Chiêu trang điểm mắt dự tiệc, cho đôi mắt hút mọi ánh nhìn

Thảo luận trong 'Cà phê tinh tế' bắt đầu bởi thanhmai88, 8/8/12.

1. nhisadly989

nhisadly989 Thành viên

Ủa em thấy khi trang điểm lên nhìn đâu có đẹp hơn chị kia bao nhiêu đâu cũng ngang ngang à.
    Em tham gia rồi nè, muốn mọi người vote lắm mà hơi mắc cở nên chưa có post lên đây.

2. lethaikhanhtrinh

lethaikhanhtrinh Thành viên

Đẹp hay không cũng còn tùy thuộc vào cách nhìn của mỗi người thôi à.
    Nếu đã tham gia rồi thì em thấy nên post lên cho mọi người xem và ủng hộ cho.

3. MinhMinh78

MinhMinh78 Thành viên

Đúng vậy đó, nhiều khi mình thấy xấu nên không dám post lên, nhưng khi post lên rồi mọi người thấy đẹp rồi sao.

4. JuJyHa

JuJyHa Thành viên

Thì đó, biết đâu ai cũng khen đẹp rồi sao...? Mà cuộc thi về mắt mà, chỉ cần quan trọng là đôi mắt mình có sự chuyển biến sau khi trang điểm à, nhưng phải chuyển biến theo hướng tích cực đó nha.

5. hondapro1988

hondapro1988 Thành viên

Nhìn cũng được nhỉ. Nhưng em thấy thì chưa đạt yêu cầu cho lắm, cũng chưa bắt mắt nửa, em nghĩ chị ấy nếu muốn có giải thì nên trang điểm lại rồi post bài thi lên lại đi.

6. Prince.Phan

Prince.Phan Thành viên

Đúng là con gái biết làm đẹp là một lợi thế rất lớn luôn, có thể tự tay làm đẹp cho bản thân mình, và có thể làm đẹp cho người khác nữa.
    Rất tiếc là em không thể tham gia được, đành ngồi xem cả nhà tham gia thế nào thôi à.;)

7. mancro8

mancro8 Thành viên

Nếu tham gia không được thì chia sẽ với gấu mình đi, để gấu tham gia.
    Cái này em nghe nói là được giải sẽ xài mỹ phẩm cả năm luôn đấy.

8. nguoinhat

nguoinhat Thành viên

hii... to la nam goi nhung rat thich chi em phu nu lam dep.chuc chi em tinh te luan tre dep tinh te hon nua.minh thay ai cung dep lam jui chuc cac ban thanh cong trong cuoc thi sap toi.

9. NgocTruc247

NgocTruc247 Thành viên

Con gái thì ai mà không thích lầm đẹp, nhưng đặc biệt thích nhất là mình có một cách làm đẹp mà ai cũng ngưỡng mộ hết.

10. MinhMinh78

MinhMinh78 Thành viên

Làm đẹp sao mà ai cũng ngưỡng mộ hết thì quá tốt rồi. Em thích nhất là ai hỏi mình làm cái này sao đẹp vậy...?
    Là phụ nữ em thấy mình phải học cách làm đẹp để có thể so sánh cùng mọi người chứ.

11. hongphat83

hongphat83 Thành viên

Em vừa có thông tin hót nè cả nhà....hihi.
    VOV có cung cấp cho mình địa chỉ để những ai mà không có đủ tự tin với khả năng của mình có thể đến đây nhờ chuyên gia trang điểm miễn phí. rồi cũng có thể tham gia luôn.

12. Prince.Phan

Prince.Phan Thành viên

Thông tin này hót thiệt à nha,
    Gấu mình đang đau đầu với cái này, muốn tham gia mà lại trang điểm không được đẹp cho lắm...hổm rài thấy cũng tôi gấu.

13. okraovat

okraovat Thành viên

Ui...có luôn à, đã vậy,
    Vậy có địa chỉ không, share lên cho cả nhà cùng biết đi chứ...Em thấy nhiều người vẫn đang lo về vấn đề trang điểm như thế nào để tham gia đây này.

14. hongphat83

hongphat83 Thành viên

Um....283/ 2 Cách Mạng Tháng 8, P.12, Q.10. và 150 Lê Quang Định, P.14, Q.Bình Thạnh,
    Chúc nhà mình may mắn nha.;)

15. JuJyHa

JuJyHa Thành viên

Vậy là chắc em phải đến Cách Mạng Tháng 8 làm đẹp để cạnh tranh với mọi người rồi, vì nhà em cũng gần đó.

16. hondapro1988

hondapro1988 Thành viên

Vậy chị cũng tốt rồi, gần nơi làm đẹp cũng tiện thật. Muốn đi hội hay lễ gì nếu không biết cách làm đẹp thì cũng có thể qua gần nhà làm rồi.

17. NgocTruc247

NgocTruc247 Thành viên

Đúng đó, tiện thật. Không cần đi xa mỗi khi cần làm đẹp.
    Còn các chị khác ở nơi xa cũng không cần phải lo, vì mình cũng có thể học để tự trang điểm khi mình không có thời gian đến.

18. MinhMinh78

MinhMinh78 Thành viên

Em thấy những cách làm đẹp mình cũng có thể học để phòng hờ. Tuy mình không chuyên về nó nhưng mình biết sơ sơ thì cũng tốt.

19. okraovat

okraovat Thành viên

Biết sơ sơ nhưng mà phải biết là trang điểm như thế nào hợp với mình nha....Chứ trang điểm lên mà không coi được...làm quá ra thì khổ nữa.
    Trang điểm là để người khác nhìn thấy được chứ không phải là riêng mình mình.

20. thuoclao1

thuoclao1 Thành viên

Em thấy là mọi người nên đến địa chỉ mà chương trình cung cấp, làm đẹp đi, không những để tham gia mà còn để lấy mẫu hợp với mình...mai mốt dựa vào đó mà làm theo.