[China Tablet] Hướng dẫn thay đổi-nâng cấp-cài lại firmware

hoangtu25031990
17/5/2011 1:32Phản hồi: 885
885 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

urinbin
ĐẠI BÀNG
9 năm
giúp mình nha ARM Cortex A8 1.0GHz, 512MB RAM, rom 4gb
bạn tìm zùm mik cái rom nhé.
Máy mik hiệu kingcom,model :android 403. cpu mt6572, 1300mhz. man hinh 4". ram 512mb
pro nào có firmwave của con kingcom joypad 71 (7inch) cho mình xin với, thanks trước nhé
danglam
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nhờ các bạn xem giúp con này là tablet model gì. Vợ mình mang về 1 cái trong tình trạng bật không lên. cắm sạc thì vẫn thấy báo đèn xanh. định nghịch ngợm nhưng chẳng biết nó là loại gì , model ra sao

@danglam
danglam
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nguyenhuuthuc Thật sự không thấy gì cả nên không biết khắc phục sao. Các pro vào giúp Em với
Nhờ bạn tìm giúp mình cái firmware mới của mtb hiệu jxdp1000 7inch. Mình down hoài mà không được. Xin cảm ơn trước.
Ai có rom huwei mediapad 7 youth2 3g bản 4gb android 4.2 cho mình với , úp qua ota lên 4.3 không hiểu sao không kết nối được với google cast luôn kể cả miracast m2 củng vậy luôn , khi kết nối với tv thì tv chớp một cái là tối thui , trong khi 4.1 và 4.2 sài bình thường
bomvodo
ĐẠI BÀNG
9 năm
mình đang có con aniol novo8 mini bị treo logo bạn ở đâu để mình mang máy qua nhờ bạn sửa dùm, cảm ơn nhìu
h chánh
ĐẠI BÀNG
9 năm
bác cho em xin hỏi rom con opad 712F luôn nhé
doilabedau
ĐẠI BÀNG
9 năm
bác nào có rom hay thông tin flash của con AIC group Education thì giúp em với 😔
Cấu hình máy china 7" của mình thế này. Bản ROM đang xài bị lỗi, muốn tìm 1 bản ROM ổn định. Cám ơn
heen
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình có con icou8gt cuả hãng ICCO, khi khởi đọng thì báo chip Allwiner A31 nhưng khi kiểm tra lại tren mạng thì thấy thông số là chip ARM cortex A7, dùng android OS 4.1 Jelly Been. Giờ nó cứ khởi động đi khởi động lại mà ko vào đc. A e nào chỉ cách cứu giùm và cho mình xin bản 4.1 để mình thử xem ntn
Mình có con máy ainol aurora 2 bị rơi hỏng tấm nền LCD, muốn kiếm MH để thay mà khó quá có bạn nào có con máy này mà bị chết nguồn thì để lại cho mình cái MH! Mình ở HN số dt:0989185853
@dinhquangbinh Linhkienmaytinhbang hình như có đó pro , có chi nhánh hà nội luôn đó
Giá bộ lcd trên linhkienmaytinhbang cao quá bạn ạ, 900n cơ ko kham nổi
M có con máy tính bảng này:
http://www.dhgate.com/store/product/9-inch-tablet-pc-android-4-0-allwinner-a13/76473473.html
Hiện khởi động bị treo logo Android, cứ đứng đó ko chịu vào, bạn nào biết tìm rom và cài con này gửi m với nhé! thanks cả nhà!
nah747
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bạn tìm giùm mình fw của ainol numy note 7 nha. Thanks bạn
Các bác qua ủng hộ e vs nhé : Dịch vụ up rom, fix lỗi điện thoại, máy tính bảng: https://www.facebook.com/upromfixloi30K
Bác nào có firmware của con KNC MD 803 không cho em xin với ?
tình hình là em bị treo ở cái this build is for development , em nhấn im nút nguồn nó tự tắt rồi nó tự khởi động luôn , bây giờ ko tắt được @@ , đã thế còn không vào recovery đc ,bác nào giúp em vụ này với @@

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019