cho hỏi về gói mimax

jesslove
2/8/2012 9:9Phản hồi: 7
mình đk gói mimax thì mạng 2g sẽ tự động nâng lên thành 2.5g ak?
nếu mình để GSM only thì nó sẽ chạy 2.5g đúng k?
hay phải làm thế nào để cho máy chạy 2.5g?
thanks
7 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mimax chỉ là gói cước 3G có giới hạn dung lượng thôi, muốn đk mimax thì phải đk 3G trước đã, lúc đó từ 2G sẽ tự động chuyển thẳng lên 3G, if để GSM only thì máy vẫn chỉ chạy 2G thôi. Muốn dùng 2.5G thì bạn chỉ có 1 cách duy nhất là đk 3G rồi đi vào vùng sóng yếu mà dùng...lúc đó bạn sẽ biết thế nào là...2.5G 😁
nó chỉ hiện chữ G thôi
muốn đk để dùng 2.75G ntn?
tại mấy hôm nay mình dùng 2g chậm quá
máy mình là lg lu6200
Đề nghị các anh em nên comment bằng tiếng mẹ đẻ đầy đủ dấu vào. Tự tôn dân tộc và tránh nhầm lẫn nữa, vừa đọc vừa đoán mất thời gian nhìn vào màn hình, tổn hại đến mắt lắm đó.
@thaiduong8588 người ta comment ngay dưới bác kìa, có thèm để ý gì đâu.
chán mấy tường hợp như vậy quá 😔
Thôi vậy! Tha thiết kêu gọi mọi người nên tôn trọng Tiếng mẹ đẻ của mình thôi. Bản địa có chắc thì mới không bị văn hóa xứ người nó lấn át. Thông cảm và cố gắng...
@thaiduong8588 Bạn nói ko sai nhưng cũng...chưa thực sự đúng ;) vì như ở trên khi anh em post bài cũng đã nói rất rõ ràng là post bằng mobi ko hỗ trợ tiếng việt có dấu...nên ko thể trách họ đc. Vấn đề ở đây là ý thức của các member...họ post ko dấu nhưng đầy đủ ngữ nghĩa thì vẫn còn dễ xem dễ đọc hơn những bài post bằng tiếng Việt đủ dấu nhưng lại...thiếu văn hóa o_O . Tôi là một trong số những người hay post bài ko dấu vì hay di chuyển nên phải online bằng điện thoại...vì ko phải lúc nào mình cũng kè kè cái pc để mà soạn tiếng Việt có dấu đc và tôi quan niệm rằng điều quan trọng ko phải mình nói như thế nào mà là mình...nói cái gì 😃
gms

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019