Cho em hỏi cách chuyển từ alx sang file .Cod

Thảo luận trong '[BB] Phần mềm' bắt đầu bởi anh_stop, 20/7/08. Trả lời: 10, Xem: 1005.

1. anh_stop

anh_stop Thành viên

Cách tạo file .jad

Các pác ơi. Xin giúp em chuyển ngược file alx sang lại file jad.
    Hiện giờ em đang muốn tạo host làm mấy cái link OTA cài browser xem thế nào. Khổ nổi phần mềm hay toàn bằng alx, giờ ko biết phải chuyển ngược trở lại file .jad cách răng mới đau.
    Thành thật cần giúp đỡ:(

:
  2. debone

debone Thành viên

Có vẻ là khôgn thể. Cod là mã nguồn đóng. Không biên dịch thành Jar được đâu. Còn Alx và Jad chỉ là file mô tả không có ý nghĩa gì cả. Cái đó tự làm cũng được.

3. anh_stop

anh_stop Thành viên

Chính cái em hỏi là cái này - Đúng ! Đây là hai file mô tả, file mô tả alx thì em làm được còn cách tự chế ra một file mô tả .jad thì em ko biết làm! Xin chỉ giáo cho:confused:

4. cuongnm

cuongnm Thành viên

5. anh_stop

anh_stop Thành viên

6. thangmv

thangmv Thành viên

^^! có vẻ như cậu muốn làm 1 site cung cấp theme cài qua OTA ;)) đoán đoán thế ^^! Mọi thứ làm mấy cái Jad này đều chơi thủ công hết nhờ hê hê. Ý tưởng này có vẻ hay đấy hihi ;)) mình bắt đầu thích rồi đấy haha

7. ngocqn

ngocqn Thành viên

Chắc là không rồi bác ơi nếu muốn share cho mọi người thì up luôn lên đây OTA làm chi cho tốn $$$
    :D:D:D

8. Lak_M!

Lak_M! Thành viên

link hỏng rồi hay sao mà ko down dc.............

9. vietales

vietales Thành viên

vấn đề là có thể down file COD về, nhét chung với file JAD vào 1 thư mục, copy vào thẻ nhớ, lúc nào cần thì cài, đỡ cái BDM mất công

10. hiepxi

hiepxi Thành viên

Bạn up lại cho mình với, địa chỉ trên hỏng rồi, không download xuống được

11. yunneg

yunneg Thành viên

minh nhét vào thẻ rùi làm sao mà cài hả bạn ơi.