
10 năm
UOTE="trungakira, post: 42943728, member: 365109"] sét là nguồn năng lượng khổng lồ chắc ám chỉ cho viên pin mà HTC trang bị cho em này chứ sáng tạo nghe ko thuyết fụccho llắm
Mấy Thằng khựa khoái PR kiểu : " văn chương lai láng chất đầy háng " nhưng lại thích úp mở , đánh đố kiều vầy lắm bác ơi

Sét đánh
chắc là : Sáng > Sáng tạo
Con báo
Speed > Tốc độ
Qủa tên lửa
chắc là : Vượt > vượt trội
Cái xe Bò
chắc là : Phong cách
Con đại bàng :
?
Caí ca nô chở cô khoai tây : ?

Nói túm lại là : Hết Tiền Chơi 😔

P/s : Con đại bàng rất có khả năng cha nội này lúc thiết kế bỗng dưng muốn....." Gà tiềm thuốc bắc " nên ..[/QUOTE]
Se
STYLE_793
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cá bác cứ ném đá chứ điện thoại HTC ở Việt Nam nhiều ng dùng mà. Cứ nhìn ngoài đường HTC One nhiều hơn SS S4, nhiều hơn Sony Z là biết. E mua điện thoại cũng cầm lên cầm xuống xong cuối cùng vẫn chọn HTC. Đơn giản nó là cái điện thoại dùng đỡ chán nhất. Chụp ảnh, nghe nhạc, giao diện rồi hình thức cái j cũng vừa đủ đáp ứng nhu cầu ng dùng. Chứ k như SS máy xấu mà nhiều phần mềm lằng nhằng, Sony thì giao diện nhanh chán quá, LG thì còn đc chứ như mấy cái kia k muốn mua. Nói chung thế giới android bjo đáng mua nhất là HTC và LG. HTC đâu cần marketing nhiều như SS, Sony mà vẫn nhiều ng dùng. Cái j cũng có lý do của nó chứ.
@STYLE_793 Tớ thích cảm nghỉ cua bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019